• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta3 English [Trang 15 bài #146]

Ntv_79

TTPod v4.00 S60v5 beta3 S ^ 3 {Cập nhật: 18.03.11} - Tiếng Tàu nhé! Chờ kienvp ENG hóa

Danh sách các thay đổi và tính năng mới:

1, việc điều chỉnh bố trí danh sách, trở về chơi và đề nghị đổi chỗ mỗi ngày;
2, danh sách các hỗ trợ minh bạch, bán;
3, danh sách kéo thanh trượt để tăng nhanh chóng;
4, thêm danh sách trình đơn, thoát khỏi chương trình từ danh sách;
5, tăng bài hát phân loại;
6, tăng danh sách các tính năng mới.

Thêm một số tính năng cá nhân:

1, màn hình đèn nền Luôn tắt;
2, xuất cảnh dẫn chuyển đổi;
3, các đồ thị từ lưu trữ vị trí thiết lập;
4, Fade chuyển đổi;
5, bắt đầu chơi chuyển đổi;
6 vị trí chuyển ra khỏi bộ nhớ;
7, rút ​​phích cắm tai nghe để đình chỉ chuyển đổi;
8, các nút giữ để nhanh chóng chuyển đổi trở lại;
9, dài bấm phím âm lượng bên cạnh việc chuyển đổi bài hát.

Các chức năng khác:

1, kiểm tra các bản cập nhật để tăng cường chức năng;
2, tăng thiệu một tính năng với bạn bè;
3, tăng phản hồi chức năng;
4, tăng cường chức năng từ lỗi đồ thị;
5, tăng chế độ ban đêm;
6, hỗ trợ màn hình giật gân cho các định dạng jpg.

Sửa chữa:

1, giải quyết chế độ ngẫu nhiên, nghe nhạc sẽ lặp lại các câu hỏi;
2, giải quyết "cuối cùng đã chơi" trong bài hát sẽ chơi hai bài hát vấn đề lặp;
3, các giải pháp sau khi thiết lập chế độ ngủ, không thể bị hủy bỏ sau khi vấn đề hủy bỏ vẫn thực hiện các hoạt động.

Các bộ phận khác của các chi tiết:

1, Máy chơi nhạc mini-có thể hỗ trợ hiển thị hình ảnh;
2, quét rung cảnh báo sau khi kết thúc;
3, Symbian3 tối ưu một trăm âm lượng.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

iupxlam

bản beta3 chức năng khá ngon, nhưng chỉ dùng đc lần đầu sau khi cài, lần sau ấn vào ko chạy, hmm

kienvp

TTPod v4.00 S60v5 beta3 S ^ 3 {Cập nhật: 18.03.11} - Tiếng Tàu nhé! Chờ kienvp ENG hóa

[/B][/COLOR][/SIZE][/URL]
Mình gác kiếm rồi .các bác chờ bản dịch của người khác nhé .bản trước mình dịch rồi cập nhật bản sau dịch nhanh thôi .

nghia_kn

ko biet âm thanh nghe bass hay hơn ko . mình nghe rock nhìu nhưng bass mạnh chút mới thấy hay được. ai nghe rùi cho ý kien bản này nhE. mình cai bản v3.71

damhuytho

Cái bản beta2 kia nghe nhạc được 1 lúc thì tự dưng bị sập nguồn. khởi động không lên. phải tháo pin ra lắp lại khởi động lại mới chịu lên. không bít bản beta3 này thế nào. nó mà cứ như thế thì ........~X(~X:)(:)((

ohyeah1412

Cái bản beta2 kia nghe nhạc được 1 lúc thì tự dưng bị sập nguồn. khởi động không lên. phải tháo pin ra lắp lại khởi động lại mới chịu lên. không bít bản beta3 này thế nào. nó mà cứ như thế thì ........~X(~X:)(:)((

hiện tượng giống tui nhưng khác là tui đang chơi game thì bị.. tui nghỉ là do phần cứng

tamdao1

sao mình intall beta3 kô đc, đang intall thì báo là kô thể cài đặt, máy đã hack.

tamdao1

hihi. Kô phải thế, tại mình giải nén bằng xplore nên bị lỗi file.

iupxlam

bản Beta3 "kén" bài hát lắm, scan nhiều bài dễ bị out lần chạy chuong trình (ko mở đc). Beta2 thì ko bị

M4_Vu0ng_001

bản này thấy ngon lành hơn beta2,mỗi tội chưa ENg hóa hoàn toàn,nhưng méo mó có hơn không vậy

troiam91

Phần mềm này có những tính năng rất hay, nhưng tớ thấy nghe nhạc bằng player của máy thì đã tai hơn
Mọi người có thấy vậy ko?

kitafung

Phần mềm này có những tính năng rất hay, nhưng tớ thấy nghe nhạc bằng player của máy thì đã tai hơn
Mọi người có thấy vậy ko?

Cái này đem đi bán máy thì mở lên loè cho người ta thèm thui. Cho dễ đưa ấy mờ... :D

tngoc1

sao mình dùng cho X6 mà lỗi tùm lum nhỉ, mình dùng firmware mod của vuhien. Cài bản beta 3 thì chạy ngon lành, quét ngon lành ko bị out, nhưng mà thoát xong cái là không bao h vào lại được luôn. Còn bản beta2 thì cài ok, nhưng cứ quét đến tầm hơn 500 bài là lại văng ra ngoài