• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 - Trình nghe nhạc 2 ngôn ngữ Anh - Việt

Ntv_79

Thêm 1 Skin + Splash cho anh em đây:

Mình rất thích cái skin này! Bạn MinhThang có bản nào mà hình nền mặc định của skin không? và những chữ Album, Thời gian, Định dạng font chữ khác, tiếng Anh không? Thanks

Khoaaa

Phiên bản mới có nhiều cái cải tiến nhưng hình sao mình dùng bản Việt hóa thấy nó không mượt nhỉ. Di chuyển thấy hơi giật, đôi khi đứng lại, chuyển bài hát thì hơi chậm và mình đã bị đơ máy 1 lần vì phần mềm này roài. Có ai bị giống mình không? Mình dùng N82

Đấy mình cũng bị bản 3.40 này hơi nặng. Treo máy 3 lần vì cái này rồi post lên nhìu người bảo là do máy. 3.40 này mà ko có hiệu ứng đẹp thì chắc lên đg từ lâu roài :)

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mình rất thích cái skin này! Bạn MinhThang có bản nào mà hình nền mặc định của skin không? và những chữ Album, Thời gian, Định dạng font chữ khác, tiếng Anh không? Thanks

Bạn cần Edit chữ gì post lên mình làm cho.

Caominh171

Tặng các bạn bộ Skin + Splash Transformers bản quyền PDAViet nè, hy vọng cac bạn thích :) (phiên bản Việt)

cupidbaby

Có ai bít chỉnh eq của bản này cho tiếng bass nhiều không chỉ mình với!Thank!;)

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

phần mềm đó tên j vậy bác:-? skin tự mình làm mới có ý nghĩa mà:D
Phần mềm đó tên TTPOD converter và MBM Tool trong diễn đàn PDAViet có bạn cứ PM Kojiro sẽ send link download cho bạn nha

-------------Chúc bạn vui vẽ và làm hình theo ý mình----------------
-------------Chúc sức khỏe toàn thể các member diễn đàn và SymPViet---

chungvict

Thêm 1 vài splash mới nhé:|

Chỉnh sửa cuối:

sonhoangle1987

Bác N5320 dung font này nè,mình cũng bị như vậy nên sài font khác,còn cách test font thì bác tự tìm hiểu nhé

hnthanh09

các bác cho em hỏi: lúc trước em đã cài TTpod, sau đó gỡ ra, rồi vào x-plore, em thấy thư mục TTpod, nghĩ nó là thư mục rác (vì đã gỡ chương trình) nên em đã xóa nó đi, hậu quả là bây giờ cài TTpod 3.4 nó toàn báo lỗi, không cài được, em phải làm sao? Thanks!

Auto

các bác cho em hỏi: lúc trước em đã cài TTpod, sau đó gỡ ra, rồi vào x-plore, em thấy thư mục TTpod, nghĩ nó là thư mục rác (vì đã gỡ chương trình) nên em đã xóa nó đi, hậu quả là bây giờ cài TTpod 3.4 nó toàn báo lỗi, không cài được, em phải làm sao? Thanks!
Gỡ 3.4 và cài lại thì có lại thư mục thui à.
Posted via Mobile Device

hnthanh09

Gỡ 3.4 và cài lại thì có lại thư mục thui à.
Posted via Mobile Device

em đã gỡ ra rồi mà vẫn không thấy nữa, giờ làm sao để có thể sử dụng TTpod nói chung và TTp 3.40 nói riêng?

hvnh

*#7780# xong oy tìm những j liên wan đến ttpod thì xóa đi sau đó cài lại:-?:D

Auto

em đã gỡ ra rồi mà vẫn không thấy nữa, giờ làm sao để có thể sử dụng TTpod nói chung và TTp 3.40 nói riêng?
Gỡ rồi thì cài lại đi, khi cài sẽ có folder đó thôi.
Posted via Mobile Device

thanha1969

Theo mình báo lỗi cập nhật không thể cài đặt được do gỡ chưa hết TTPod cũ trong máy. Bạn phải cài PyUninstaller chạy trên nền Python, gỡ hết đi thì cài lại được. Còn nếu không phải Format lại máy phức tạp lắm!

Kojiro

Super V.I.P

Có phải bị update error ko? Nếu e cài bản Việt hóa trên thì em hãy vào Appmgr (nơi để gỡ các PM), có 1 file ko có tên tuổi gì hết, gỡ file đó ra là cài ok.