• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta3 English [Trang 15 bài #146]

bente402

em xài 5233 cfw unique của Duy Thanh mà ko cài dc bản này nhỉ...toàn báo lỗi cập nhật

AquaSta

Moderator
nếu cài bản cũ .bạn phải xóa sạch mới cài được .
Bác kienvp ơi, sao em cài trên S60v5 thì ok nhưng cài trên S^3 thì ở Trình nghe nhạc toàn chữ ô vuông ^^ trong khi danh sách bài hát vẫn tiếng việt ok

tuanvu202

bạn xem lại coi mình cài ko dc. sign rùi mà. mình đang sài bản 3.71.xóa đi rùi cài vẫn ko dc

OnlineNo1

bạn xem lại coi mình cài ko dc. sign rùi mà. mình đang sài bản 3.71.xóa đi rùi cài vẫn ko dc

Vào mấy cái folder system ở ổ C xem nó có mấy cái file 0,1 hay gì gì đó .txt ko rồi xóa đi

kdt_b4

Bác Kienvp ơi!có cách nào mà làm được lời bài hát kiểu file .lrc dùng cho ttpod ngay trên điện thoại s60v5 ko giúp e với! E thấy bên s60v3 có cái lyrics Editor thấy cũng hay nhưng e cài vào ko dùng được..lời bài hát tải trên ttpod toàn tiếng tây thui, ít tiếng ta lắm..

hantinhtu_baby

Bác Kienvp ơi!có cách nào mà làm được lời bài hát kiểu file .lrc dùng cho ttpod ngay trên điện thoại s60v5 ko giúp e với! E thấy bên s60v3 có cái lyrics Editor thấy cũng hay nhưng e cài vào ko dùng được..lời bài hát tải trên ttpod toàn tiếng tây thui, ít tiếng ta lắm..

Make Lyric Editor bên V3rd xài được cho 5th đó bạn!mà củng tạo hơi lâu tý nhưng củng nhanh hơn Xplore nhiều:))

kdt_b4

Make Lyric Editor bên V3rd xài được cho 5th đó bạn!mà củng tạo hơi lâu tý nhưng củng nhanh hơn Xplore nhiều:))

thank kiu bạn nhìu!nhưng bạn có thể gửi cho mình link download cái make lyrics editor của bạn được ko?cái của mình lấy bên tinhte cứ vào là bị văng ra..với lại làm file lrc bằng xplore cũng được à?hướng dẫn mình với!

hantinhtu_baby

thank kiu bạn nhìu!nhưng bạn có thể gửi cho mình link download cái make lyrics editor của bạn được ko?cái của mình lấy bên tinhte cứ vào là bị văng ra..với lại làm file lrc bằng xplore cũng được à?hướng dẫn mình với!

Có mấy bản xài là bị văng đó!nhưng bản của mình thì không nà.Mình đang bận qúa ngày mai mình send file qua tin nhắn nha!Trong forum có topic hướng dẫn chi tiết nhiều cách tạo lyric trên mobile đó!bạn dùng chức năng tìm kiếm dđàn nhé!

sonvtus

Bản beta này chỉ cho mình chọn thôi chứ không edit được equalizer, hy vọng bản final sẽ tốt hơn. Thanks bạn nhiều!

kdt_b4

Có mấy bản xài là bị văng đó!nhưng bản của mình thì không nà.Mình đang bận qúa ngày mai mình send file qua tin nhắn nha!Trong forum có topic hướng dẫn chi tiết nhiều cách tạo lyric trên mobile đó!bạn dùng chức năng tìm kiếm dđàn nhé!

trên diễn đàn e tìm thấy mấy bài viết nói về làm file .lrc trên mobile nhưng có topic thì bị đóng,có topic dành cho v2 chẳng thấy cái nào phù hợp cả..bác đã giúp thì giúp cho chót đi..gửi cho e xin cái link đi,.thank b trước

socloc20

bản ttpod 4.0 này ngon hơn 3.71 nhìu, mượt hơn nhìu, tiếc là có ít skin đẹp quá, không hỗ trợ nằm ngang

rastar

Banned
Có bác nào có lòng hảo tâm làm ơn up giùm em cái lyric của bài "8 vạn 6 ngàn 400 lần nhớ em" lên trang web của ttpod được không ạ, em đang rất cần lắm ạ :-??. Tks mấy bác trước.

8 Vạn 6 Ngàn 400 Lần Nhớ Em - Tim

Ngày tháng trôi qua,anh phải sống 1 mình anh
Ngày tháng trôi qua,anh phải sống không có em
Người có biết anh nhớ em nhiều nhiều lắm em biết không?
Người ơi em ở đâu trả lời anh.

Ngày tháng trôi qua, anh phải sống trong buồn đau
Ngày tháng trôi qua, anh phải sống trong nhớ thương
Cần nghe thấy em nói cười, cần nghe thấy em vui đùa
Cần em như lúc xưa ta cần nhau

[ĐK:]
Làm sao để cố quên em, quên ngày tháng quá êm đềm
Làm sao để cố quên em, quên tình em
Làm sao để cố quên em, quên 1 phút giây nữa thôi
Làm sao anh quên được em, em nói đi?

Ngày tháng sau này, anh phải cố quên được em
Ngày tháng sau này, anh phải cố không nhớ em
Anh không biết anh sẽ làm được điều đó đến bao giờ?
Thật ra anh sẽ không quên được em!​

thuha8864

Hjx minh tải về kàj mà toàn pảo lỗi chứng chỉ có aj pjết júp mình với thank trước nà!