• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

manhtu

TTPOD v3.63 Symbian S60v2 Build 2009123020
Cập nhật 31-12-2009

Phím tắt mặc định sau khi cài đặt.
Bạn nào sau khi 4mat thẻ và máy mà cài TTPOD bị out thì thử bản này xem có bị nữa ko nhé.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ!

2 skin động tự tay edit

Download Skin động

TTPOD 3.63 Chính thức!

TTPOD 3.63 Việt - Anh

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Năm 2009 qua đi đánh dấu 1 năm bùng nổ của TTPOD, 1 năm thành công của Manhtu, nhắc TTPOD là phải nói tới Manhtu.:-D
Tiếc là 7610 vẫn ko dùng đc

MinhThang

Manager
Năm 2009 qua đi đánh dấu 1 năm bùng nổ của TTPOD, 1 năm thành công của Manhtu, nhắc TTPOD là phải nói tới Manhtu.:-D

Năm mới chắc có bản hỗ trợ cho 7610 đấy jimmyvn88 à.:D

tuanhien98

v3.61 chạy trên 76 đc mà, mỗi tội hơi vấp tý
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

v3.61 chạy trên 76 đc mà, mỗi tội hơi vấp tý
Posted via Mobile Device
Của mình ko đc mới chán chứ, ngày trc cài đc 3.61 nhưng 4mat máy xog là chịu.Để thử cách khác xem. Dù sao con 7610 cũng chỉ để test pm thui, nghe nhạc bằng N70 đc rùi hi.
Hnay là tròn 2năm bước chân vào Symbial và dùng em N70.Hj

hongnguyentp

Mình test thử bản 3.63 của Mạnh Tú, máy chạy rất tốt trên N72. Nhưng có 1 lỗi nhỏ là chuông định dạng AAC trong máy không hoạt động.
Năm mới chúc ManhTu và các bạn vui, khỏe và thành đạt.

thanhtungsx

Hồi khuya hôm qua ku Tú có share cho ta bản Việt hóa này . Test rất ok !
Nhân dịp năm mới đến xin chúc ace : “I Wish in 2010 God gives You… 12 Month of Happiness, 52 Weeks of Fun, 365 Days of Success, 8760 Hours Good Health, 52600 Minutes Good Luck, 3153600 Seconds of Joy…and that’s all "

manhtu

Mình test thử bản 3.63 của Mạnh Tú, máy chạy rất tốt trên N72. Nhưng có 1 lỗi nhỏ là chuông định dạng AAC trong máy không hoạt động.
Năm mới chúc ManhTu và các bạn vui, khỏe và thành đạt.
bạn vào e:\system\libs\plugins\ xóa 2 file ...27.rsc và ...27.dll đi là aac lại ngon lành, onl PC sẽ up bản fix
Posted via Mobile Device

Whinny

sao 6680 vẫn sài không được :((
Hic. Thiếu chủ vị qúa !:-?
Bạn làm theo cách này nhé !
Đây là bản gốc of Trang chủ Ttpod nên ko hỗ trợ máy fw châu âu, ai muốn dùng luôn thì hãy bung bản ttpod trước ra rùi lấy các thư mục Charc..., Lib, recog chép theo dúng đừơng dẫn vào máy là xong
Ở bản này vẫn có thể dùng tệp rsc ở bản 3.62 để có đc tiếng Việt
Chúc mừng năm mới !
Thân !

Posted via Mobile Device

thanhhuymy

Hay quá ! Quá hiểu ý anh em. Vừa có bản Việt Hóa vừa có bản tiếng Anh thật tiện lợi. thanks again !

elizarht

Mạnh Tú cố gắng làm cho anh em một cái hổ trợ 6681 nhé ! mấy bản down về cứ bị out thôi ! đợi bạn đó ! thank trước nhé :)

minhtamhuynh

hix, vào danh sách sắp xếp theo tên bại hát bị văng ra lun, mình test n70, ecc:)chưcuc1 mừng năm mới cả nhà,

pinochio09

thanks A nhé. chúc A năm mới có nhiều thành công và cho tụi E nhiều trải nghiệm mới. E gà về PM lắm, chir biết "măm" sẵn thui. Rất mong 1 dịp nào đó đc các cao thủ chỉ giáo.