• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

TruongHan

Super V.I.P
Sao em hack phone rồi, em down file sis của HS về rồi mà vứt vào thẻ nhớ cài nó bảo " components is built in" vậy các bác :(. buồn quá đi :(

Trong máy bạn phải có Giao Diện của Orange thì mới cài được bản này nha

mrakon

Lâu rồi ko xài 5800 giờ xài lại nhiều cái lạ quá. Lúc trước có sữ dụng wa cái orange nhưng bản này lại file sis cho hỏi sign rồi install vào máy rồi run bình thường như install themes hả? Sr nếu có phiền hà hoặc spam!?

bdt

tuyệt!
đã test trên x6
nhưng cho e hỏi là có để wiget thời tiết ra ngoài màn hình dc ko a?làm cho nó hiện thời tiết (mặt trời, mây, mưa...) í
e cam ơn!

joeD

tuyệt!
đã test trên x6
nhưng cho e hỏi là có để wiget thời tiết ra ngoài màn hình dc ko a?làm cho nó hiện thời tiết (mặt trời, mây, mưa...) í
e cam ơn!

dùng oratsu ko thể để thời tiểt ra ngoài đc bạn ag

bdt

dùng oratsu ko thể để thời tiểt ra ngoài đc bạn ag

the a:(chán thật đấy nhỉ
mà e down cái oratsu j mà ko hiện dc trình nghe nhạc ra ngoài@@ phải làm tnao a?

joeD

the a:(chán thật đấy nhỉ
mà e down cái oratsu j mà ko hiện dc trình nghe nhạc ra ngoài@@ phải làm tnao a?

ag cái đó còn tùy vào styke oratsu nào nũa có cái có trình phát nhạc còn có cái thì ko nhưng mà sài trình phát nhạc ngoài HS thì sẽ rất là chậm máy có thể bị đơ nũa

minhdale

Khi mod mình bị phần transparent nhỏ ở phía trên menu widget khi mở ra.Mình làm mod sai gì sao :-/

Đây là các file ảnh mod của mình.

nhaylau321

-Ai có Tsunami VH của bản icon Iphone không, cho mình xin với hoặc MOD4c New Icon, có cả trong suốt
-Ai có bản VH 1 trong 2 hình dưới cho mình xin với \-/
-Ma` may' cai' tren cai` vao` la` xong, co' can` flash gi` khong?

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Được điên thoại bạn xài dc bạn qua bên việt hóa tải bản này mà có icon anna việt hóa đó đẹp mê hồn cái đó mình kết hợp hình andorid theme anna quá chuẩn mà 4 giờ sáng mà bạn còn post bài à ghe thế

damhuytho

các bác ơi cho em hỏi là sau khi cài đặt cnhững sắp xếp của mình ở homescreen nó lưu ở chỗ nào vậy. chẳng là em đang dùng cái tsu ở trên. nhưng giờ muốn chuyển sang cái photon nên muốn lưu lại cài đặt để đề phòng chăng may

markq9x

cái này buộc phải cook hả các bác? không cài trưc tiếp vào máy theo cách thông thường được à?

ace_hp7

Active Member
dùng OFW thì cài trực tiếp vào là xong mà ( k dùng cho N97 thôi ) ,cook vào làm j ,đã cook thì lên hẳn belle cho nhanh b ạ