• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!!

katorissvn

bạn ơi sao mình dùng phần mềm này xem lyric thì hầu hết là nhạc nước ngoài mới có, còn nhạc Vn thì hầu như là ko có...? Điều này là do phần mềm ko hỗ trợ được hầu hết nhạc VIệt hay do mình chưa biết sử dụng soft này.....
hi vọng bro giúp đỡ...

MinhThang

Manager
bạn ơi sao mình dùng phần mềm này xem lyric thì hầu hết là nhạc nước ngoài mới có, còn nhạc Vn thì hầu như là ko có...? Điều này là do phần mềm ko hỗ trợ được hầu hết nhạc VIệt hay do mình chưa biết sử dụng soft này.....
hi vọng bro giúp đỡ...

Do pm đấy bạn không phải do bạn không biết dùng đâu.

tiephien1

hi vọng bro giúp đỡ...

nếu muốn tìm lời baì hát thì bạn nên tìm trên PC. sau đó mới cop vao đt
bạn có thể dùng pm minilyrics, pm này sẽ chạy kèm với windown media player của PC. khi bạn mớ bât khì bài hát nào = Windown media player thì pm minilyrics cũng sẽ tìm lyrics của bài hát đó. bài hát tiếng viêt thì có thể tìm được 90%.
link:http://www.4shared.com/file/155214019/464b0399/minilyrics.html?cau2=403tNull
thân!

onelove27

mà sao cái bản này bj làm sao ấy.chữ ko hiện hết ỏ trên đầu ấy.nhìn dao diện ko đc đẹp như bản cữ.nhất là kiểu chữ bé chữ ko sắc như mấy bản trước và hơi mất nét trên đầu.có fix lại đc ko bạn

Caominh171

mà sao cái bản này bj làm sao ấy.chữ ko hiện hết ỏ trên đầu ấy.nhìn dao diện ko đc đẹp như bản cữ.nhất là kiểu chữ bé chữ ko sắc như mấy bản trước và hơi mất nét trên đầu.có fix lại đc ko bạn

Cái lỗi mất nét trên đầu chữ là do cái skin chứ đâu phải do pm đâu bạn :-?

onelove27

muốn hết thì bạn xài pm font magnifier đó , nếu seach ko thấy thì pm mình send cho

bạn send cho mình xin nha.tiện bạn có skin cho bản này ko up lencho mình xjn luôn.chứ nhìn cái font của bản này chán quá.nhìn ko cứng cáp tẹo nào

MinhThang

Manager
bạn send cho mình xin nha.tiện bạn có skin cho bản này ko up lencho mình xjn luôn.chứ nhìn cái font của bản này chán quá.nhìn ko cứng cáp tẹo nào

Font là do máy của bạn dùng font gì? chứ bản này làm gì có font riêng đâu bạn.

onelove27

Font là do máy của bạn dùng font gì? chứ bản này làm gì có font riêng đâu bạn.

máy em là E71 FW 400 bản APAC nhưng mà em chưa cài font gì vào máy ah.font mặc định luôn.em cài bản 3.21 vào con Ê63 thì font hiển thị rõ rất cứng cáp.em cop bản 3.63 về cài vào E71 thì font chữ thiếu nét trên đầu và fonr nhìn mảnh ko cứng cáp ah.anh biết cách nào khắc phục bảo em với.thank all

haha, nghe mọi người nói bản 3.63 này nghe nhạc hay như w910i nên lại rán tìm cập nhật thử xem sao(mặc dù bản 3.7 đã có mà ko nghe ai khen ji hết). ae ủng hộ fien bản pro này đi^^ nhiều người khen lắm rồi^^

rosejaooh

Em gặp lỗi cứ nghe xong 1 bài hát là văng ra, chọn bài kế, bài trước hay bài bất kỳ cũng thế. Có cách nào khắc phục ko ạ :(