• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

Caominh171

TTPod v3.60 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Các chức năng mới:

1. Có thể thiết lập các phím tắt dài
2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện
3. Có pop up hướng dẫn cài đặt
4. Tăng chức năng tải skin-line
5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

Lưu ý: Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

hdforever

Hì! Đã có bản 3.6 rùi cơ à.
Bác CaoMinh nhiệt tình thật đó
Mình đang dùng 3.51
Chạy nhìn phê thật :x

Chỉnh sửa cuối:

levietcuong08

Hì! Đã có bản 3.6 rùi cơ à.
Bác MinhThang nhiệt tình thật đó
Mình đang dùng 3.51
Chạy nhìn phê thật :x

Cho mình hỏi bộ tăng âm và bass j đó ở bản 3.4 sao bản này k thấy vậy?

Posted via Mobile Device

ninhhot

Bác minhthang đúng là tài thệt.đang dùng bản 3.51 giờ lại ra bảnt 3.6 teý phá xem cỏ gì khác 3.51 k nào.k biết bản này có hộ trợ tải lyric việt k ta

matthenho

mình cảm thấy âm thanh có phần nhỉnh hơn 3.51, treb nhuyễn và rõ, nhưng bass chưa rõ.

hduonghn

Hjc. Mình mới tải hồi 4h đc mà. k đc link này thử link khác.

Có ai trả lời dùm câu hỏi của mình.
Posted via Mobile Device

Báo cáo chủ thớt là e down cả 2 bản ở 2 link Mediafire và 4shared về cài vào N96 thì cả 2 file đều báo tập tin bị lỗi? Pó...lun!

levietcuong08

Báo cáo chủ thớt là e down cả 2 bản ở 2 link Mediafire và 4shared về cài vào N96 thì cả 2 file đều báo tập tin bị lỗi? Pó...lun!

Bạn gắn vô máy tính. Chép file ra máy tính rồi giải nén chép lại. Vậy là đc. Mình bị rồi nên bít. Xplorer giải nén thì báo là tt bị lỗi y như bạn vậy!

Posted via Mobile Device

anhtuan206

mình cũng bị giống bạn sau đó mình khởi động lại máy thì vào ok.bạn thử làm xem?

ladyilove

công nhận mấy bro này tuyệt quá , mới hôm qua còn bản china nay đã có Eng và Việt rồi . Làm ăn thần tốc Thanks

hduonghn

mình cũng bị giống bạn sau đó mình khởi động lại máy thì vào ok.bạn thử làm xem?

Tại thằng Xplore đó bạn. Dùng Winrar giải nén thì rất ổn!
Mình cài đặt bt.Có lỗi gì đâu.Các bạn dowlai xem.

Down 2 trang mà vẫn bị đó, nhưng đúng là dùng Winrar giải nén thì ko bị lỗi nữa!

troly

Well-Known Member
Dùng phone ko down được thằng nào cả, đau thế ko biết. Máu lắm mà ko làm gì được.
Posted via Mobile Device

levietcuong08

cài vài thẻ đi bạn ui. mình thấy cài đâu cũng thế hà. mà ttpod này cũng tương đối nặng. bạn cài vào bộ nhớ máy sẽ nặng nó thế thôi.

phone down được 4shared đó bạn. mình mới down mà.