• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.2.1 ENGLISH Translation By .::DDEATHMETAL::. (Hot!!!)

vincentgreen54

bó tay với cái này rồi.ko tài nào khởi động được,toàn System error.chỉ có bản 3.21 cua death metal mới bị vậy.còn bản VH từ chinese thì chạy bình thưng

nhưng trên máy em,5320,thì lại bị ô vuông.ai đó hảo tâm thì lấy cái file ngôn ngữ english cuả bản này bỏ vào bản chinese gốc rồi up lên cho mình cái

mà thôi,các bạn bỏ vào bản tiếng việt đầu tiên ấy.cảm ơn nhiều.

Last edited by a moderator:

didadi

E đang dùng TTPOD V3.2 English By DDEATHMETAL muốn Remove đi cài TTPOD V3.2.1 English By DDEATHMETAL nhưng khi Remove lại báo "Removing Failed" ko Remove đc..!e cài đè lại báo "File Corrupted " là sao nhỉ..?Help me..!
Hông ai giúp e à..?:((

MinhThang

Manager
E đang dùng TTPOD V3.2 English By DDEATHMETAL muốn Remove đi cài TTPOD V3.2.1 English By DDEATHMETAL nhưng khi Remove lại báo "Removing Failed" ko Remove đc..!e cài đè lại báo "File Corrupted " là sao nhỉ..?Help me..!

Bạn thử khởi động lại Phone xong vào xóa, nếu cũng vẫn không được,thì tìm đường dẫn của file cài đặt xóa đi là xong.

Caominh171

A Thắng nói đúng đấy bạn,nếu khởi động rồi mà vẫn bị,chỉ còn cách xóa thủ công theo đường dẫn thui (hơi bị phê àh nha :D)
Hi vọng bạn sẽ thành công!!

056886533

bản english hình như vẫn còn 1 số lỗi nhĩ ,el hóa chưa hết thì phải.có bản el nào hoàn thiện hơn ko, minh ko dung vh ,hihi.cãm ơn mấy pro nha .đặc biệt thay chữ MENU to đùng thành Option hoặc nhỏ hơn tí thì đẹp.

MinhThang

Manager
bản english hình như vẫn còn 1 số lỗi nhĩ ,el hóa chưa hết thì phải.có bản el nào hoàn thiện hơn ko, minh ko dung vh ,hihi.cãm ơn mấy pro nha .đặc biệt thay chữ MENU to đùng thành Option hoặc nhỏ hơn tí thì đẹp.

Ồ người Việt mà không dùng Việt hóa, lại thích dùng Anh hóa.X-(

056886533

Ồ người Việt mà không dùng Việt hóa, lại thích dùng Anh hóa.X-(
vi đang xài đồ cổ nội địa nên muốn nó ko giống ai luôn .haha.cho khỏi đụng hàng.=)) anh THắng có cái nèo tiếng indian hay thai lan gi đó cho em luôn ,ngoằn ngòe càng tốt.:-?

MinhThang

Manager
vi đang xài đồ cổ nội địa nên muốn nó ko giống ai luôn .haha.cho khỏi đụng hàng.=)) anh THắng có cái nèo tiếng indian hay thai lan gi đó cho em luôn ,ngoằn ngòe càng tốt.:-?

Ở VT mà không có cái nào hả em?:)):)):))

kennho

mình cũng vậy n73 đã hack cũng thế.

Vào ổ E xòa thư mục TTPod rồi vào AppManager xóa TTPod là được ngay :)

didadi

Vào ổ E xòa thư mục TTPod rồi vào AppManager xóa TTPod là được ngay :)

E làm theo cách của bác nhưng vẫn ko đc..!vẫn báo "Removing Failed"..!:((
Ai bít cách xóa thủ công chỉ e với..?xóa TTPod trong E rùi nhưng hôg đc..!:(

Caominh171

E làm theo cách của bác nhưng vẫn ko đc..!vẫn báo "Removing Failed"..!:((
Ai bít cách xóa thủ công chỉ e với..?xóa TTPod trong E rùi nhưng hôg đc..!:(

Muốn xóa cách thủ công,bạn fải có đường dẫn của các file muốn xóa.
Bạn dùng Sisware hay Siscontent mở file sis của bản 3.2.1 mà bạn đã cài,sau đó nhìn theo đường dẫn mà xóa,hơi bị fê đấy bạn :-/
Mình up file *txt cho bạn lun,bạn cứ theo đường dẫn mà xóa ( ! là nơi bạn cài TTPod)

Chỉnh sửa cuối:

didadi

Muốn xóa cách thủ công,bạn fải có đường dẫn của các file muốn xóa.
Bạn dùng Sisware hay Siscontent mở file sis của bản 3.2.1 mà bạn đã cài,sau đó nhìn theo đường dẫn mà xóa,hơi bị fê đấy bạn :-/

Oái e xóa TTPod trong E đi giờ ko vào đc chương trình nữa roài..!giờ e phải làm sao..?

Caominh171

Oái e xóa TTPod trong E đi giờ ko vào đc chương trình nữa roài..!giờ e phải làm sao..?

Bạn tải file *txt trên kia về,rùi xóa lại thử xem
Bạn dùng X-plore vào E\Private\10202dce xóa các file *sis trong đó,xong restart lại máy,rùi bắt đầu cài lại TTPod bản VH thử xem
Chúc thành công!!=D>=D>

vincentgreen54

ai đó lấy file rsc english cuả bản Deathmetal up lên cho mình cái.nhân tiện chỉ cho mình xem phải copy cái rsc ấy vào đâu.

Kojiro

Super V.I.P
ai đó lấy file rsc english cuả bản Deathmetal up lên cho mình cái.nhân tiện chỉ cho mình xem phải copy cái rsc ấy vào đâu.

Sao ko cài luôn mà dùng file rsc cho cực thế bạn :-? Mà đã hỏi file rsc rồi còn hỏi chép vào đây thì thật là khó hiểu :D Nếu cài vào E thì chéo vào E:\resource\app

vincentgreen54

tại máy mình cài bản deathmetal bị lỗi system error.còn bản Vh lại chạy ngon.nên mình mới xin rsc