• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

Nynk_102

Posted via Mobile Device
Cái này đòi phải có kết nối gprs hoặc wifi mới chạy được đấy bạn.bạn kiểm tra lại kết nối xem
Ko cần kết nối đâu ah, có thể là xung đột hoặc do máy thui. E cài từ hôm ra bản t.trung rùi bản v.hóa hoàn chỉnh đến giờ, mỗi ngày ít nhiều cũng phải trên 5 tiếng nghe liên tục mà ko có sao cả. Có lướt net và game cùng lúc lun.
Posted via Mobile Device

Hoa8888

hjx thế này thì con 3250 của mình mới được bằng bạn bằng bè đây :(:)(:)(:)((

trinhhongha90

Posted via Mobile Device
Mình vào mục: danh sách>sắp theo>tên tệp>và bị đá văng ra ngoài.Hết nghe lun :(

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Mình vào mục: danh sách>sắp theo>tên tệp>và bị đá văng ra ngoài.Hết nghe lun :(

Vừa kiểm tra chức năng bạn nói trên N82 hoạt động rất tốt, bạn dùng trên máy gì vậy bạn.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Mình cài trên máy N73.Bạn có biết nguyên nhân gì ko? _(._.)_

Trên N73 sao lại thế nhỉ, bạn tắt máy khởi đọng lại vào xem lần nữa đi, mình test trên con N73 cho thàng bạn cũng không sao mà, bản này rất hoàn chỉnh đấy bạn

tuyetha

Posted via Mobile Device
Mình cưng thử thao tác mọi mục trong pm trên N73,E65,N92 mọi việc đều rất bình thường bạn ạ.cho chạy ẩn để vào pv cũng không sao nè

dangduc

Trước đây mình cũng dùng N73 nhưng mọi thứ cũng đều bình thường , ko bị lỗi gì cả ! Bạn thử lại xem

adinadin

Các pác cho mình hỏi tí, tại sao mình tải lời bài việt ko dc vậy? còn lời tiếng hoa với tiếng anh thì ngon lành, thấy mấy hình dới thiệu của các mod có hiện lời việt mà mình ko làm dc hjx. Khi tải lời nhạc Việt mình đã thử gõ dấu với không gõ dấu nó vẫn ko load dc ??? help
Àh còn 1 vấn đề nhỏ nhỏ nữa, N82 ko có nút "pen", khi mún dời bài hát trong danh sách cứ fải vào tùy chỉnh thì fiền fức nhỉ, mod nào có cách nào hay hay ko, xin chỉ giáo :D.
thanks 4rum nhiều lắm

MinhThang

Manager
Các pác cho mình hỏi tí, tại sao mình tải lời bài việt ko dc vậy? còn lời tiếng hoa với tiếng anh thì ngon lành, thấy mấy hình dới thiệu của các mod có hiện lời việt mà mình ko làm dc hjx. Khi tải lời nhạc Việt mình đã thử gõ dấu với không gõ dấu nó vẫn ko load dc ??? help

Bạn kiểm tra lại tên bài hát cho đúng và cũng có 1 số bài hát Việt không có lời bạn à, đúng là bài hát tiếng Anh thì có lời tải rất tốt.

adinadin

Bạn kiểm tra lại tên bài hát cho đúng và cũng có 1 số bài hát Việt không có lời bạn à, đúng là bài hát tiếng Anh thì có lời tải rất tốt.

mình gõ đúng mà pác, thì dụ: bài thà rằng nhu thế của UHP, thì mình gõ "tha rang nhu the" và "thà rằng như thế" còn ca si thì vẫn gõ 2 thứ có dấu vào không dấu :| vẫn ko được. search trên MiniLyric của pc thì có :-?. Chẳng lẽ cứ fải thủ công chép từ pc vào máy àh? Có khi nào là do font chữ việt của máy ko pác? Mà mình gõ tên bài hát tiếng Hoa và hiễn nhiên tiếng Anh nữa là nó load dc?? :-??

(Àh còn 1 vấn đề nhỏ nhỏ nữa, N82 ko có nút "pen", khi mún dời bài hát trong danh sách cứ fải vào tùy chỉnh thì fiền fức nhỉ, mod nào có cách nào hay hay ko, xin chỉ giáo .
thanks 4rum nhiều lắm)
cái này mình thêm vào bài ở trên nhưng ko kịp hjhj

MinhThang

Manager
mình gõ đúng mà pác, thì dụ: bài thà rằng nhu thế của UHP, thì mình gõ "tha rang nhu the" và "thà rằng như thế" còn ca si thì vẫn gõ 2 thứ có dấu vào không dấu :| vẫn ko được. search trên MiniLyric của pc thì có :-?. Chẳng lẽ cứ fải thủ công chép từ pc vào máy àh? Có khi nào là do font chữ việt của máy ko pác? Mà mình gõ tên bài hát tiếng Hoa và hiễn nhiên tiếng Anh nữa là nó load dc?? :-??

(Àh còn 1 vấn đề nhỏ nhỏ nữa, N82 ko có nút "pen", khi mún dời bài hát trong danh sách cứ fải vào tùy chỉnh thì fiền fức nhỉ, mod nào có cách nào hay hay ko, xin chỉ giáo .
thanks 4rum nhiều lắm)
cái này mình thêm vào bài ở trên nhưng ko kịp hjhj

Về lời bạn tự nghiên cứu xem nhé, còn nút Pen thì fw 31.0.016 là nút * đó bạn.

JuRay-Duan

Mặc định của TTpod là khi tải lời nó sẽ tìm trên 1 vài host định sẵn, bọn china nó các host tải tốt các bài hát của nó và các bài Eng, khi chọn tải lời thì TTpod sẽ search trên các host này, còn các bài TV thì có lẽ phải tự fix Host tải. >! :|

Hoa8888

ơ thế ko có cao thủ nào giúp cho em cái vụ cài vào N3250 thì bị restart máy ah` ??? :-??