• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

chipcoi88

đó là file ảnh ở trong skin bạn ah, mình thấy nó cũng không cần thiết cho lắm
Posted via Mobile Devicepác edit em hình đó dc ko. Ruj en thay vào skin. Em thấy khó chịu với mấy từ này lém

manhtu

Posted via Mobile Devicepác edit em hình đó dc ko. Ruj en thay vào skin. Em thấy khó chịu với mấy từ này lém

bạn tải file cài đặt mới về mình đã add skin Việt do nguoiqualoicu dịch rồi đó, hoặc bạn tải skin do nguoiqualoicu up ở mấy trang trước rồi

Mr_Sulla

Thank manhtu nha mình làm dc rồi
To chipcoi88:mình hd cách thay ở trang trước rùi bạn tự làm đi manhtu đâu cần fải làm những việc như vậy hjhj
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Thank manhtu nha mình làm dc rồi
To chipcoi88:mình hd cách thay ở trang trước rùi bạn tự làm đi manhtu đâu cần fải làm những việc như vậy hjhj
Posted via Mobile Device

Đề nghị bác ấn nút thanks cảm ơn bac manhtu ngay, thanks kiểu của bác thật là thiếu lịch sự quá, thời điểm này nhìn thống kê của bác :
Được thanks : 25 lần

mà em thấy ngại quá, Mạnh Tú quá pro có lẽ không cần thanks của bác nhưng em vấn thấy bác nên làm thế ! bác dùng mấy đời TTPod Việt hóa rồi mà không thanks được phát nào sao??????????????:-?
Chói tai nhưng thật !

Mr_Sulla

Thật sự thì mình chưa dùng bản ttpod việt hóa nào .Xét về pm việt hóa hiện tại mình đang dùng dedit , mobihex, sieudich of anhtamhcm. Mình online chủ yếu bằng dt (vì nhà xa wán net) nên ko kích thank đc chứ mình tiếc j mấy fát thank hjhj dc rùi để tối nay ra mạng mình thank bù nha
Posted via Mobile Device

WIN86

bạn nói thế nào ý chứ, ENG hay VIỆT chỉ khác nhau mỗi cái ngôn ngữ chứ có ảnh hưởng gì đâu. Nếu như chỉ chuyển đc bài hát và chỉnh âm lượng thì ấn lại phím thực hiện cuộc gọi nhé lúc đấy tha hồ mà chuyển trang.

anh Manh Tú ơi? sao em thấy có mấy skin co hình cô gái đẹp lắm cơ mà..vậy mà em bung ra chả thấy có cô nào cả...:( hay đó chỉ là hình minh họa cho đẹp thôi hả anh?/?

Thangnd31082

Thật sự thì mình chưa dùng bản ttpod việt hóa nào .Xét về pm việt hóa hiện tại mình đang dùng dedit , mobihex, sieudich of anhtamhcm. Mình online chủ yếu bằng dt (vì nhà xa wán net) nên ko kích thank đc chứ mình tiếc j mấy fát thank hjhj dc rùi để tối nay ra mạng mình thank bù nha
Posted via Mobile Device

Nếu thế thì oan cho bạn quá nhưng lúc nào vô thì nhớ là được ! >:)

manhtu

Đề nghị bác ấn nút thanks cảm ơn bac manhtu ngay, thanks kiểu của bác thật là thiếu lịch sự quá, thời điểm này nhìn thống kê của bác :
Được thanks : 25 lần

mà em thấy ngại quá, Mạnh Tú quá pro có lẽ không cần thanks của bác nhưng em vấn thấy bác nên làm thế ! bác dùng mấy đời TTPod Việt hóa rồi mà không thanks được phát nào sao??????????????:-?
Chói tai nhưng thật !

Posted via Mobile Device

Thanks hay không quan trọng mà, cái chính là quý mến tôn trọng nhau thôi.

JuRay-Duan

ai up file đính kèm ttpod của pác manhtu lên 4rum dùm mình vớj? Plzzz! Có vjệc gấp,,

Thangnd31082

anh Manh Tú ơi? sao em thấy có mấy skin co hình cô gái đẹp lắm cơ mà..vậy mà em bung ra chả thấy có cô nào cả...:( hay đó chỉ là hình minh họa cho đẹp thôi hả anh?/?

Uh bạn cũng nhanh trí lắm đấy. Đấy là các siêu mẫu quảng cáo miễn phí cho PM này thôi. Bạn thích add siêu mẫu nào mà chả được dùng PM chỉnh sửa Skin và quay lại mấy trang trước nghe các Pro hướng đãn sử dụng là được rồi. Manhtu chắc còn đang bận nên mình trả lời nhẹ nhàng vậy thôi, có gì Manhtu sẽ hồi âm chính thức tới bạn !:-?

manhtu

keke minh họa, hình minh họa thôi bạn ah
mà nhìn skin 3D ảo thế như vista với Windown7 rồi còn gì cô gái nữa

manhtu

ưng cái skin nào nhất thì các bạn cứ việc add ảnh nền vào rồi thay tên đổi họ ở trong file xml đi là ok hết

Thangnd31082

Đúng v4 nhưng mình mún file càj đặt chứ hem fảj skin, (có ngườj nhờ mình, mà mình đang onl = dt nên ko up dc) aj zúp vớj,,

Bản cài đặt File .sis hả. Có link Mediafire xịn rồi thây ? up lên diễn đàn thì phải chia nhỏ File ra đến bao giờ cho xong ?

JuRay-Duan

Bản cài đặt File .sis hả. Có link Mediafire xịn rồi thây ? up lên diễn đàn thì phải chia nhỏ File ra đến bao giờ cho xong ?
Bạn ko zúp thì thuj, để ngườj khác up, đừng nój nữa, mình đã hỏj file đính kèm chứ ko fảj link, chứ tuj cũng chả cần, ng khác nhờ tuj up mà tuj ko up dc nên mớj nhờ các bạn,,
Bạn down link Mf trên mobile àh?? :(