• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

anhtamhcm

Các bác à , Dùng cái TTPOD 3.4 này hình như không dùng được định dạng AMR cho máy thì phải , mình chọn kiểu âm báo tin nhắn *.amr nó không hoạt động được ( N 6260 )

Máy nghe nhạc trong WinFile nghe mọi định dạng âm thanh:D

thanhtungsx

Skins Girl dành cho TTPod v3.4

Những giao diện này được Mod Mạnh Tú Edit nhưng hình ảnh và ý tưởng của mình . Gửi đến các bạn 3 Skin của chương trình nghe nhạc TTPod nhé !
Note : Đây là hình một người bạn của mình . Hiện cô ấy đang làm người mẫu cho một công ty .
Chúc các bạn luôn vui vẻ ! :D

Nguồn : Hitech24h.com

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Ẹc ẹc, nhìn thèm quá ;;), nhưng mà hổng thấy hướng dẫn chỗ nào để mà down cả anh trai à :D.

onlylove80

Dùng thử sẽ biết >> mọi tệp âm thanh winfile múc hết>:)>:)

Em đã chạy Mp3 trên wifile rồi anh ah.. rất tốt, không phải xóa Tag nữa.. còn các định dạng wma,,ogg,,thì em chưa thử, nhưng nếu như anh nói thì bây giờ em đở phải chạy WMA_
Plus rồi..Trước kia em dùng pm WmaPlus khiến cho toàn bộ mp3 bị lỗi nên chẳng bao giờ nghĩ đến nhạc*wma nữa..giờ thì ok rồi..

Lamtrai

Ai làm ơn up skin Gray-wolf-too cho mình với, tải v4.rar.7z về toàn bị lỗi thôi ,không cài được..Thank

anhtamhcm

Em đã chạy Mp3 trên wifile rồi anh ah.. rất tốt, không phải xóa Tag nữa.. còn các định dạng wma,,ogg,,thì em chưa thử, nhưng nếu như anh nói thì bây giờ em đở phải chạy WMA_
Plus rồi..Trước kia em dùng pm WmaPlus khiến cho toàn bộ mp3 bị lỗi nên chẳng bao giờ nghĩ đến nhạc*wma nữa..giờ thì ok rồi..

Yên tâm mà dùng. Cái gì liên quan đến Files nhạc là nghe được bằng WinFile

onlylove80

Ai làm ơn up skin Gray-wolf-too cho mình với, tải v4.rar.7z về toàn bị lỗi thôi ,không cài được..Thank
Bạn làm kiểu gì mà kg cài đc? Down về giải nén ra rồi chép vào Ttpod theo đường dẫn sau : E: / TTpod/ Skin/ V4...ok. Nếu down bằng đt thì bạn dùng Xplore nhấn phím 7 sau đó bỏ chữ .7z đi chỉ để laj V4.rar thôi và nhấn trực tjếp vào đó để gjải nén.

Posted via Mobile Device

Lamtrai

Bạn làm kiểu gì mà kg cài đc? Down về giải nén ra rồi chép vào Ttpod theo đường dẫn sau : E: / TTpod/ Skin/ V4...ok. Nếu down bằng đt thì bạn dùng Xplore nhấn phím 7 sau đó bỏ chữ .7z đi chỉ để laj V4.rar thôi và nhấn trực tjếp vào đó để gjải nén.

mình download bằng đt và cũng giải nén và bỏ vảo ttpod/skin/v4 chỉ có mỗi skin gray -wolf-too là không nhận thui ,mà skin đó là mình thấy đẹp nhât .mình dùng đt lên ko download được.giúp mình nhé .hay có link download trực tiếp bản ttpod 3.40 của mạnh Tú ko?Thank!

Lamtrai

mình download bằng đt và cũng giải nén và bỏ vảo ttpod/skin/v4 chỉ có mỗi skin gray -wolf-too là không nhận thui ,mà skin đó là mình thấy đẹp nhât .mình dùng đt lên ko download được.giúp mình nhé .hay có link download trực tiếp bản ttpod 3.40 của manhtu ko?Thank!