• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.50 SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

MinhThang

Manager
Ủa anh MinhThang ơi, sao em tạo playlist ko đc.tạo playlist là văng ra ngoài à.Không tạo danh sách iu thích dc.chán gia :(

Bạn dùng trên máy gì mình vừa tạo thử trên máy của mình N82 rất như ý không sao cả, bạn xem lại nhé, chúc thành công.

giadaiminh

mình đang dùng bản 3.3.1 ngon lành liền gỡ ra để cài bản 3.5 này thì cứ bị báo là "tập tin bị lỗi", cài cả patch 4 run rùi vẫn báo như vậy. Quoay lại cài bản 3 thì ko sao.pro nào giúp mình với.thanks

Kojiro

Super V.I.P
mình đang dùng bản 3.3.1 ngon lành liền gỡ ra để cài bản 3.5 này thì cứ bị báo là "tập tin bị lỗi", cài cả patch 4 run rùi vẫn báo như vậy. Quoay lại cài bản 3 thì ko sao.pro nào giúp mình với.thanks

File corupted hay update error vậy bạn? Bạn gỡ hết các bản ttpod cũ trên máy ra chưa? Xem lại file bạn down về nữa, coi chừng lỗi trong quá trình down á.

thanhtungsx

Ai thích cái Splash cho phù hợp với tiếng Việt thì sài nhé, tải về bỏ cái 7z chép vào theo đường dẫn của nó là xong.

Mấy cái vụ edit photo thì anh Thằng chuyên rùi . Thanks anh vì đã edit cho anh em ! :D

xiaohuang

TTPod 3.50 skins fixed by xiaohuang

TTPod 3.50 skins fixed by xiaohuang

Các skin đã được fix để hiện thị tiếng Việt rõ hơn, ko bị mất nét như bản gốc ;;)

=> Giải nén rồi chép đè vào thư mục V4

truongan2409

hix sao em cài vào nó báo lá system error vậy :( em dùng N82 cài cái TTpod nào vô cũng báo như vậy :(( làm ơn chỉ em cách khắc phục với :(
ps: à em cài xong xui rồi mở apps nó mới báo :(

Kojiro

Super V.I.P
hix sao em cài vào nó báo lá system error vậy :( em dùng N82 cài cái TTpod nào vô cũng báo như vậy :(( làm ơn chỉ em cách khắc phục với :(
ps: à em cài xong xui rồi mở apps nó mới báo :(

Hãy đọc kỹ các bài hướng dẫn, phải cài thêm file patch4run mới chạy được.

bản này chỉ có đc 5 cái skin thôi hả các pro?

Trong gói cài đặt có sẵn 5 cái, muốn dùng thêm thì bạn cài thêm vào, tìm đi :)

VOCUC09

máy n78 của tui không thể cài được bản 3.5 hoặc 3.41 ...thật buồn thay nó cứ báo lỗi hệ thống là sao nhỉ? dù rằng đã làm theo chỉ dẫn

Kojiro

Super V.I.P
máy n78 của tui không thể cài được bản 3.5 hoặc 3.41 ...thật buồn thay nó cứ báo lỗi hệ thống là sao nhỉ? dù rằng đã làm theo chỉ dẫn

Lại thêm 1 người ko chịu đọc hướng dẫn :( Cài patch4run vào bạn à, tìm trong chủ đề này có đó :(

Khoaaa

chắc kiểu này anh Thang phải edit lại câu " nhớ cài Patch4run nếu system error " với size khoảng vài chục + font màu đỏ chót :))
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Dạ em xài N81 2g ko tạo playlist dc

Trên N82 mình tạo được không bị lỗi như bạn nói, rất tiệc không có máy như bạn để test nên không thể biết lỗi để fix, bạn thử dùng bản EN để tạo xem có được không.

thanha1969

Dạ em xài N81 2g ko tạo playlist dc
Tại sao lại không tạo được? bấm phím chọn phải, vào bài hát, chọn quét, vào thư mục, rồi chọn bài nào đánh dấu, rồi bấm phím chọn phải là OK!

sang24190

Em dùng 5630 XM cài thành công TTPod 3.50 bản ở trên nhưng khi chạy bị lỗi font (hiện ô vuông ở các chữ có dấu). Em xin hỏi là có cách nào hiển thị được hết không ah?

MinhThang

Manager
Em dùng 5630 XM cài thành công TTPod 3.50 bản ở trên nhưng khi chạy bị lỗi font (hiện ô vuông ở các chữ có dấu). Em xin hỏi là có cách nào hiển thị được hết không ah?

Tìm cái font tiếng Việt hỗ trợ Unicodec cài vào là hết thôi bạn.

Khoaaa

có ai bị lỗi phím tìm bài hát ko vậy. Sao bản này mình tìm bài hát ko đc
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
có ai bị lỗi phím tìm bài hát ko vậy. Sao bản này mình tìm bài hát ko đc
Posted via Mobile Device

Phím nào là phím tìm bài hát vậy bạn :-? Mình tìm bình thường mà.

Khoaaa

Phím nào là phím tìm bài hát vậy bạn :-? Mình tìm bình thường mà.

Có nghĩa là chức năng tìm bài hát đó. Mặc định là phím # mình tưởng bị lỗi nên đổi phím khác nhưng vẫn ko sử dụng đc. Kỳ lạ mấy phiên bản trước xài bình thg tới 3.50 này lỗi với thiếu chức năng tùm lum hết

Posted via Mobile Device