• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD phiên bản 3.60 cập nhật tính năng

DreamLand

Em down ban china tu trang chu ve thi ok nhưng toàn chữ tuong hình. bây giờ chạy ok trên em 6630 rồi nhung mà hơi rối mắt. các anh xử giúp em.
http://www.4shared.com/file/154750486/8c67a60d/TTPod_s60v2_v360.html
của bạn đây !
test xem nhé !
bạn vào cài đặt phím tắt trước khi sử dụng nhé
Bản này chỉ sửa RSc và mbm chứ ko thêm bớt gì cả !
http://www.4shared.com/file/154770509/af0308c3/TTPod_s60v2_v360.html

httronghieu

đã tét vẫn còn một lỗi nhỏ nhưng em đã khắc phục được.giờ thì TTPOD 3.60 đã chạy OK tren 6630 mượt mà. HƯớng giải quyết chep đè file E8EFCD4A.dll vào !:/system:/apps:/TTPod:/E8EFCD4A.dll +bản ENG của Anh ManhTu = OK. cái này là Em tự mò cách sửa NHưng tóm lại là ok.PDaviet quá pro.=D>=D>
pro nào giải quyết đc vụ này thì giải thích cho Aem cái nhá.

jimmyvn88

đã tét vẫn còn một lỗi nhỏ nhưng em đã khắc phục được.giờ thì TTPOD 3.60 đã chạy OK tren 6630 mượt mà. HƯớng giải quyết chep đè file E8EFCD4A.dll vào !:/system:/apps:/TTPod:/E8EFCD4A.dll +bản ENG của Anh ManhTu = OK. cái này là Em tự mò cách sửa NHưng tóm lại là ok.PDaviet quá pro.=D>=D>
pro nào giải quyết đc vụ này thì giải thích cho Aem cái nhá.
Bản của Dream thì mình ko rõ chứ bản anh Tú up vẫn có file đó mà.vấn đề nè hơi lạ

DreamLand

Ý bạn ấy là chép đè chứ không phải là không có !@@
(hok có => phần mềm chạy được :D)
Mà cuối cùng DL cũng không hiểu bạn nghĩ sao nữa ! Trong app gốc của phần mềm đã là vậy, chép đè lên có tác dụng gì ?!

httronghieu

trong file sis của Anh thì nó là 1.26 kb còn cái mà em chép đè là 2.2 kb em không hiểu tại sao như vậy nhưng ko sao. chạy đc là ngon rồi. mỗi cái nghe WMA có vẻ không nuột bằng 3.21.

saodoingoi142

Moderator
Chỉ là để Fix lỗi mà!

trong file sis của Anh thì nó là 1.26 kb còn cái mà em chép đè là 2.2 kb em không hiểu tại sao như vậy nhưng ko sao. chạy đc là ngon rồi. mỗi cái nghe WMA có vẻ không nuột bằng 3.21.

Chỉ là để Fix lại lỗi của phần mềm thôi mà!Bạn ko cần quan tâm nhiều làm gì cho mệt_Mà chỉ mệt và căng thẳng cho người Việt hóa cũng như người Fix lại 1 số lỗi của phần mềm thôi!Miễn sao bạn dùng tốt là họ vui rồi...!!!;);;)

saodoingoi142

Moderator
Bạn nên kiểm tra và phối hợp...!!!

sao cài vào rồi lại bị out hả bạn

Bạn nên kiểm tra trên máy bạn và phối hợp với chủ topic bài viết để sớm cài đc phần mềm này nha..!!!Mà bạn đang dùng máy gì vậy?Bạn phải nói rõ ràng chứ??Ma bạn đã từng cài thằng này trên máy mình bao giờ chưa???:-??:|

DreamLand

sao cài vào rồi lại bị out hả bạn
Bạn đang dùng máy gì và download bản nào ở trên vậy ?
Bản mình up cho bạn httronghieu là bản gốc, chỉ Việt hóa RSc và fix mbm thui .
Mình test bản ở bài 1 , trên N70 vẫn chưa thấy lỗi nào nè !

vjpcoj

Member
mình dùng 7610 mà.minh cài bản 3.51 thấy bình thường.nhưng máy chạy hơi chậm 1 tý

DreamLand

mình dùng 7610 mà.minh cài bản 3.51 thấy bình thường.nhưng máy chạy hơi chậm 1 tý
Bạn chịu khó quay lại trang 3 trở đi đọc xem có trường hợp nào giống của bạn không ạ?
Hoặc bạn thử bản gốc China xem có bị out không , để có thể giải quyết tiếp ấy mà :)

httronghieu

trường hợp này có vẻ giống em rồi.
nếu cài bản china mà ok thì bác làm như em ý không biết máy bác thế nào chứ máy em thì ngon rùi.

DreamLand

trường hợp này có vẻ giống em rồi.
nếu cài bản china mà ok thì bác làm như em ý không biết máy bác thế nào chứ máy em thì ngon rùi.
Mình đang up bản FIX 3.61 nè ^^
Chờ xem và test thử nhé
Cảm ơn bạn !