• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

quyettmp

Thank mod nhiều nha. Cuộc cách mạng chuyển từ UltraMp3! sang TTPod. Chúc các mod trong diễn đàn mạnh khỏe, thành đạt.:D

thanhtungsx

up rồi đó chú

Làm cách nào mà fix nhanh vậy Tú ? Chỉ ta với nhé !

lionking_dxqn

TTPOD v3.63 Symbian S60v2 Build 2009123020
Cập nhật 31-12-2009

Phím tắt mặc định sau khi cài đặt.
Bạn nào sau khi 4mat thẻ và máy mà cài TTPOD bị out thì thử bản này xem có bị nữa ko nhé.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2010!!!=D>​
mình đã vào dc 4shared sau khi đợi xong 10s nhưng khi tải thì kô có tập tin. Bạn thử tải có đc kô nha
Kiểm Tra lại link dùm manhtu ơi

Last edited by a moderator:

manhtu

mình tải trên PC nhưng kô dc. Bạn text thử xem nha! Thanks..

mình đã vào dc 4shared sau khi đợi xong 10s nhưng khi tải thì kô có tập tin. Bạn thử tải có đc kô nha
Kiểm Tra lại link dùm manhtu ơi

Cả 2 link đều vẫn bình thường, vừa mới up cách đây chưa đầy 2 giờ đồng hồ làm sao mà die được.
Các bạn thử down lại vào lúc khác xem nhé

hongle516

Cám ơn bác Tú nhiều.Bác giúp em cái vụ skin cho TTPOD này cái. Em vào trang ttpod.com dùng google dịch mà cũng không biết down skin ở đâu nữa. Còn trang skin.ttpod.cn cả trên mobile và PC đều không vào được à. Thanks bác lần nữa

jimmyvn88

Cám ơn bác Tú nhiều.Bác giúp em cái vụ skin cho TTPOD này cái. Em vào trang ttpod.com dùng google dịch mà cũng không biết down skin ở đâu nữa. Còn trang skin.ttpod.cn cả trên mobile và PC đều không vào được à. Thanks bác lần nữa
Bạn vào mạng trên mobile bằng pm nào Cài Ucweb7 China rùi vào từ mục tải Skin của TTPOD xem

kikoo350

Posted via Mobile Device bảng này của bác manhtu fix lại sài ngon lành lắm mình sài 6681 giờ mới có cơ hội thử bản mới chứ hồi trước cài từ bảng 3.61 trở đi là bị out cài bảng 3.51 sài bt giờ sài bảng này ngon rồi

Chỉnh sửa cuối:

pinochio09

Bữa trước mình hì hụi cài mà ko được, cứ bị out ra luôn, lại phải quay lại xài bản 3.51. Hy vọng lần này ok. Cảm ơn Manhtu nhiều

minhtamhuynh

hix, bản này nó mặc định sắp xếp danh sách bài hát theo tên ca sỉ hay sao ấy, mịnh chọn theo tên bài hát là văng ra ngay, vào lại vẫn y như cũ, nên dùng hơi khó chịu tí, mong mấy bác sớm fix le để em út dc trãi nghiệm :d