• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.50 SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

may25th8x

anh nao cho em FIle rsc di

của bạn đây. Không hiểu sao E71 của tớ xóa tất cả mọi thứ liên quan đến TTPOD rồi mà cài bản Việt hóa vẫn bị lỗi cập nhật. Tớ cài bản 3.5 english thì lại chạy ngon, tớ lấy file .r96 đổi thành r.31 rồi cài đè lên file gốc trong thẻ nhớ, khởi động lại máy lại có bản tiếng Việt ngon lành. Bạn nào bị như tớ thì thử làm như vậy xem có được không nhé

MinhThang

Manager
của bạn đây. Không hiểu sao E71 của tớ xóa tất cả mọi thứ liên quan đến TTPOD rồi mà cài bản Việt hóa vẫn bị lỗi cập nhật. Tớ cài bản 3.5 english thì lại chạy ngon, tớ lấy file .r96 đổi thành r.31 rồi cài đè lên file gốc trong thẻ nhớ, khởi động lại máy lại có bản tiếng Việt ngon lành. Bạn nào bị như tớ thì thử làm như vậy xem có được không nhé

Đấy cũng là cách khác phục để có bản tiếng Việt. Copy luôn Eq với Skin... luôn.

w2k

TTPod V3.50 Việt hóa.

Phiên bản được hoàn thành của tất cả T/v SymPViet!

Đã thêm vài hiệu ứng lẫn 2 skin bản 3.41 (Transformer)

em tải về nhưng ko bít cách cài file đuôi 31. chỉ dùm em với. vào quản lý tập tin trong máy cài được ko anh?​

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
em tải về nhưng ko bít cách cài file đuôi 31. chỉ dùm em với. vào quản lý tập tin trong máy cài được ko anh?

Tải về cài bình thường mà bạn, cài file r31 chi? Nếu bạn muốn thì bạn chép r31 vào !\resources\app (! là ổ đĩa bạn cài TTPod)

ANHBIN2X

Hix em xóa bảng 3.40 1 skin duy nhất của Nhóm SymPViet.H cài bản này máy báo lỗi hệ thống ?????

ANHBIN2X

Thx Em có file Patch mà em quên mất.Mới lấy ra cài ok rồi.Giao diện bảng nì đẹp we.Thx đội SymPViệt và mong các anh ngày càng việt hóa nhìu phần mềm hay nữa.!!!

anhtuan89gt

Mình rất muốn đổi bản mới dùng xem sao nhưng các bản sau này ko có cái skin nào xuất sắc như cái mặc định của bản 3.3.1 >>> Chính vì thế jo vẫn dùng bản cũ

magicQ

mình cài vào file chỉ có 1kb vậy mọi người? chạy ứng dụng thì nó báo lỗi hệ thống? nó bị sao vậy mọi người ơi?

donghothapcanh

mình cài vào file chỉ có 1kb vậy mọi người? chạy ứng dụng thì nó báo lỗi hệ thống? nó bị sao vậy mọi người ơi?
Ban da cai patch 4 run TTpod chua. Xem bai o trang 3 cua anh MinhThang do. Down ve cai vao may la ok.
Posted via Mobile Device

ladyilove

hôm qua khi test pm TTpod Eng , vào phần chọn bài hát tải lời nhạc có bài bị dis có bài thì không , sử dụng trên E63 không bít bản Vh có bị như vậy không

MinhThang

Manager
hôm qua khi test pm TTpod Eng , vào phần chọn bài hát tải lời nhạc có bài bị dis có bài thì không , sử dụng trên E63 không bít bản Vh có bị như vậy không

Cứ thử đi bạn, không được thì tính sau.

Nynk_102

Vậy bản này vẫm phải cài patch4run mới chạy được ah bác?
Đúng thế bác ah, duy chỉ có bản 3.10 là kèm luôn patch trong file cài đặt thôi. Còn những bản sau này đều phải cài thêm patch hết
Posted via Mobile Device

ANHBIN2X

Ủa anh MinhThang ơi, sao em tạo playlist ko đc.tạo playlist là văng ra ngoài à.Không tạo danh sách iu thích dc.chán gia :(

thanha1969

Sau một ngày nghi ngại, hôm nay đã quyết định xóa 3.41 đi cài thử 3.5 cho N81 thấy tuyệt vời hơn. Bản 3.5 này đã khắc phục được nhiều lỗi của các bản trước: Tiếng to hơn, hình nền tùy chọn tự động chỉnh cho vừa khung hình, chạy chương trình mượt mà, vào - thoát nhanh... và một số skin cũ đẹp của 3.41 cóp lại vẫn dùng được. Rất cám ơn nhóm việt hóa.