• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Cập nhật 21.06]

hailong259

ttpod cập nhật nhiều nhỉ, mới 3.7 final đã có 3.8 beta rồi :D
bản này có khác gì bản trước k mấy bác

nhuthanhbn

Khuyên mọi người không nên dùng bản này. cài không thấy điên tiết thêm thui...không tải được lời nhạc, cứ mở lên là tải ảnh không tắt được, xem danh sách nhạc lướt chậm hơn các phiên bản khác. Tui nục mình fomat máy cài lại bản cũ rùi. Điên hết cả tiết.

Kingofdemons

Ai cho minh xin may kai skin o bai 1 vs link viet up ko pjet bj lam sao ay .Gui tn nhe thanks rat nhju . Jo minh co ziec pan

mckenzise

Chẳng hiểu sao e cài hoài vẫn kô được . E đã đánh dấu tùy chọn With Patch4Run + đã cài Patch4Run lun mà vẫn cứ System Error hoài .

nguyentanbinh

Well-Known Member
Chẳng hiểu sao e cài hoài vẫn kô được . E đã đánh dấu tùy chọn With Patch4Run + đã cài Patch4Run lun mà vẫn cứ System Error hoài .

- Bây giờ e remove toàn bộ các TTPOD và Remove toàn bộ Path Run sau đó cài lại như sau
1/ cài ttpod xong bấm vào cho nó văng ra
2/ Cài Path Run vào và Mở TTPOD lại xem sau
Nếu còn bị thì sẽ chỉ tiếp. Chúc Vui

mckenzise

- Bây giờ e remove toàn bộ các TTPOD và Remove toàn bộ Path Run sau đó cài lại như sau
1/ cài ttpod xong bấm vào cho nó văng ra
2/ Cài Path Run vào và Mở TTPOD lại xem sau
Nếu còn bị thì sẽ chỉ tiếp. Chúc Vui

E thử nhiều cách hơn nữa :
1/ Cài TTPod với Without rồi cài Patch ---> System Error
2/ Cài TTPod kô chọn cái nào lun rồi cài Patch ---> System Error tiếp
3/ Sau đó e xóa TTPod chỉ còn để lại Patch rồi cài lại TTPod ---> nó vẫn chẳng bùn System Error nữa .

Ko biết bản TTPod này có "đá" soft nào e đã cài kô nữa ?

Thôi chắc e đành quay về bản 3.71 vậy . Thk a nguyentanbinh đã giúp đỡ .

lenguyen99

sao em đang "Quét" nhạc được khoảng hơn 100 bài thì bị văng ra luôn nhỉ.xóa đi cài lại bản 3.70 FN cũng bị luôn.Format máy xong cài lại vẫn bị như vậy,Bờ rô nào biết cách giải quyết lỗi này xin chỉ giúp e cách khắc phục với.Thank trước..:D

moidauquan

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 20.06]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

Trích dẫn từ anh Leminhhai111: (tks anh)

***Bản này mình đã thêm phần tùy chọn cài Patch4run (để tránh sinh lỗi khi máy bạn nào đã từng cài Patch4run)***

With Patch4run: gồm Patch khi cài

Without Patch4run: ko gồm Patch khi cài​

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

P/S: Bản dịch chỉ còn phần Instructions (Hướng dẫn) là ko thể dịch được. Các bạn thông cảm nha!!

Download:

Multi Links

>>> TTPod v3.80 BETA VI by SymPViet <<<

Vietup Link

>>> TTPod v3.80 BETA VI by SymPViet <<<

=========o0*0o=========

Bonus++: 26 sKiNs & 15 VisualizatIOns for TTPod 3.70-3.80

Multi Links

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Vietup Link

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Cái này ấn nút trên tai nghe ko next bài đc như power mp3

tungtt

Không có bản cho V5 hả các bro, em cài vào nó không hổ trợ cảm ứng, đây là bản cho v3