• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.70 anpha - phần mềm nghe nhạc pro cập nhật

donghothapcanh

May anh SymPViet sao ko VH thang nay nhi. Nhuong san choi cho T3Viet ah. Co len may a oi. Tang qua Tet cho anh em trong forum luon. Hi hi
Posted via mobile device

Xgamex

Da em Online bang mobile nen viet bua ay ma ^^ cho cac anh de hieu noi long cua em thui (Chu hoi tieu hoc mon chinh ta 9-10 ko day :D).E moi test tiep ban EN cua LIL thay cung ngon fet chua fat hien ra *error* gi ca.Ma cong nhan ban nay dinh vai,Audio nhiu tuy chinh,am thanh rat trong,hieu ung thi cung rat muot dung la do thuong mai co khac.E rat cam on ng da THUOC ttpod ver 3.7 nay ^.* Posted via Mobile Device

donghothapcanh

Thanks nha. Khi nao ra tiem rui nhan thanks sau. Ma lam the nao de add hinh cho album va casi nhi? Minh thay trong thu muc TTPod co thu muc picture do.
Posted via mobile device

Chỉnh sửa cuối:

trungbkth

Lỗi phần cài đăt > bảng mã! vào đó chình lại 3 cái mã bị tắt dưới cùng là ko ấn quay về đc!HIC!

vuthientruong

cài trên em n82 v31 đã hack ,cài dat thành công nhưng nhấn vaò icon chỉ nháy 1 cái văng ra luôn,xin anh e chỉ giáo khắc phục

tiephien1

phiên bản này dùng có thêm rất nhiều chức năng.
- không hiểu sao khi mình dùng 1 số giao diện thì lại bị mất 1 phần nhỏ trên cùng của các chữ. hình như là chữ hơi to so với khoảng cách các dòng.?????
- mình rất thích giao diện Transformers_VI nhưng khi dùng giao diện này thì không thể hiển thị lên được các hiệu ứng. nhưng khi chọn hiệu ứng Full màn hình thì lại hiện thị được?????
- có bạn nào fix được các hiệu ứng của windown player cho ttpod không nhỉ? mình thấy mấy cái hiệu ứng này xấu quá :D:D:D
thank!

Thangnd31082

N95_1 chỉ nháy một cái sau đó thì đâu lại vào đó mặc dù đã cài Patch 4run ! Bản này là alpha nên vẫn chưa ổn định !

MinhThang

Manager
phiên bản này dùng có thêm rất nhiều chức năng.
- không hiểu sao khi mình dùng 1 số giao diện thì lại bị mất 1 phần nhỏ trên cùng của các chữ. hình như là chữ hơi to so với khoảng cách các dòng.?????
- mình rất thích giao diện Transformers_VI nhưng khi dùng giao diện này thì không thể hiển thị lên được các hiệu ứng. nhưng khi chọn hiệu ứng Full màn hình thì lại hiện thị được?????
- có bạn nào fix được các hiệu ứng của windown player cho ttpod không nhỉ? mình thấy mấy cái hiệu ứng này xấu quá :D:D:D
thank!

Theo mình đây là bản chưa ổn định, có thể là do CR các bạn à, nghe anh em than thở nhiều nên VH thử, nửa chừng đành bỏ, vì quá nhiều lỗi, như bạn nêu trên là 1 lỗi trong những lỗi mình cũng gặp.

Thangnd31082

Theo mình đây là bản chưa ổn định, có thể là do CR các bạn à, nghe anh em than thở nhiều nên VH thử, nửa chừng đành bỏ, vì quá nhiều lỗi, như bạn nêu trên là 1 lỗi trong những lỗi mình cũng gặp.

EM giống bác , còn vài chục string nữa là hoàn thành nhưng cài vào không được nên gửi tạm ở một góc lúc nào có bản Final thì làm lại !

tiephien1

N95_1 chỉ nháy một cái sau đó thì đâu lại vào đó mặc dù đã cài Patch 4run ! Bản này là alpha nên vẫn chưa ổn định !

mình cũng dùng N95-1 nè. vẫn cài và nghe nhạc được mà. chỉ bị 1 số lỗi như ở trên thôi. bạn thử ghỡ hết ra và cài lại xem. ghỡ = pm pyUninstaller cho sạch rồi cài lại.
thân!

EM giống bác , còn vài chục string nữa là hoàn thành nhưng cài vào không được nên gửi tạm ở một góc lúc nào có bản Final thì làm lại !

Lấy bản đã Việt hóa này cho anh MobilHex xuất ra TXT đưa vào PC sửa lại câu cú, văn phạm, ngôn từ, chính tả... sau đó nhập vào bản English này. mất vài phút là có bản hoàn hảo thôi:D

q630666

Lấy bản đã Việt hóa này cho anh MobilHex xuất ra TXT đưa vào PC sửa lại câu cú, văn phạm, ngôn từ, chính tả... sau đó nhập vào bản English này. mất vài phút là có bản hoàn hảo thôi:D

Tức là bản EN này đã hoàn chỉnh à bạn?Dùng đc à bạn?Để test thử luôn EN xem sao :D