• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Cập nhật 21.06]

theman0nline

Hỏi thêm cái resource sao trong máy tính mới thấy , còn trong dt mở thẻ nhớ ra ko thấy? Làm sao để thấy resource trong dt

TruBic

Well-Known Member
Hỏi thêm cái resource sao trong máy tính mới thấy , còn trong dt mở thẻ nhớ ra ko thấy? Làm sao để thấy resource trong dt

dùng xplore cài chế độ hiện thư mục ẩn rồi dùng xplore, winfile..... Là có thể xem được thư mục resource.còn dùng trình mặc định là không thể thấy thư mục resource đâu. Có thắc mắc gì xin qua box thảo luận chứ ở đây lạc đề nhé bạn?

JS_AnhTuan

Active Member
trời đât ôi...tìm gì mà tìm hả trời...khi đã auto rotate thì khi ở bất cứ đâu! Sẽ auto rotate hết mừ!

Cho mình xin path4run cho n96 với. Cài đc ttpod còn path4run thì bó tay. Thanks

NSeripro

Sao mình cài TTPod 3.7 final và 3.8 beta đều ko tải dc lời bài hát nhỉ ? TTPod 3.6 vẫn chạy bình thường mà.

hanhoai

Thông báo cho các bạn biết TTPod đã ra phiên bản chính thức v3.71 ngày hôm nay 15.07.2010 rồi.Chi tiết có thể vào trang chủ www.ttpod.com
Nhóm SymPViet nhà ta đâu rồi,hãy EN và VI cho anh em xài nhé ! Thanks trước.

leminhhai111

Thông báo cho các bạn biết TTPod đã ra phiên bản chính thức v3.71 ngày hôm nay 15.07.2010 rồi.Chi tiết có thể vào trang chủ www.ttpod.com
Nhóm SymPViet nhà ta đâu rồi,hãy EN và VI cho anh em xài nhé ! Thanks trước.

Trong t.g chờ đợi bạn có thể lấy tẹp lang RSC của 3.70 xài đở đi ne. bảo đảm kô có bị out đâu

DOWNLOAD TTPOD 3.71 final

http://www.ttpod.com/link.php?l=s0500002&u=ZG93bmxvYWQucGhwP3A9czYwdjUmdj12My43MQ==

tienduy12345

sao mình dùng cái này cứ mỗi lần bấm next, hoặc đổi skin là chương trình lại hỏi điểm truy cập là sao,mình dùng E 63

leminhhai111

mồi lần kài lại phải chép , bạn có thể gói nó vào trong file ttpod v3.80 giúp mình đc khôg .thanks

Trứơc khi cài thì dời thư mục skin & hiệu ứng đi chổ khác cài xong thì dời về lại TTPOD ra bạn mới liên tục tích hợp làm gì cho nặng file tải về tốn tiền

sao mình dùng cái này cứ mỗi lần bấm next, hoặc đổi skin là chương trình lại hỏi điểm truy cập là sao,mình dùng E 63

Bản này bi lỗi chổ đó YOU xài bản 3.70 hoặc 3.71 Đi