• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.50 SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

MinhThang

Manager
TTPod V3.50 Việt hóa.

Phiên bản được hoàn thành của tất cả T/v SymPViet!

Đã thêm vài hiệu ứng lẫn 2 skin bản 3.41 (Transformer)

attachment.php

Chú ý: Ai cài bị System error xin cài Patch4run ttpod để khắc phục lỗi này.

troly

Well-Known Member
Đối với các máy test quá nhiều bản(CN,EN,VI) thì khi cài bản này bị lỗi "cập nhật", vào trong app mgr xóa tất cả những gì liên quan đến "TTP", vì khi remove từ menu kô hết. Chúc vui.

MinhThang

Manager
Ai thích cái Splash cho phù hợp với tiếng Việt thì sài nhé, tải về bỏ cái 7z chép vào theo đường dẫn của nó là xong.

Nynk_102

Thank anh MinhThang và SymPViet nha ! Vì chưa down dc nên vẫn dùng bản CN, các bác cho em xin link down bằng Mobile với, a Thắng cho link vào trong ảnh , e dùng Uc nên ........ Thanks to all !

traicauhd

xóa bản cn đi rồi cài thông báo lỗi cập nhâp làm sao đây anh

được rồi không cần ạ

lại 1 rắc rồi vào nghe nhạc được 10 giấy thì bật ra ngoài và khởi động lại máy

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

khuyến cáo không nên để tải lời và hình anh . nếu để thì bị bật ra ngoài . và khời đông lại máy

Kojiro

Super V.I.P
khuyến cáo không nên để tải lời và hình anh . nếu để thì bị bật ra ngoài . và khời đông lại máy

2 nội dung trên tinh chỉnh ở đâu vậy bạn? Nói để mình test :)

traicauhd

à mình cài pm vào pm thì nó ? có muốn bật tải lời và hình không mình nhấn có thế là nghe được 10 giấy thì bật ra ngoài . và lần sau chọn không thế là không sao

Kojiro

Super V.I.P
à mình cài pm vào pm thì nó ? có muốn bật tải lời và hình không mình nhấn có thế là nghe được 10 giấy thì bật ra ngoài . và lần sau chọn không thế là không sao

Bạn post bài đọc ko hiểu nỗi :( N95 mình test bình thường nhé!

traicauhd

bạn chọn mụcc tải lời và mình ảnh thì bị khời động lại máy mình bị 4 lần rồi . phải chọn không tải lời và hình ảnh .
mình dùng e 63

Kojiro

Super V.I.P
bạn chọn mụcc tải lời và mình ảnh thì bị khời động lại máy mình bị 4 lần rồi . phải chọn không tải lời và hình ảnh .
mình dùng e 63

Bạn gõ chữ từ từ thôi, kiểm tra xem có chính xác ko rồi post. Bây giờ bạn nói chính xác dùm mình bạn vào mục nào (chính xác tên theo PM)?

traicauhd

bạn vào mục cài đặt chọn mục tải lời nhạc . rồi chọn mở tất cả và nghe nhạc xem nó có bật ra ngoài không

Kojiro

Super V.I.P
bạn vào mục cài đặt chọn mục tải lời nhạc . rồi chọn mở tất cả và nghe nhạc xem nó có bật ra ngoài không

Theo ý bạn đây: mở hết trong phần Tải lời nhạc

Nghe được 24 giây ko văng nè

Test trên N95 nhé! Khuyến cáo ko chính xác theo ý cá nhân (chưa được kiểm chứng đa số) là phụ lòng anh em đã bỏ sức Việt hóa lắm đó!

traicauhd

tại sao mình lại bị thế nhỉ . cứ mở tất cả là bất ra còn tắt tất cả lại được

đành phải quay lại bản cn