• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trò chơi thử tài tinh mắt - Tìm điểm thiếu hợp lý trong bức hình!

Khoaaa

Lần này thì không chính xác bạn ui...=))=))=)) có cái hàng rào bên đường thì cũng là bình thường mà...xem kĩ lại đi kakaka

Vẫn giữ lập trường về cái hàng rào zô ziên thúi kia :D
1. Ko ai lại làm cái hàng rào ở giữa đường như vậy
2. Làm hàng rào ở gần sông nữa, nếu nói làm ở gần sông để bảo vệ thì tại sao bên kia lại ko có,
từ (1) & (2) => Vô Lý .hehe

HuyChung

Vẫn giữ lập trường về cái hàng rào zô ziên thúi kia :D
1. Ko ai lại làm cái hàng rào ở giữa đường như vậy
2. Làm hàng rào ở gần sông nữa, nếu nói làm ở gần sông để bảo vệ thì tại sao bên kia lại ko có,
từ (1) & (2) => Vô Lý .hehe

Còn mình thấy chẳng vô lý tí nào về cái hàng rào đó cả hàng rào đó có khi được lập để bảo vệ vườn đất cây trồng bị khuất ảnh cũng nên kakaka:-?
Sao hổng tìm ra điểm vô lí khác nữa à????:-?

AlyCuong

Active Member
Thêm một pic mới nữa nà, nhà lá đơn sơ, khó tìm lắm đấy.

Khoaaa

Còn mình thấy chẳng vô lý tí nào về cái hàng rào đó cả hàng rào đó có khi được lập để bảo vệ vườn đất cây trồng bị khuất ảnh cũng nên kakaka:-?
Sao hổng tìm ra điểm vô lí khác nữa à????:-?

Cãi hả??????????????

Kitmit

Tiếp tục chơi nữa nào!!!!

Bạn Hãy Tìm Những Điểm Vô Lý Ở hình này nhé?=))=))=))

trời ! cái này dễ thôi mà, thấy từ sáng mà để coi thử có ai trả lời đc ko
điểm bất hợp lí đó là cây cầu
cầy cầu nếu xây bằng gạch or xi măng thì sao lại có đất, lo lẽ ai ở ko đổ đất lên ah.....
theo tớ là như thế...tks nhiệt tình vào nà :))

HuyChung

trời ! cái này dễ thôi mà, thấy từ sáng mà để coi thử có ai trả lời đc ko
điểm bất hợp lí đó là cây cầu
cầy cầu nếu xây bằng gạch or xi măng thì sao lại có đất, lo lẽ ai ở ko đổ đất lên ah.....
theo tớ là như thế...tks nhiệt tình vào nà :))

Đúng !!!!

Thêm 1 điều vô lí nữa đi ... còn còn còn đó???:-?=))=))

AlyCuong

Active Member
Mấy câu trả lời ở trang trước có rồi, người vô sau lại nói lập lại ý trước.:D

HuyChung

trời ạ cây cầu ai xây trên đất liền bao giờ.......... nhìn lại con sông đi bên có bên không

Câu này Bạn vkhoalk đã phát hiện ra trước rồi Advmod ơi????=))=))=)) còn có 1 điểm khá vô lí nữa anh em xem kĩ lại nào???:-?

là cái ông đi trên cầu pk

Cái ông đi trên cầu làm sao????;;)

Kitmit

Câu này Bạn vkhoalk đã phát hiện ra trước rồi Advmod ơi????=))=))=)) còn có 1 điểm khá vô lí nữa anh em xem kĩ lại nào???:-?

Cái ông đi trên cầu làm sao????;;)

ủa,cái này mình phát hiện mà ta :-?

llTuyetTinhCocll

Em đam mê cảm giác mạnh nhưng lại bị yếu tim....vậy mà mấy bạn kia cứ post hình ma cỏ gì đó làm giựt mình mà run chân cả nữa tiếng...mặt tái xanh, môi tím lại luôn á...