• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD Music Player 3.50 build 2009081410 [VI]

manhtu

Đây là bản build 2009081410 chưa có trên trang chủ.
Đã được Việt hóa. Tất cả đều không khác gì so với TTpod 3.40.
TTpod 3.50 với 3 chức năng mới:
- Chức năng Xóa: xóa bài hát ở thư mục, lyric, xóa bài ở danh sách, xóa hình.
- Chức năng Tự động tải hình của ca sĩ
- Chức năng Tự động tải hình của Album
Còn gì nữa thì hãy sử dụng và khám phá thêm nhé.

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Từ hôm có bản tiếng trung mà vẫn chưa test, mong bản này nghe wma kô giật như 3.4 :D

hugon72

sao ttpod nó cứ ra vèo vèo thế nhỉ chẳng biết đâu mà lần,thêm mấy chức năng đó đâu có ảnh hưỡng gì đâu ta.mà dân việt mình đâu sài kết nối làm gì nhỉ.tốn lắm.cứ sài 3.40

manhtu

sao ttpod nó cứ ra vèo vèo thế nhỉ chẳng biết đâu mà lần,thêm mấy chức năng đó đâu có ảnh hưỡng gì đâu ta.mà dân việt mình đâu sài kết nối làm gì nhỉ.tốn lắm.cứ sài 3.40

Nếu bạn không muốn tải thì vào Cài đặt: Tắt đi là xong. Khi mở bài hát nào đó nó mà có hỏi thì ấn Cancel là được.

hugon72

Nếu bạn không muốn tải thì vào Cài đặt: Tắt đi là xong. Khi mở bài hát nào đó nó mà có hỏi thì ấn Cancel là được.
thì nó như 3.40 thôi chứ gì,có khác tí nào ko bro.chưa bao giờ mình dùng ttpod kết nối cả

manhtu

Mình nghĩ đây là bản thử nghiệm dạng lấy ý kiến của người dùng nên nó chỉ cho nhưng chức năng đó vào thôi, còn khi nào ra bản chính thức có lẽ sẽ nhiều cái mới hơn.

ngocthanhdhgtvt

thì nó như 3.40 thôi chứ gì,có khác tí nào ko bro.chưa bao giờ mình dùng ttpod kết nối cả

không có cái kinh nghiệm nào quý giá bằng việc tự mình trải nghiệm cả . tốt nhất nên test một lần cho biết là ok hay not ok , tối nay mình cũng về test thử bản việt này xem sao vì chờ mỏi cổ mà chả thấy sever english đâu cả huuu:((

hugon72

không có cái kinh nghiệm nào quý giá bằng việc tự mình trải nghiệm cả . tốt nhất nên test một lần cho biết là ok hay not ok , tối nay mình cũng về test thử bản việt này xem sao vì chờ mỏi cổ mà chả thấy sever english đâu cả huuu:((
đồng ý .nhưng mà cài vào rồi đã check lại theo ý mình sài rồi giờ gỡ pỏ thấy ngao ngan quá,đợi full sài luôn hy vọng có nhiêu cái mới,chứ đừng như 3.40alpha,mất công quá trời

ngocthanhdhgtvt

đồng ý .nhưng mà cài vào rồi đã check lại theo ý mình sài rồi giờ gỡ pỏ thấy ngao ngan quá,đợi full sài luôn hy vọng có nhiêu cái mới,chứ đừng như 3.40alpha,mất công quá trời

cái gì cũng phải vượt qua gian nan vất vả thì mới thấy thành quả chứ bạn >:)>:)>:)

hugon72

cái gì cũng phải vượt qua gian nan vất vả thì mới thấy thành quả chứ bạn >:)>:)>:)
:p vạn sự khởi đầu nan,gian nan bắt đầu nản:p.hồi trước còn máu 1 ngày format máy 4,5 lần vì thử font,giờ nản rồi,phá banh chành cái máy:mad:)

manhtu

:p vạn sự khởi đầu nan,gian nan bắt đầu nản:p.hồi trước còn máu 1 ngày format máy 4,5 lần vì thử font,giờ nản rồi,phá banh chành cái máy:mad:)

format 4-5 lần chưa ăn thua gì đâu, trước mình cài kpd2.11 này có vài tiếng 4mat tẹt ga để lấy mã. Cứ thử 3.50 này đi, cài đặt có gì đâu đơn giản mà

NGUYENTRANDUNG

manhtu mau ghê, cứ tưởng anh em ở đây phải chờ bản Final mới có tiếng việt. Mình không dùng nhưng nghe các bạn nói lần đầu nhập pass là thế nào vậy bạn? Lúc update nó có phần NOTE tiếng China dịch ra là: Mở TTPod nhập mã đăng ký, mã không được quá ngắn. Suy nghĩ hoài mà không biết ý bọn Tàu nói gì? Lại không install nó lần nào cũng không biết khi vào có thật sự nhập pass gì không? Hix. Kiểu này chắc mình phải thử dùng TTPod 1 lần xem nó hay thế nào mà mọi người quan tâm ghê.

phuongnhi1992

manhtu mau ghê, cứ tưởng anh em ở đây phải chờ bản Final mới có tiếng việt. Mình không dùng nhưng nghe các bạn nói lần đầu nhập pass là thế nào vậy bạn? Lúc update nó có phần NOTE tiếng China dịch ra là: Mở TTPod nhập mã đăng ký, mã không được quá ngắn. Suy nghĩ hoài mà không biết ý bọn Tàu nói gì? Lại không install nó lần nào cũng không biết khi vào có thật sự nhập pass gì không? Hix. Kiểu này chắc mình phải thử dùng TTPod 1 lần xem nó hay thế nào mà mọi người quan tâm ghê.

Cứ dùng thử đi bác, có mất gì đâu nào, về độ "đẹp" thì hơn Juke đóa :D

ngocthanhdhgtvt

Mediafire bi khung hay sao ay!Dung opera8.65 dl kg dc.Nan qua.Sorry vi on=mobile
không khùng đâu bạn yêu , opera không down được ở media mà chỉ down được ở 4shared và ngược lại nếu bạn dùng UCweb
bạn dùng UCweb down đi nhé, tốt lắm đấy

JuRay-Duan

không khùng đâu bạn yêu , opera không down được ở media mà chỉ down được ở 4shared và ngược lại nếu bạn dùng UCweb
bạn dùng UCweb down đi nhé, tốt lắm đấy
UCweb kô down đc ở MF đâu :( Thử lại = opera 8.65 đi, bình thường down = đt mình toàn dùng nó thui :)

thamky

Tóm lại là dùng ucw, opera đều kg dl đươc o mediafire. Mình dùng opera dl o 4shared ầm ầm. Hjx

thamky

mình lãy link copy. Rồi dùng opera mà nó proccesing mải. Hjx. Aj help me?