• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

whatislove89

Lâu lâu chạy qua đây spam hả cưng :) Link mediafire chạy ngon mà em.

người ta nói thật đó anh KJR ơi,người ta dùng IE,kick vaod down thì nó hiện ra hồ sơ của anh CM(e đoán thế hehe) bạn chuột fai vào linh,open new tap nhé,nếu k fai thì coi như mình spam,như anh KJR nói nên dùng firefox để vào PDA mình

vivataba

kì lạ mình kick vào cả 3 link đều không down được toàn hiện hồ sơ Cao minh thôi bạn nào down đc up lại link cho mình với :|

Kojiro

Super V.I.P
kì lạ mình kick vào cả 3 link đều không down được toàn hiện hồ sơ Cao minh thôi bạn nào down đc up lại link cho mình với :|

Bạn hãy dùng FF down link mediafire, mỉnh down bình thường mà :(

levietcuong08

mình cũng down bình thường mà. đâu có bị gì đâu. mình down trên điện thoại và cả trên firefox đều ok. điện thoại thì link 4shared.

softvnn859

cho em hỏi E 65 cài ko được máy chưa hack có cách nào ko hack máy mà cài được TTPod ai biết chỉ dùm :|

levietcuong08

vậy thì signed nó. mà tại sao bạn ko hack đi cho dễ dàng trong việc cài đặt chương trình sau này.? signed 1 lần đỡ ngán hơn signed từng chương trình 1.

hoanghieptn

Cho mình hỏi chút với chước dây mình cài có mấy lần được cái hiệu ứng màu đẹp lắm nhưng từ hồi 4mat đến giờ thì cài ko đc hiệu ứng như chước nữa toàn màu đỏ thôi bạn nao bít chi minh với

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi chút với chước dây mình cài có mấy lần được cái hiệu ứng màu đẹp lắm nhưng từ hồi 4mat đến giờ thì cài ko đc hiệu ứng như chước nữa toàn màu đỏ thôi bạn nao bít chi minh với

Theo mình nhớ thì máy bạn phải để ngôn ngữ tiếng Anh thì nó mới thể hiện hết các màu :)

Kojino

trời ơi có bác nào giúp em với, sao em cài bản việt hoá mà nó cứ thêm mấy cái hình vuông vào giữa các chữ thế này

r0nkut3

Mấy bác cho em hỏi cách up lysric và picture cho bài hát trong TTPop thì làm kiểu gì ạ :)). Em mới dùng nên gà chả biết gì :p

hnt20042000

trời ơi có bác nào giúp em với, sao em cài bản việt hoá mà nó cứ thêm mấy cái hình vuông vào giữa các chữ thế này

cài font unicode hỗ trợ tiếng việt. tốt nhất dùng cái font N73 euro đó đẹp mà hỗ trợ tốt

thanhquang123

Posted via Mobile Devicemâý bro cho em hõi.sao em da xoa ban cu rôì mà cài bãn này vô máy báo File corrupted