• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.2.1 ENGLISH Translation By .::DDEATHMETAL::. (Hot!!!)

ANHTUAN9791

Bạn àh,có thể bạn bị giống mình rồi,cài cái này yêu cầu hack phone là 1 chiện,nếu hack rồi nhưng khi cài bạn lại ko CapOff (hack bằng Rom) hoặc ko Turn On (hack bằng SecMan) trước thì cũng sẽ bị lỗi System Error ngay do cái TTPod nó sẽ cài mấy file thẳng vào thư mục Private,...(mình cài mấy lần đều bị mấy lần do chưa Turn On cái SecMan :D)
Vì vậy nếu máy hack rồi thì hãy bật CapOff hoăc TurnOn trước khi cài nha
Chúc thành công!!=D>=D>

Mình cài không cần CapOff (hack bằng Rom) hoặc ko Turn On (hack bằng SecMan),tất nhiên máy đã hack.Đã cài trên 3250 V4.60 và N95 V31 TTPod 3.2.1 Vietnamese.
Ah,có 1 lần mình cài con 3250 nó cũng báo vậy!Mình thay ảnh flash khác thì chạy được ngay không cần cài lại!Có lẽ do lỗi flash đấy!

Caominh171

Mình cài không cần CapOff (hack bằng Rom) hoặc ko Turn On (hack bằng SecMan),tất nhiên máy đã hack.Đã cài trên 3250 V4.60 và N95 V31 TTPod 3.2.1 Vietnamese.
Ah,có 1 lần mình cài con 3250 nó cũng báo vậy!Mình thay ảnh flash khác thì chạy được ngay không cần cài lại!Có lẽ do lỗi flash đấy!

Lỡ bạn đã bật CapOff hoặc TurnOn lên nhưng dùng cho chiện khác nên ko để ý thì sao,mình thì ko bị lỗi splash như bạn nói :-?

ANHTUAN9791

Lỡ bạn đã bật CapOff hoặc TurnOn lên nhưng dùng cho chiện khác nên ko để ý thì sao,mình thì ko bị lỗi splash như bạn nói :-?

Chắc luôn,không bật!mình đã remove và cài lại trên con N95 đây này!

thmac

Mình sd N78 khi cài thì bình thường, nhưng khi mở ct thì : ---> not support.
Pó tay

didadi

E đang dùng TTPOD V3.2 English By DDEATHMETAL muốn Remove đi cài TTPOD V3.2.1 English By DDEATHMETAL nhưng khi Remove lại báo "Removing Failed" ko Remove đc..!e cài đè lại báo "File Corrupted " là sao nhỉ..?Help me..!

thmac

Mình sd N78 đã hack nhưng khi cài vào thì: SYSTEM ERROR. Có cách nào khắc phục dc ko?

troly

Well-Known Member
Mình sd N78 đã hack nhưng khi cài vào thì: SYSTEM ERROR. Có cách nào khắc phục dc ko?

Bạn đã cài bản patch tiếng "Hồ cẩm Đào" chưa? nếu chưa bạn tìm trên PV nhé.

vincentgreen54

Posted via Mobile Deviceem dùng 5320 3.26 đã hack bằng cách Modo.Sau khi cài vào,khởi động thì SYSTEM ERROR

mọi người bảo phải turn on hoặc cap off.nhưng hack bằng cách modo thì không làm thế đutoâ.

thế em phải làm sao đây

Caominh171

Posted via Mobile Devicethế em phải làm sao đây

Hack bằng cách nào cũng đc,mễn trước khi cài,bạn thử copy hay move gì đó trong các thư mục hệ thông,nếu cho phép thì tức bạn đã TurnOn hoặc CapOff rồi,sau đó cài tiếp TTPod
Cài xong chịu khó Restart máy lại,chạy ctrình xem còn bị nữa ko
Chúc thành công!!=D>=D>

vincentgreen54

mình patch cái apply 4 all,copy hay move trong c.sys.bin vô tư,sau đó cài rồi restart.nhưng vẫn bị system đrror.