• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.70 SymbianS60v5 Việt Hóa bởi SymPViet (Cập nhật 02/06/2010)

kienvp

TTPod 3.70 SymbianS60v5 Việt Hóa bởi SymPViet (Cập nhật 02/06/2010)

Ứng dụng nghe nhạc quen thuộc được đánh giá là pm nghe nhạc hay nhất cho S60v5 hiên nay .
phiên bản 3.70 cập nhật ngày 02/06 đã chính thức được giới thiệu trên trang chủ :http://www.ttpod.com/ .
mình đã test thử chạy rất ổn định , tốc độ nhanh hơn bản trước nhiều , không còn bị giựt out...các bạn hãy tự tìm hiểu thêm nhé .
trong phiên bản này mình đã tích hợp sẵn Patch4Run TTPod trong file cài đặt cho các bạn .nếu bạn nào chưa cài Patch4Run TTPod thì trong khi cài đặt đánh dấu vào ô .còn bạn nào cài rùi thì bỏ đánh dấu đi .

1. Supports playback MP3, OGG, WMA, AAC, MP4, M4A, MID, AMR audio formats
2. Supports the creation and management of music playlists
3. To support a variety of playback modes
4. Support the song Attribute Editor (ID3V1/ID3V2)
5. Support the songs built-in picture to read display
6. To support music downloads, and display pictures
7. Support to download and display lyrics
8. Supports Bluetooth to send songs
9. Support audio enhancement settings
10. Supports editing adjustable equalizer
11. Support spectrum display
12. Support wire operation
13. Support Sleep Mode
14. Support change the skin
15. To support a custom skin background (including the theme of images)
16. To support the desktop player, mini-shows, such as the background display lyrics
17. Support the vertical screen and horizontal screen display
No changelog avaible

======================================================================================================

Lưu ý :Tình hình là có rất nhiều bác chưa hack máy .bác nào chưa hack thì tải file ở trên về cài . trong khi cài đặt bỏ đánh dấu ở ô Patch4Run đi . cài đặt xong thì sign file Patch4Run dành cho máy chưa hack tải ở link sau về cài là ok .

Patch4Run cho máy chưa hack

Cảm ơn bạn :hantinhtu_baby đã test

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

vẫn chưa cải thiện cái vụ nhớ đoạn bài hát.....khi bật thì nó cỉ nhớ thời gian....ví dụ đang hát bài 1....đến đoạn 40s...rồi thoát ra vào lại thì nó vẫn hát ở doạn 40s nhưng lại là 1 bài hát khác chứ ko phải bài số 1 nãy.....

kienvp

vẫn chưa cải thiện cái vụ nhớ đoạn bài hát.....khi bật thì nó cỉ nhớ thời gian....ví dụ đang hát bài 1....đến đoạn 40s...rồi thoát ra vào lại thì nó vẫn hát ở doạn 40s nhưng lại là 1 bài hát khác chứ ko phải bài số 1 nãy.....

cái đó ko quan trọng . mình thấy quan trọng nhất là dùng mượt ,tốc độ thao tác nhanh , không bị giựt ,hỗ trợ cảm ứng đầy đủ . đây là những cái thiếu ở phiên bản 3.70 Beta trước .

KidDamn

Mình ko cài được, bị lỗi chứng chỉ hệ thống dù đã sign, mình xài 5800

tadenday

Mình ko cài được, bị lỗi chứng chỉ hệ thống dù đã sign, mình xài 5800

phải hack nhé bạn . sign ko cài được . nếu chưa hack bạn vào trang chủ tải pm về cài rùi chép đè file việt hóa vô .

kienvp

phải hack nhé bạn . sign ko cài được . nếu chưa hack bạn vào trang chủ tải pm về cài rùi chép đè file việt hóa vô .

nếu chưa hack không chép đè được đâu bạn nhé .

hantinhtu_baby

QUOTE=KidDamn;1245666]Mình ko cài được, bị lỗi chứng chỉ hệ thống dù đã sign, mình xài 5800[/QUOTE]

Cái này máy bạn chưa hack cũng có thể Signed cài đặt bt.
Nhưng trong khi cài đặt bỏ đi (Withpatch4run&Withoutpatch4run)là ok.
Nếu mà TTpod ko hoạt động hay báo lỗi hệ thống,bạn cài Patch4run(Unhacked)dành cho máy chưa hack cho nó là đc.

kienvp

QUOTE=KidDamn;1245666]Mình ko cài được, bị lỗi chứng chỉ hệ thống dù đã sign, mình xài 5800

Cái này máy bạn chưa hack cũng có thể Signed cài đặt bt.
Nhưng trong khi cài đặt bỏ đi (Withpatch4run&Withoutpatch4run)là ok.
Nếu mà TTpod ko hoạt động hay báo lỗi hệ thống,bạn cài Patch4run(Unhacked)dành cho máy chưa hack cho nó là đc.

pm này là Signed nên các bạn ko cần phải sign cũng cài được .bác nào chưa hack thì khi cài bỏ đánh dấu ở ô Pacth4Run đi . sau đó tìm pacth4run dành cho máy chưa hack cài vô thì mới chạy được TTPod .
làm gì có (Withpatch4run&Withoutpatch4run) hả bác . bản này có mỗi tùy chọn cài file Pacth4run thôi .
giờ còn nhiều người chưa hack quá . có gì tối rỗi mình sẽ thêm tùy chọn pacth cho máy chưa hack . để test cái đã .

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

pm này là Signed nên các bạn ko cần phải sign cũng cài được .bác nào chưa hack thì khi cài bỏ đánh dấu ở ô Pacth4Run đi . sau đó tìm pacth4run dành cho máy chưa hack cài vô thì mới chạy được TTPod .
làm gì có (Withpatch4run&Withoutpatch4run) hả bác . bản này có mỗi tùy chọn cài file Pacth4run thôi .
giờ còn nhiều người chưa hack quá . có gì tối rỗi mình sẽ thêm tùy chọn pacth cho máy chưa hack . để test cái đã .
mình test rùi ko cài được cho máy chưa hack .có bác nào muốn thử hok .
Patch4Run cho máy chưa hack

Đã là patch dành cho máy chưa hack thì signed và dùng bt nha bạn!
Mình đã thữ Patch cũa bạn cài được cho máy chưa hack.
Bạn nào chưa cài đc thì tải về dùng đi.

kienvp

Đã là patch dành cho máy chưa hack thì signed và dùng bt nha bạn!
Mình đã thữ Patch cũa bạn cài được cho máy chưa hack.
Bạn nào chưa cài đc thì tải về dùng đi.

cám ơn bạn nhé .lúc nãy chưa sign .

vivataba

rất tiếc đến bây giờ là bản full mà vẫn không hỗ trợ X6 buồn thật.:(

tadenday

rất tiếc đến bây giờ là bản full mà vẫn không hỗ trợ X6 buồn thật.:(

thấy trên trang chủ là có hỗ trợ cho X6 mà bạn cài xem sao. máy chưa hack cũng xài được làm theo hd ở trang 1

vivataba

chính bản đó post ở đàu trang đó thôi . việt hóa rùi mà . bác đọc kỹ hướng dẫn cài đặt nhé .máy bác chưa hack phải ko . có hướng dẫn cho máy chưa hack rùi đó . X6 nghe nhạc kém lắm ko dùng thằng này thì phí .

thưa là mình đã thử hết rồi pác thử cầm x6 cài thử bản ở đầu trang xem không cài được mình mới post bản này mình down ở trang chủ cài lại được đấy chứ ....nên mới xin sự trợ giúp !

tadenday

thưa là mình đã thử hết rồi pác thử cầm x6 cài thử bản ở đầu trang xem không cài được mình mới post bản này mình down ở trang chủ cài lại được đấy chứ ....nên mới xin sự trợ giúp !

he . cài bt mà . bạn bỏ đánh dấu ô patch4run trong khi cài nhé.

pekuon

Bạn hack phone chưa?
Nếu chưa hack phone thì bỏ dấu tích ở chỗ patch4run.
Sau đó bạn sign cái patch4run dành cho máy chưa hack rồi cài vào sau.

thanh30886

ổn mà hình như xng đột với swiss manager thì fai,e cứ chạy 2 cái cùng lúc là bị khởi động lại.
Mà bro nào giúp e vụ tả lời bài hát được ko?e tải về thấy toàn mấy ô vuông chả thấy chữ j cả.