• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!!

spectre123

Trong phần sửa tag bị lệch 1 dòng mà k thấy ai kêu gào nhỉ :mad:)
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Trong phần sửa tag bị lệch 1 dòng mà k thấy ai kêu gào nhỉ :mad:)
Posted via Mobile Device

Thấy lâu rồi bạn, lỗi 1 dòng nữa :) Nhung mình chỉ đánh giá toàn diện, chờ các bản sau sửa chữa chứ ko cần thiết phải nói vào lúc này.

MDLuffy

Em muốn dùng phím nhạc mặc định của n73 hoạt động cho phần mềm TTpod này, có cách nào ko ạh

Em muốn dùng phím nhạc mặc định của n73 hoạt động cho phần mềm TTpod này, có cách nào ko ạh
huhu, ko ao giúp em thế, huhu

conquynau

Bản 3.63 này cài vào dùng dc 1 thời gian thì bị lỗi font và còn làm lỗi luôn cả font của phần mềm cClock. roi thinh thoang vào chương trình TTpod 3.63 thì bị out ra luôn, phải restart lại máy mới vào dc.

Caominh171

Bản 3.63 này cài vào dùng dc 1 thời gian thì bị lỗi font và còn làm lỗi luôn cả font của phần mềm cClock. roi thinh thoang vào chương trình TTpod 3.63 thì bị out ra luôn, phải restart lại máy mới vào dc.

Bạn dùng máy gì?

Máy N82 ngôn ngữ EN của mình dùng suốt có bị đâu :-?

tiephien1

mình cài bản này và cài cả cclok mà không thấy bị như bạn. mình lạ ở chỗ là khi dùng bản việt hóa, lúc thì các chữ hiện đầy đủ nhưng tắt đi vào lạ thì các chữ lại bị mất 1 phần ở bên trên, như kiểu là khoảng cách các dòng bị thu hẹp. sau đó thoát ra vào lại 1 số lần thì lại bình thường :O:O:O:O:O

conquynau

thanks mọi người. mình dùng N6120c, cài các phiên bản từ v3.3 đến 3.63 nhưng khi cài đến phiên bản 3.63 thì bị như vậy, quay lại cài bản 3.62 và 3.61 thì cũng bị như vậy luôn và còn tệ hơn là khi restart lại máy cũng k thể vào đc TTpod, out luôn. Bây giờ đang tạm dùng lại bản 3.51... nghèo quá, khéo phải đổi con s60v3 khác ngon hơn. À, mình vào kiểm tra E\resource\fonts thì thấy có các font sau: lucida.ttf , verdana.ttf , verdanab.ttf , verdanai.ttf , verdanaz.ttf. Cái font lucida.ttf làm font của TTpod có các ô vuông ở các chữ ữ, ừ, ờ, ớ, ấ... Xóa lucida.ttf đi thì chỉ toàn là ô vuông luôn. Bây giờ đang dùng tạm font Embassy.ttf của Caominh171 vừa tìm đc trên 4rum xong.

huhu, ko ao giúp em thế, huhu

bạn thử cái này xem http://pdaviet.net/showthread.php?t=67861

Last edited by a moderator:

Nynk_102

Cảm ơn anh đã chỉ bảo nhưng pm này ko phụ hợp lắm ạh, vì chỉ gán phím tắt thôi, ko gán được phím nghe nhạc, vậy ai biết chỉ em với, em muốn hack sao đó để khi nhấn phím nhạc thì chương trình TTpod sẽ hoạt động, huhu, anh nào giúp em với

Phím Nghe nhạc là phím mặc định ko thể đổi của N73. Vì thế vẫn chưa có cách nào để gán pm vào phím này đc bạn à

nhocconsoidong

Cái TTpod này đổi skin chỗ nào vậy mí pro, e ko rành cái này lắm, với lại ai cho em xin vài bộ skin hợp với TTpodv3.63 này nhé

truongmd

mình dùng N95 không có tiếng tàu bấm vào tập tin để tải về nhưng nó báo không hỗ trợ thèm Ttpod quá mà không biết tải cái nào? Ở đâu?Đã tải tất cả các bản.Cái China thì lôĩ hệ thống cái Eng v62 của bác CaoMinh thì phải trả phí ẵâ

MinhThang

Manager
mình dùng N95 không có tiếng tàu bấm vào tập tin để tải về nhưng nó báo không hỗ trợ thèm Ttpod quá mà không biết tải cái nào? Ở đâu?Đã tải tất cả các bản.Cái China thì lôĩ hệ thống cái Eng v62 của bác CaoMinh thì phải trả phí ẵâ

Tất cả các bản đã VH đều là bản free, các pm trên PV bạn dùng thoả mái làm gì có chuyện trả phí, bạn phải là thành viên có 5 bài viết thì sẽ down được các pm bạn nhé. Lỗi hệ thông thì bạn cài cái Patch 4 run TTPod vào là hết, tất cả đã có trên forum.

kauchunho

Các bác giúp em vs. Em cđặt xong. Nhấn vào icon thì máy báo lỗi hệ thống. Làm sao dây các bác.

kauchunho

Hix. Em vào đc dùi. Nhưng sao lại bị lỗi font nhiều quá. Toàn ô vuông thôi ah. Bác nào hd tìm giúp em cái font tviệt với. Em là thành viên mới nên chưa quen và em củng gà lấm.

kauchunho

Bác mtrang ah. Cái đó cđặt ntn vậy. Em down về giải nén. Có file *.ttf sao mak cài đây?

hakudo2408

phần mềm này chỉnh repeat sao hả các pác, mấy ver trc chỉnh còn đc chứ h cứ muốn nghe liên tục một bài thì nó lại chuyển sang bài khác sau khi phát hết một bài