• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

spiderman12345

em có 2 file là 1. Orange_Tsunami-Tornado_For_16_Languages_By_whiskyy.sis2. Tsunami Semi-Trasparents by GianniDarko S60v5.sis. File 1 cài bình thường nhưng file 2 nó báo lỗi cập nhật. vậy là sao hả mấy anh? 5800 of em chưa hack thì có thể cài đc ko? vì chưa hack nên ko thể xóa file 10202be9\persists\10275102.cre đc. có thể giúp em ko?

galabuon

việc đầu tiên là học hack, học jaf ở các topic hướng dẫn hack và jaf

daokiemkhach

Cho em hỏi : Khi em sign phần mềm này thì nó báo lổi như thế này : Errors found in operation . Logs are write to C:\Date\Freesigne\ Freesinger.log
Em sign phần mềm ko được nên ko biết làm thế nào .Ai giúp em với:(

Chỉnh sửa cuối:

N_6600

em có 2 file là 1. Orange_Tsunami-Tornado_For_16_Languages_By_whiskyy.sis2. Tsunami Semi-Trasparents by GianniDarko S60v5.sis. File 1 cài bình thường nhưng file 2 nó báo lỗi cập nhật. vậy là sao hả mấy anh? 5800 of em chưa hack thì có thể cài đc ko? vì chưa hack nên ko thể xóa file 10202be9\persists\10275102.cre đc. có thể giúp em ko?

dùng siscontent ghép nội dung 2 file làm 1 file. Cụ thể là mở file 1. Orange_Tsunami-Tornado_For_16_Languages_By_whiskyy.sis , rồi chép đè nội dung trong file 2. Tsunami Semi-Trasparents by GianniDarko S60v5.sis vào. Sau đó save lại và cài 1 file duy nhất là ổn.

việc đầu tiên là học hack, học jaf ở các topic hướng dẫn hack và jaf

Hack xong chạy kém ổn định hơn là chạy rom nguyên bản. Không phải hack mà vẫn cài được thì tốt hơn.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Cho em hỏi : Khi em sign phần mềm này thì nó báo lổi như thế này : Errors found in operation . Logs are write to C:\Date\Freesigne\ Freesinger.log
Em sign phần mềm ko được nên ko biết làm thế nào .Ai giúp em với:(
Sao không hack máy đi,có rất nhiều pm hay,không hack thì không cài và mod được :(
Hack xong chạy kém ổn định hơn là chạy rom nguyên bản. Không phải hack mà vẫn cài được thì tốt hơn.

Không thấy sự khác biệt hay kém ổn định trước và sau khi hack.Mod và Cook FW vì ta không thích và không hài lòng với FW mặc định của Nokia

mathanh

cái BASIC HS + ORATSU nhìn không đẹp, đuợc cái lạ

các nền chủ đề này có được vọt cứ vọt thoải mái đi. vài tháng sau ra v60 là hết vọt rồi

Chỉnh sửa cuối:

lat123

IPHONE BIG + SMALL ICON

BIG

SMALL

BASIC HS + ORATSU

LINK

Hix! Có bác nào hảo tâm đổi lại tiếng Anh cho mình bản này với! Nó thiết kế bản này đẹp quá :((
Cái bản có icon lớn nha! thanks trước! :D

galabuon

Hix! Có bác nào hảo tâm đổi lại tiếng Anh cho mình bản này với! Nó thiết kế bản này đẹp quá :((
Cái bản có icon lớn nha! thanks trước! :D

Anh ơi, việt hóa bản này đi, đẹp quá

chịu khó lấy siscontent bung ra lấy file tsunami.mif rồi chép đè các bản đã việt hóa là ok thui :)

lat123

Mình chép đè file mif rùi nhưng nó vẫn hok hiện large icon (no text) cho bản trên! Có ai giúp với!(để TA là đẹp rùi nhưng mà 4 icon dưới cùng hok cách nào làm cho nó to lên dc :| )

joeD

có ai có bản việt hoá hs oratsu big icon Ip ko cho mình xin với cám ơn nhìu

huyli

cho mình xin theme

Mình rất thích theme mà anther1991 đã dùng trong bản cook #7 dành cho fw 50 trước kia. bạn nào có thì cho mình xin nha. thanks tất cả.

joeD

Mình rất thích theme mà anther1991 đã dùng trong bản cook #7 dành cho fw 50 trước kia. bạn nào có thì cho mình xin nha. thanks tất cả.

trời xin themes thì đi chổ khác xin chứ sao vào đây ở đây chỉ thảo luận vấn đề về oratsu ma thôi

lipma_bk

Sao em hack phone rồi, em down file sis của HS về rồi mà vứt vào thẻ nhớ cài nó bảo " components is built in" vậy các bác :(. buồn quá đi :(