• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trò chơi thử tài tinh mắt - Tìm điểm thiếu hợp lý trong bức hình!

HuyChung

cái lá cây nó màu vàng kìa :-?

Trời đấy cũng là bình thường thôi mà sao chẳng ai nhìn thấy 1 điều rất không hợp lí nhỉ ???? nhìn ông ấy coi????:-?:-?~X(

Kitmit

Trời đấy cũng là bình thường thôi mà sao chẳng ai nhìn thấy 1 điều rất không hợp lí nhỉ ???? nhìn ông ấy coi????:-?:-?~X(

ông ấy thì sao 1 tay cầm gậy, 1 tay đút zô túi áo, miệng ngậm tẩu thuốc.... có j bất bình thường chài

HuyChung

trời... bít rồi, nhìn kĩ mới thấy, ổng ko có mặc quần..k có chân, đó là hình gạch trên cầu
Winer

Bó tay rõ ràng là đàn ông mà thật là suy đoán như vậy ????????????????????????????????????????
=))=))=))

HuyChung

trời... bít rồi, nhìn kĩ mới thấy, ổng ko có mặc quần..k có chân, đó là hình gạch trên cầu
Winer

Trời!!!! khuya rồi sao mà mắt tinh thế ===>>>> Chân ông ấy quá NGẮN...THANK!

KẾT THÚC TẤM 2

Thôi mai tiếp tục nhé chào ae tớ ngủ trước đây=D>=D>=D>

Khoaaa

Winer

sao biết ổng ko có quần, ổng mặc cái quần trùng màu làm sao. Fail :D

Kitmit

Trời!!!! khuya rồi sao mà mắt tinh thế ===>>>> Chân ông ấy quá NGẮN...THANK!

KẾT THÚC TẤM 2

Thôi mai tiếp tục nhé chào ae tớ ngủ trước đây=D>=D>=D>

cái này thấy hồi bữaa, lúc phát hiện cái cầu, mà nghĩ chắc là cái quần, tại ở giữa có 1 dấu nhỏ, iof nhìn kĩ thì thấy viên gạch... khà khà

mrboing

nói thế này cho nhanh nhé.xét chiều cao của người trong ảnh với chiều cao của thành cây cầu.rõ vô lí khi nhìn độ cong thế mà thành cầu cao bằng hông của người trong ảnh

Kitmit

nói thế này cho nhanh nhé.xét chiều cao của người trong ảnh với chiều cao của thành cây cầu.rõ vô lí khi nhìn độ cong thế mà thành cầu cao bằng hông của người trong ảnh

đã nói chân ôg ấy wá ngắn mà lị

Hoanglong_lc

tranh cãi thế này bao giờ mới xong chứ .đề nghị mấy bác cho cái hình mới để anh em mới vào cùng chơi với chứ!!!mấy bác vào trước tìm hết rồi còn đâu nữa cho những người mới như em tìm ra chứ?=))=))=))=))

HuyChung

tranh cãi thế này bao giờ mới xong chứ .đề nghị mấy bác cho cái hình mới để anh em mới vào cùng chơi với chứ!!!mấy bác vào trước tìm hết rồi còn đâu nữa cho những người mới như em tìm ra chứ?=))=))=))=))

Anh em nào chúng ta cùng tiếp tục với tấm pic này nhé:

Hãy tìm điểm vô lí của pic?????:-?:-?:-?

Khoaaa

Cái tay của bà mặc áo khoát nâu bên trong áo đỏ sai rùi kìa, bàn tay ko có ngón cái :))

Khoaaa

Thứ 2: Chàng trai mang súng. áo trong màu xanh đen tại sao ở trên cổ lạ là màu trắng, trừ khi là mặc 3 áo :D :D :D

Khoaaa

Thứ 3 ; Chàng trai mặc áo vest thắt caravat áo trong có 2 màu :)) =)) Hồng và đỏ boọc đô. Fail :D