• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

trieuthang

sao e ko cai dc file Patch 4 run TTPod.sisx .nó cứ báo ko cho phép truy cap ứng dụng mạc dù e da sing roi

trieuthang

TTPod v3.51 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!.................

Link 4Shared

Máy bạn đã Hack chưa, hack xong thì cài đâu cần Sig nữa bạn.
máy mình chưa hack .nhưng sign la vẫn cài dc mà .mình vẫn hay cài phần mem bằng cách này mà .mình đã hack thử nhìu lần rồi nhưng vẫn ko hack dc .jiup mình với ct này hay mà

Last edited by a moderator:

DinhTuan

máy mình chưa hack .nhưng sign la vẫn cài dc mà .mình vẫn hay cài phần mem bằng cách này mà .mình đã hack thử nhìu lần rồi nhưng vẫn ko hack dc .jiup mình với ct này hay mà
Posted via Mobile Device
tuy phan mem thui ban,phan mem nay bat buoc phai hack moi cai duoc

tanhienduc

có 1 số bài nhạc mình nhúng hình vào ,khi nge nó lại kg hiển thị hình,còn nghe bằng bản củ v3.2.1 thì hiển thị,có ai biết tại sao kg vậy?

DinhTuan

có 1 số bài nhạc mình nhúng hình vào ,khi nge nó lại kg hiển thị hình,còn nghe bằng bản củ v3.2.1 thì hiển thị,có ai biết tại sao kg vậy?
Posted via Mobile Device
ban vo cai dat chinh hien thi album chua vay

datoimaydau

sao kì gê mấy anh ơi, em cài đí cài lại mấy lần rùi mà cũng dùng đc mấy ngày là đơ àk, mấy anh có kinh nào khi sử dụng thì chỉ em với, pm này có đắnh nhau với pm nào ko để em bít mà tránh, em đang học hát tiếng anh nên thấy pm này thík gê mà dủng ko đc nên bùn lắm lun àk
tk mấy anh nha!!!!!!

hacdongphong

tình hinh là em ở bên V2 nhưng sang đây mong anh em nào có N73 thì vào ổ Z tìm hộ em cái code WMA của N73 để em thay thế code WMAplus có sẵn trong TTpod cái

hacdongphong

anh em sao ko ai giúp đỡ nhỉ.chờ mãi.

Anh nào mà ko tìm đc thi có thể copy nguyên cả ổ Z rồi đong gói thành file.rar up lên media dùm em rồi em dow về tự tìm cũng đc.Như thế cũng nặng đấy fải hơn 50M nhưng chả còn cách nào mong anh em box V3 giúp đỡ

Last edited by a moderator:

vampire261086

mình dùng E63 và cũng mắc lỗi restart sau chạy lyric. nếu ko tải và chạy lyric thì lại chạy bt, bùn quá, nếu ko có lyric thì cài lại ver cũ vậy.

chivasdj

bạn ơi minh đang dùng con E71minh cài phai đầu thì đươc nhưng khong mở được hệ thông song minh cung cài thêm past4 nhưng nó báo ứng dung khong cài được mặc dù máy minh chưa hack phone nhưng mình đẵ singin cả 2 past rùi sao không dùng dươc vậy bạn mong chỉ dùng chominh với ....mình cảm ơn trươc nhé...ah2 lưu ý cho mình la mình cài past chính thì được nhưng khi mở báo lỗi hệ thống mình cài past 4 thì không nhận

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi minh đang dùng con E71minh cài phai đầu thì đươc nhưng khong mở được hệ thông song minh cung cài thêm past4 nhưng nó báo ứng dung khong cài được mặc dù máy minh chưa hack phone nhưng mình đẵ singin cả 2 past rùi sao không dùng dươc vậy bạn mong chỉ dùng chominh với ....mình cảm ơn trươc nhé...ah2 lưu ý cho mình la mình cài past chính thì được nhưng khi mở báo lỗi hệ thống mình cài past 4 thì không nhận

Vì chưa hack phone nên ko cài được đó bạn. Phải hack xong thì mới cài được, sign cũng ko được đâu.

azn13579

mình bị báo lỗi hệ thống mặc dù đã cài path rồi!mà cài bản VH thì cài được còn cài bản EN thì ko cài được!bản 3.41 thì mình cài và chạy ngon còn bản này thì bó tay.!!ai giúp với:(