• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta3 English [Trang 15 bài #146]

ngoanrazor

Well-Known Member
dịch lại đi mod kiên. Kái này do 1 người nhật dịch chuối wá. Chắc là do độg đất nên làm gấp :)

quocvu88_dn

Đúng rồi. Người này dịch còn vài cái chưa rõ ràng, ví dụ như phần xóa hình ảnh hoặc lời...vv Bạn nào sửa lại được thì hay quá

tamdao1

bác kiên đã bảo là gác kiếm rồi, tin buồn luôn, bác kiên ra tay dịch file exe đi, giúp bà con 1 zé nữa đi bác kiên.

hymalaia1

Đúng rồi. Người này dịch còn vài cái chưa rõ ràng, ví dụ như phần xóa hình ảnh hoặc lời...vv Bạn nào sửa lại được thì hay quá

em vh xong rùi nè. Nhưng không có thời gian post. Hu hu, em phải đi học. Có khi chiều ra pảo mấy huynh post hộ

btn93

bản beta 2 tiếng việt sao em cứ quét hết 1189 bài trong danh sách là nó tự out. có như không chẳng dùng đc.