• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

longvipdn

chưa lần nào bản VH của các bạn chạy đc trên máy mình dù chỉ 1 giây??? lý do là thế nào? chép đè xong. ấn vào ttpod nháy cái rồi thoát??? trong khi bản mình tự VH, thử mấy máy đều ok!
File của các bạn chắc chắn dùng Translate Storm ( cái này gây mất chuỗi resource ) đồnh thời mở = mobilhex chỉ nhìn thấy HEX, chứ không vào Edit resource được!

sao lạ vậy nhỉ :| ko cài đc pm này thế các pm còn lại khác mà bác down về có cài đc ko :| nếu mà ko đc nữa thì chắc do máy bác có vấn đề gì rồi :-? fomat máy lại thử xem :| bít đâu đc đấy :D
Ko xài đc phần mềm này thì phí 1 đời đấy bác :( nhất là khi nó đã đc VH + hình ảnh tuyệt đẹp của 4r chúng ta nữa :D kaka đang test mọi thứ vẫn rất tốt :D

Lamtrai

Ban oi lam giup minh skin 176X208 voi ,minh nong ruot lam rui , thank nha

Nóng ruột quá nên viết bài không dấu hả?

dungchay

sao lạ vậy nhỉ :| ko cài đc pm này thế các pm còn lại khác mà bác down về có cài đc ko :| nếu mà ko đc nữa thì chắc do máy bác có vấn đề gì rồi :-? fomat máy lại thử xem :| bít đâu đc đấy :D
Ko xài đc phần mềm này thì phí 1 đời đấy bác :( nhất là khi nó đã đc VH + hình ảnh tuyệt đẹp của 4r chúng ta nữa :D kaka đang test mọi thứ vẫn rất tốt :D

Không dùng đc mình Việt Hóa nó bằng Niềm tin à??? đang bảo chép file VH của bạn kia máy mình kô chạy (Máy mình tổng cộng hơn 80 ứng dụng & game. chưa bao h có từ kô cài đc! Thanks.

Chẳng hiểu thế nào, bản của Dungchay mình Buidl xong cài luôn, thì không dùng được đó. Làm Skin 320x240 nữa đi Dung, đẹp quá.=D>

Bạn Restart máy lại ngay nhé.đc ngay ý mà.lúc nãy cài thử bản Build của bạn, nó cũng có chạy đâu! khởi đọng cái là oke ngay à!>:)

dangthinh

sao mình cài vào toàn báo lỗi vậy máy mình hack rồi. nó báo là required application access granted gì đó ae chỉ giùm

MinhThang

Manager
sao mình cài vào toàn báo lỗi vậy máy mình hack rồi. nó báo là required application access granted gì đó ae chỉ giùm

Bạn kiểm tra rồi cài lại xem, chưa ai mà cài không được cả,pm này cài bình thường mà bạn,chúc bạn thành công.

Em_be_hu

Tình hình là e đã cài thử bản FIX lỗi VNese rồi nhưng ko biết có phải lỗi của ct hay không. Mấy chữ "Tùy chọn" hay "Thoát" ..... ở các góc trái, phải trên dưới của màn hình đều bị nuốt mất.
Híc cho e hỏi thêm, e lấy dc mấy cái theme rồi nhưng khi chep vào X:/TTPOD/Skin thì không thấy nó hiện ra trên phần tùy chọn. Như vậy là máy e bị lỗi hay cách cài skin của e bị sai?

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Tình hình là e đã cài thử bản FIX lỗi VNese rồi nhưng ko biết có phải lỗi của ct hay không. Mấy chữ "Tùy chọn" hay "Thoát" ..... ở các góc trái, phải trên dưới của màn hình đều bị nuốt mất.

Vẫn còn mà bạn chữ chạy đàng hoàng, hay máy của bạn nó khác máy mình nhỉ, N92.

mr_khanhxd

Mình vừa design xong cái skin phong cách PDAVIET, Kojiro xem có duyệt được không nha. :D

Ông anh Design cho em 1 cái dùng cho N80 (màn hình 352x416) được không? Em dùng loại này màn hình ko Full được

dung1291985

e lấy dc mấy cái theme rồi nhưng khi chep vào X:/TTPOD/Skin thì không thấy nó hiện ra trên phần tùy chọn. Như vậy là máy e bị lỗi hay cách cài skin của e bị sai?

Ko phải là vào :/TTPOD/Skin bạn thiếu rùi, phải chép vào :/TTPOD/Skin/V3

yeulam112005

........

[/CENTER]

Mấy anh ơi sao em cài vào máy báo lổi là ''unable to install . Component is built-in '' là sao hả anh . Em đả thử mấy phần mềm english 3.10 với lại phần mềm đả việt hóa toàn bộ , và phần mềm chưa unsign về sign lại rồi mà củng không được mong anh chỉ dùm em với , em sài N3250 ,cám ơn anh trước nha

Status
Không mở trả lời sau này.