• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.70 anpha - phần mềm nghe nhạc pro cập nhật

thanhlongnd

TTPOD Việt hoá
Phiên bản 3.70 alpha
phần mềm nghe nhạc nhiều tính năng

duc_x

hix..vừa mới test xong.cài đc nhưng ko chạy đc do thiếu path.Mà máy chưa hack ko cài đc path :((

hth2813

bạn cho mình hỏi mình cài vào rồi cài path run ttpod nhưng bật nó chỉ nhấp nháy 1 cái rồi thôi, thì phải làm sao

w2k

bản này có j thay đổi so với 3.63 ko vậy chủ cái.

Thangnd31082

Bản này nghe nói bắt nhập mã gì nữa mà ! Bác đã Việt hóa và xài thì bật mí luôn cách mở cho anh em mở rộng tầm mắt chứ !:D

hvnh

bản này có j thay đổi so với 3.63 ko vậy chủ cái.
bản này hay hơn bản 3.63 đó bạn , mình chọn đc thư mục chứa lyric và image ,khi tua có thêm lựa chọn là chỉ tua 1s ... mới test xong :D

songtoan93

Nhập mã đk là gì vậy các bác, em nhập 16 số kì rồi mà nó cứ báo Ứng dụng đang bận mãi. Pó hand

Thangnd31082

Cái này sao e dowd về cài nó báo update error.e dowd bằng ucwed6.3
Gỡ bỏ hết các bản TTpod trước đó ra nhé ! Tải bằng gì không quan trọng đâu!
Cũng có thể tác giả đóng gói bằng Sisconten nên bạn có thể thử bằng cách vào E:\System xóa hết các File text đi xem sao !

hoanghai2908

bản này ko có file text nào nhé,các bạn phải gỡ bản cũ ra,xoá folder TTPOD đi rồi mới cài được
Khi đăng kí bấm 16 số bất kỳ vd :0000000000000000

q630666

Thế cái lỗi bấm vào icon chỉ nháy 1 cái thì làm thế nào hả anh?e dùng e71

maseco

Member
Thêm patch vào nhập 16 số bất kỳ thì báo" ứng dụng đang bận” hix...hix