• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

onlylove80

Posted via Mobile Devicemâý bro cho em hõi.sao em da xoa ban cu rôì mà cài bãn này vô máy báo File corrupted

Có phải bạn Down bằng Điện thoại không? nếu Down = điện thoại thì hay bị lỗi lắm. Phải Down và giải nén = PC thì mới không bị lỗi bạn ah.

Caominh171

Anh giúp em up lên http://vietup.com/ đc ko ạ,em ko down đc link anh đưa,thank anh nhiều
Của bạn ĐÂY

Àh cho mình hỏi luôn là trang này có thời gian lưu trữ file bao lâu? Nếu lâu thì sau này mình sẽ up lên trang này dành cho các bạn tải từ đt :)
Posted via Mobile Devicemâý bro cho em hõi.sao em da xoa ban cu rôì mà cài bãn này vô máy báo File corrupted

Bạn tải về, dùng FreeUnrar trên đt để giải nén (chứ X-plore giải nén hay bị lỗi lắm), còn hok thì giải nén hẳn trên PC luôn sẽ hok bị lỗi này nữa

nicky721

down về.. cài đặt thành công.. mở lên nó hiện ra cái bang " lỗi hệ thống " .. ai giải thích giùm mình vì sao được ko?
------------------------------
Xin lỗi đọc ko kĩ bài viết.. đã tìm thấy lí do và cách khắc phục hihi thanks nhiều nha!!!

boydem

Không hiểu sao tui cài bản này vào máy thì thành công, nhung khi vào chương trình thì chỉ hiện Flash như hình trên là out ra ngay. Trước đó tui xài 3.51 nhưng đã gỡ ra hết rồi. Chủ thớt có biết cách khắc phục nó k zậy? :-??

dung1291985

Không hiểu sao tui cài bản này vào máy thì thành công, nhung khi vào chương trình thì chỉ hiện Flash như hình trên là out ra ngay. Trước đó tui xài 3.51 nhưng đã gỡ ra hết rồi. Chủ thớt có biết cách khắc phục nó k zậy? :-??

chuẩn máy mình cũng thế, mặc dù đã gỡ ko còn sót gì liên quan đến bản 3.51 nữa nhưng cũng chỉ nhá cái Splash rùi out lun, ko sài đc, đành quay về bản 3.51! chắc có lỗi nào đó ??

ninhhot

Tải về cài pát lên n86 va n96 dc luôn đã qúa.thuởng thức đêm xem có gì khác với 3.51 k đã.ol bằng dt k nhấn thanks cho a dc.sorry

khoa123

Của bạn ĐÂY
Àh cho mình hỏi luôn là trang này có thời gian lưu trữ file bao lâu? Nếu lâu thì sau này mình sẽ up lên trang này dành cho các bạn tải từ đt :)
trang này lưu trữ file mãi mãi anh ơi,trừ khi file vi phạm 18+. Em toàn up file lên đây ko ài. Đặc biệt pc và mobile down ngon,ko có trục trặc gì cả. Em đã down link anh đưa,test good trên n82,thanks mấy anh nhiều. Từ nay anh cứ up lên host đó nha,click dô 1 phát là down đc ngay http://vietup.com/ ài mà có top tải về nữa,có mấy file của pdaviet đấy hay lắm,ko làm loãng topic nữa. Thân

levietcuong08

Bạn xui nhỉ. Mình xài 3.4. Cài 3.6 đè lên là xài tốt. K bị j hết.

Posted via Mobile Device

bibadbop

bạn có thể cho mình hỏi tại sao mình chép các file skin vào ttpod này có duôi là *.ttb và *.xml theo đường dẫn E/TTPod/skin/v4 sau đó mình vào lại ttpod thấy được các skin đó mà sao lúc chọn thì skin đó lại bị phóng to ra chỉ xem được một góc màn hình của skin đó. mình sài máy n73

boydem

chuẩn máy mình cũng thế, mặc dù đã gỡ ko còn sót gì liên quan đến bản 3.51 nữa nhưng cũng chỉ nhá cái Splash rùi out lun, ko sài đc, đành quay về bản 3.51! chắc có lỗi nào đó ??

Buồn nhất là phiên bản mới mà mình thích lại k test được. Có ai khắc phục được nó trên N95 8GB chưa nhỉ? :(

huong2009

Sao cứ scan bài hát ở các ổ đĩa nó lại tự thoát ra ngoài ? Các bạn chỉ giúp?:p:-/

r0nkut3

Sao cứ scan bài hát ở các ổ đĩa nó lại tự thoát ra ngoài ? Các bạn chỉ giúp?:p:-/

tốt nhất là bạn nên chọn scan tất cả ấy. Máy E71 mình cũng bị lỗi này nhưng scan tất thì lại ko sao

Hoden

Super V.I.P

thay đổi giao diện khi khởi động

Giải nén chép vào thẻ nhớ : TTPOD /splash và xem thay đổi mới
p/s test trên 5800