• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD phiên bản 3.60 cập nhật tính năng

DreamLand

chẳng thực hiện được phím tắt nào cả. Chỉ ấn được play với pause thôi. hix. N70ME. vào cài đặt phím tắt cũng không được nốt.

Vào phím tắt và bấm số những chức năng cần thiết là được mà!

lecong1978

Vào phím tắt và bấm số những chức năng cần thiết là được mà!
Cho anh góp ý với DL đôi lời ne em. trong quá trình em việt hóa sao em kg việt hóa luôn những cái tên cũa giao diện luôn ew để tiếng Eng hay tiếng việt luôn em chứ em để tiếng TQ thì anh nghỉ nhửng người kg có sài font đa ngôn ngữ chắc toàn ô vuông ở chỗ đó quá . Thứ 2 là sao em kg chỉnh những phím tắt trc rồi em hãy đóng gói luôn em. Em thấy kg nhiều người kg để ý chỗ đó nên họ kêu cửu em quá trời luôn. Anh chỉ góp ý vậy thôi chứ anh kg có ý gì đâu ne DL . Anh chúc em mạnh khỏe luôn . Thanhks em

duyminhphan

ban cua Mah tu. Ok. Nhug cai hieu ung bi sai. Ko dug voi nhac. Dah ngam ngui quay lai dug 3.51 vay
Posted via Mobile Device

manhtu

ban cua Mah tu. Ok. Nhug cai hieu ung bi sai. Ko dug voi nhac. Dah ngam ngui quay lai dug 3.51 vay
Posted via Mobile Device

Bạn viết tiếng Việt để mọi người đều hiểu.
Ý bạn là các hiệu ứng bị sai và không đúng với nhạc. Nó không đúng chỗ nào và như thế nào, bạn có thể chỉ rõ ra được không

lecong1978

Posted via Mobile Device
Vụ này nghe có vẻ lạ quá you có thể nói rõ thêm 1 tí kg để anh em tìm hiễu thêm đó mà

Mr_Sulla

Hình như ý của duyminhphan là visual hiển thị ko đúng với nhạc.Nghĩa là nhạc thì rõ bốc mà hiệu ứng hiển thị lại êm đềm quá chẳng hạn.Nhìn ko hợp mắt như Window media player PC

DreamLand

tuyệt vời, chơi nhạc rất good
Mình chưa thấy cái lỗi bạn nói bạn ơi :D
hì , không phát hiện lỗi nào đâu bạn :D
có cái phím tắt mình đang ngâm cú , thực ra hok biết mặc định phím tắt thế nào cả.
xong xuôi, đóng gói lại -> intall -> vẫn phải vào cài phím tắt !
bùn 90 phút rùi :((!

phuonxinh

hì , không phát hiện lỗi nào đâu bạn :D
có cái phím tắt mình đang ngâm cú , thực ra hok biết mặc định phím tắt thế nào cả.
xong xuôi, đóng gói lại -> intall -> vẫn phải vào cài phím tắt !
bùn 90 phút rùi :((!
Posted via Mobile Device
đầu tiẽn bác cài ttpod trên máy rồi vào cài phím tắt cho nó chạy ok đi đã nhé. tiếp theo,
Bác bung 1 cái ttpod. Sis ra rồi thay các thư mục Ttpod(trong app), Chaco.. , libs, Recog... của gói vừa bung bằng các thư mục tương tự trong các Thư mục cài đặt trong system trên máy cùa bác rồ đóng gói dự án đó lại là ok. Bi giờ ttpod của bác đã có mặc địni fím tắt

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Posted via Mobile Device
đầu tiẽn bác cài ttpod trên máy rồi vào cài phím tắt cho nó chạy ok đi đã nhé. tiếp theo,
Bác bung 1 cái ttpod. Sis ra rồi thay các thư mục Ttpod(trong app), Chaco.. , libs, Recog... của gói vừa bung bằng các thư mục tương tự trong các Thư mục cài đặt trong system trên máy cùa bác rồ đóng gói dự án đó lại là ok. Bi giờ ttpod của bác đã có mặc địni fím tắt
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ !
Mình đã thử với cách này từ các bản 3.50 trở đi rùi , nhưng đều không được bạn ạ ! :(
anh ui sao em cài lên 6630 nó không chạy?
những bản cũ bạn xài được không ?
bạn Remove hết và cài lại xem thử !
Nếu không tháo thẻ nhớ ra intall trên bộ nhớ máy.
Nếu xài được thì thẻ nhớ có gì đó không ổn . Test thử xem !

duyminhphan

Đúng như pác Sulla nói đó. Nó không khớp. thậm chí nếu không có âm j nó cũng nhảy như là có nhạc ấy. quay lại dùng 3.51 lại thấy ok. Các bác kiểm tra lại dùm cái. Em cài đặt rùi restart máy lại vẫn bị.

Hình như ý của duyminhphan là visual hiển thị ko đúng với nhạc.Nghĩa là nhạc thì rõ bốc mà hiệu ứng hiển thị lại êm đềm quá chẳng hạn.Nhìn ko hợp mắt như Window media player PC

Bạn viết tiếng Việt để mọi người đều hiểu.
Ý bạn là các hiệu ứng bị sai và không đúng với nhạc. Nó không đúng chỗ nào và như thế nào, bạn có thể chỉ rõ ra được không

Vụ này nghe có vẻ lạ quá you có thể nói rõ thêm 1 tí kg để anh em tìm hiễu thêm đó mà

Đúng như pác Sulla nói đó. Nó không khớp. thậm chí nếu không có âm j nó cũng nhảy như là có nhạc ấy. quay lại dùng 3.51 lại thấy ok. Các bác kiểm tra lại dùm cái. Em cài đặt rùi restart máy lại vẫn bị.

các bác xem hộ nha. Thank !

Last edited by a moderator:

httronghieu

remove và cài lại đến lần thứ ba mà em vẫn chưa dùng được các anh xem giúp em nhé 6630 của em có bị lỗi gì đâu.

từ 3.21 đến 3.51 máy em chạy ầm ầm các anh kiểm tra giúp thằng em với nhá.:-??

Last edited by a moderator:

DreamLand

Bạn lấy Hiệu ứng của 3.51 cho vào 3.60 xem thử !
Cái Hiệu ứng này cũng không quan trọng lắm, quan trọng là bản 3.60 này có giao diện đẹp, thiết kế hay hơn bản 3.51 nhìu rùi !
:)

remove và cài lại đến lần thứ ba mà em vẫn chưa dùng được các anh xem giúp em nhé 6630 của em có bị lỗi gì đâu.
Nếu như mình nói ở trên mà vẫn không được thì pó tay mất thôi !
Thử format thẻ nhớ xem sao :D !
Hi vọng là ok !

httronghieu

oh no no cái này em không tán thành đâu àh nha.chắc em quay lai 3.21 cho nó lành vậy.

DreamLand

oh no no cái này em không tán thành đâu àh nha.chắc em quay lai 3.21 cho nó lành vậy.
hiks hiks mình cũng chỉ muốn giúp bạn dùng được bản mới thôi mà !
Bây giờ thế này , bạn gỡ bỏ TTPod , vào (ổ C hay E) !:/TTPod xóa hết đi, intall lại .
Mà bạn đã thử tháo thẻ nhớ ra và intall trên bộ nhớ máy chưa? Thử xem nhe !

httronghieu

em làm như anh bảo nhưng vẫn vô hiệu. để mai 4mat cài lại xem sao.vụ này mà không làm đền nơi đến chốn thì ức lắm ngta dùng đc mà mình không dùng đc.=> AKAY LẮM CÁC BÁC Ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!

duyminhphan

mi down ban ENG ben cho bac manh Tu ve. Dug ok. Thank cac bac pda viet nhieu. Cai nay an pin cug ge gom thiet.
Posted via Mobile Device