• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.70 SymbianS60v5 Việt Hóa bởi SymPViet (Cập nhật 02/06/2010)

herohacker

sao mình sign TT pod thì nó lại báo "...wrong password..." là sao nhỉ xong là cũng ko sign đc cái đấy luôn mình sign cái khác vẫn đc mà à mà sign cái SPB cũng bị báo lỗi sign thất bại như thế nữa ai bít chữa chỉ giùm mình với
THANKS trước nha!

kakiko

yeah
cuối cùng cũng cài được cho con 5k8 chưa hack rùi
thanks you very much

Cho mình hỏi là có thể cài được cách như trên cho s60v3 chưa hack không ? cụ thể là E 63 ...

kienvp

yeah
cuối cùng cũng cài được cho con 5k8 chưa hack rùi
thanks you very much

Cho mình hỏi là có thể cài được cách như trên cho s60v3 chưa hack không ? cụ thể là E 63 ...

có chứ bạn . qua box s60v3 tìm bài của CaoMinh171 nhé .

huytep

Có ai bị lỗi giao dien TTpop quay ngang mà không quay đứng lại được không? Nếu pro nào biết cách thì chỉ giúp em nha.

hackerKD

Có ai bị lỗi giao dien TTpop quay ngang mà không quay đứng lại được không? Nếu pro nào biết cách thì chỉ giúp em nha.

Không phải bị lỗi, bạn làm theo các bước sau nè : Menu -> Công cụ -> Màn hình đứng

kienvp

báo cáo các bác em dow về giai nén nó báo "you need to have following volume to continue extraction" vây là sao các bac?

bạn phải down đủ 3part rùi mới giải nén được . giải nén từ part1 rồi lần lượt chọn part2,3 .

Wertruong3

Mình dùng xplore của điện thoại không giải nén được 3 cái này.ai có bản giải nén rồi up cho mình caí.thank