• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 Beta - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! *Trang 6*

whatislove89

hehe cái này đúng là nhiu cải tiên thật hỗ trợ cảm ứng tốt hơn ,quét nhạc nhan hơn nhìu,nhưng k tự xoay đca anh Caominh?? hay fai chỉnh ở đâu?? mong chơ bản việt hóa :p

Caominh171

hehe cái này đúng là nhiu cải tiên thật hỗ trợ cảm ứng tốt hơn ,quét nhạc nhan hơn nhìu,nhưng k tự xoay đca anh Caominh?? hay fai chỉnh ở đâu?? mong chơ bản việt hóa :p

Mình k xài S60v5 nên cũng hok rõ nữa, bạn thử trao đổi cùng anh em xem sao
Àh, bản VH cũng sẽ ra lò trong nay mai thui. [hỏi VIP Hoden ý :D]

whatislove89

Mình k xài S60v5 nên cũng hok rõ nữa, bạn thử trao đổi cùng anh em xem sao
Àh, bản VH cũng sẽ ra lò trong nay mai thui. [hỏi VIP Hoden ý :D]
e vọc 1 lúc là thấy nó xoay đc rồi tự nhiên nãy k xoay đc,hâm thật xin cảm ơn nhóm SymPViet trc nha,hi =D> cái này quét nhacj vẫn hơi chậm,cái bản 3.41 trc e dùng bên v3 quét vù vù ý,hi chắc fai chờ ra bản hoàn chỉnh

vechaitieumuoi

cam on nha MINH THANG minh doi ban cap nhat nay lau lam roi.ban co the giup minh chinh song nhac full mang hinh ma kg bi chậm song nhac kg MINH THANG.thank cau rat nhieu!!!!!!!!!!!!!!!!chung nao co ban cap nhat moi nho boss len nha.mot lan nua cam on cau rat nhieu.chuong chinh chay rat good!!!!!!!!!!

whatislove89

cam on nha MINH THANG minh doi ban cap nhat nay lau lam roi.ban co the giup minh chinh song nhac full mang hinh ma kg bi chậm song nhac kg MINH THANG.thank cau rat nhieu!!!!!!!!!!!!!!!!chung nao co ban cap nhat moi nho boss len nha.mot lan nua cam on cau rat nhieu.chuong chinh chay rat good!!!!!!!!!!

bạn viết có dấu nhé đọc trả hỉu j cả,k các mod xóa đấy theo mình hỉu ý bạn là sóng nhạc bị chậm à?? cái này do mặc đinh mà,chắc k chỉnh đc đâu,chờ bản típ theo đi bạn,khắc phuc lỗi dần=))=))

bOm

mấy pác cho em hỏi vào chỗ nào trên cái soft này để quét lời nhạc vậy trời. e tìm ko ra :-ss

hienbon2002

cài xong rồi thì vẫn báo lỗi hệ thống, file patch báo lỗi setup k được, máy đã hack rồi mà

Caominh171

TTPod hoạt động mượt & tốt trên Samsung Omnia HD I8910

[YOUTUBE]X9a7yUKAk8w[/YOUTUBE]

hoalankiem

em cũng bị lổi như pác hienbon2002 thế là thế nào nhỉ em install nó rồi trở ra nhấn vào icon TTPOD thì nó báo lỗi hệ thống sau đó em trở ra cài patch4run nhưng ko cài đặt được nó báo là (ko thể truy cập ứng dụng được yêu cầu) restart lại máy cũng ko cài được cái patch4run máy của em đã hack rồi mà hay là hack với hellox ko cài dược có phải cài hellox2 mới cài đc ko các bác làm ơn chỉ giúp em với.:-?:-?:-?:-??:-??

Caominh171

cài xong rồi thì vẫn báo lỗi hệ thống, file patch báo lỗi setup k được, máy đã hack rồi mà

em cũng bị lổi như pác hienbon2002 thế là thế nào nhỉ em install nó rồi trở ra nhấn vào icon TTPOD thì nó báo lỗi hệ thống sau đó em trở ra cài patch4run nhưng ko cài đặt được nó báo là (ko thể truy cập ứng dụng được yêu cầu) restart lại máy cũng ko cài được cái patch4run máy của em đã hack rồi mà hay là hack với hellox ko cài dược có phải cài hellox2 mới cài đc ko các bác làm ơn chỉ giúp em với.:-?:-?:-?:-??:-??

2 bạn thử gỡ TTPod ra, khởi động lại máy. Rồi cài Patch4run trước rồi cài TTPod sau. Cuối cùng khởi động lại lần nữa xem sao

hoalankiem

minh cũng bị như vậy làm như bạn nói cũng ko dc :(

xin chào cả nhà tình hình là sau khi cài file patch4run kiểu gì cũng ko được ( mặc dù máy đã hack với cái helloox 1.3) mình đã hack lên với helloox 2.v2.01 của bác jack nhà ta và đã cài thành công chưa đến 15 giây các bác thử hack lên như em coi được ko nha. hướng dẫn hack helloox 2.v2.01 của bác jack ở đây nè
http://pdaviet.net/showthread.php?t=62604 chúc các pác may mắn ......như em chẳng hạn :))>:):D=D>

Chỉnh sửa cuối: