• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt ảnh Nokia Photo Brower v0.9.5. Duyệt ảnh với hiệu ứng 3D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này hay nhưng chỉ đọc được jpg nên hơi dở.

Đang là bản beta mà như vậy thì quá OK rồi chứ dở gì bạn. Khi nào ra bản chính thức chắc còn tuyệt hơn nữa.

Manyger

sao mình ko zoom đc,cứ zoon nó lại quay về dạng nhỏ liền,ai giúp với

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
sao mình ko zoom đc,cứ zoon nó lại quay về dạng nhỏ liền,ai giúp với

Làm gì có chức năng zoom đâu mà bạn zoom, chỉ mở xem full màn hình và trở lại nhỏ như bạn nói thế thôi.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bấm phím * là zoom đó bạn.;)

Vậy mà mình không phát hiện ra. Phím * là phóng to, phím # là thu nhỏ.
Nó còn có tính năng quay trái, quay phải và cho biết chi tiết của hình nữa.Quá tuyệt.=D>

Manyger

máy mình khởi động lại là hết,do máy thiếu ram nên không cho 1 ảnh full màn hình đc ,pm này nói chung rất ngon ,xoay hình bằng phím 1 và 3 ,zoom to nhỏ bằng phím * và # ,hiệu ứng mượt như iphone ,xoay hình mượt y hệt iPhone luôn ,rât tuyệt

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy mình khởi động lại là hết,do máy thiếu ram nên không cho 1 ảnh full màn hình đc ,pm này nói chung rất ngon ,xoay hình bằng phím 1 và 3 ,zoom to nhỏ bằng phím * và # ,hiệu ứng mượt như iphone ,xoay hình mượt y hệt iPhone luôn ,rât tuyệt

Cái PM này chủ yếu trình diễn ảnh, phải chi nó có thêm phần EDIT thì quá PRO luôn.

nguyenson_44

Có Pro nào vọc pm này song song với Nokmote chưa. Mình thấy cũng hay hay đấy. Pm này được cái là tổ chức hình mang âm hưởng 3D cũng lạ. Nên cài.

duonghoang79

các bạn ơi,mình test thử rồi chạy ngon nhưng mà mình ko thấy hiệu ứng j cả các bạn chỉ dẫn cho mình với thank :-/

heaven3tt

Cái này nghich rat hay .nhưng khổ cái này chỉ xem ảnh trong phần " Images " đẻ vô thư muc khác là ko xem đc.Và bựa hơn đuôi" Jpeg " ko xem bằng cái pm này đc .mình đã test đuôi " Jpg" chụp bằng máy thì Ok .tóm lai phải đúng đuôi JPG và phải để đúng " Images" trên ổ E và C .dù sao thank U cái

Yugi_Drakwork

Mấy anh toàn chơi link mediafire em dùng đt down bằng mắt. Vì ko có pc làm ơn up lên 4shared giùm đi.

prettyboy247

Mấy anh toàn chơi link mediafire em dùng đt down bằng mắt. Vì ko có pc làm ơn up lên 4shared giùm đi.

sao ko sài opera để chuyên dow media và 4sha nhỉ bạn.mình toàn dùng ucweb copy link dow pass vô opera là dow đc ngay

heaven3tt

sao ko sài opera để chuyên dow media và 4sha nhỉ bạn.mình toàn dùng ucweb copy link dow pass vô opera là dow đc ngay
Oài dung opera down được hết mà vô cái cài đặt bỏ cái dấu tích '' xem trên di động '' ra là down trên media ko khác gì trên pc