• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD Phiên bản 3.63 [Cập nhật 31/12]

leminhhai111

Ah Manhtu ơi mình cũng biết là v2 chưa có 3.70 : nhưng mình chỉ nói là mai mốt mà nó có ra bản TTTod 3.70 cho V2 này kg biết nó có bắt mình Đ. Kí key giống V3 kg nữa vì mình thấy bên V3 từ bản 3.70 bắt đầu phải đkí key rồi và muốn sài thì phải cr@k

phuonxinh

Theo như mình biet thì bản beta là bản thử nghiệm nên nhà sản xuất sẽ cung cấp cho nguời dùng thử miễn fí để nhận fản hồi từ người dùng, giúp hoàn thiện cho bản final. Trước đây ttpod cũng bắt người dùng fải nhập mã kích hoạt hình như là bản 3.2 hay thấp hơn.... còn v2 bây giờ mới chỉ có v3. 63 là mới nhất .

phuonxinh

post Tiếng Việt có dấu nhé bạn.
bạn ko cài đựơc có thể là do quá trình download file bị lỗi, hoặc máy bạn ko đủ bộ nhớ trống để cài, thiếu ram,...

mình xài ttpod vh đc một thời gian thì lai bị lổi font .bữa trước có bài viết hướng dẫn xóa đi 2 file font ỡ đâu đó mà mình quên rồi .có bạn nào biết thì chỉ mình với .mình cảm ơn .

DreamLand

mình xài ttpod vh đc một thời gian thì lai bị lổi font .bữa trước có bài viết hướng dẫn xóa đi 2 file font ỡ đâu đó mà mình quên rồi .có bạn nào biết thì chỉ mình với .mình cảm ơn .
Bạn đang dùng font gì vậy :D
Và trong thư mục font có chứa những file nào :)
Bạn tìm font phù hợp hơn đi, nếu xoá file thì những nơi khác nó lại không hiển thị đầy đủ bạn à !
Mình dùng n70, trước cũng bị lỗi TTPOD như bạn, nhưng tìm font khác la` OK ngay :D