• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Final S60v5 S^3 VI bởi SymPViet [Full tiếng việt]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

khi cài đặt nó hok có hỏi cài Path4run gì đó... rồi mình phải làm sao mới cài được path đó vậy pác kienvp...hjc..cứ cài tới cài lui mà vẫn không vào TTPOD dc...:((

bạn tải ở bài đầu nhé .

thuyna

sao lúc mới cài xong thì vào đc mà thoát ra vào lại thì lại bị văng ra nhỉ, có bạn nào bị giống tớ ko, có cách khác phục ko huh bác chủ thớt

uchiha

sao lúc mới cài xong thì vào đc mà thoát ra vào lại thì lại bị văng ra nhỉ, có bạn nào bị giống tớ ko, có cách khác phục ko huh bác chủ thớt

Mình cũng giống như bạn, cài xong vào chạy ngon lành, xong thoát ra hết đường vào lại luôn . Đã xóa đi cài lại nhiều lần mà vẫn thế =-= Mong các mod giải quyết dùm

thuyna

Mình cũng giống như bạn, cài xong vào chạy ngon lành, xong thoát ra hết đường vào lại luôn . Đã xóa đi cài lại nhiều lần mà vẫn thế =-= Mong các mod giải quyết dùm

ko hiểu nguyên nhân là gì,bác kienvp có cách nào ko

Lovesjckd

Mấy bản 4 trở lên minh cài rùi mà thấy chán . Ko thấy hỗ trợ gi nhiều ... Cài bản 3. Là vẫn thấy ok nhất .

Cái này đc mỗi cái mượt hơn va nhin bóng bảy hơn ...

congkhoi3

Cho mình hỏi tí về cập nhật bài hát của TTPOD với
không biết làm mới thư viện nhạc của TTPOD ở chỗ nào nhỉ
Mình vừa xóa tất cả bài hát cũ trong máy rồi tải thêm bài hát mới vào trong máy nhưng mình không biết làm mới thư viện nhạc trong TTPOD như thế nào cả???
Khi vào thì vẫn thấy tên bài hát cũ.Ấn vào thì TTPOD báo bài hát bị lỗi rồi mới tự xóa rất mất công.
Ai biết giúp mình với nha.Thank tất cả

Chỉnh sửa cuối:

quancaka1

a kiên giúp em với,em dùng c5-03 cài patch4run đã sign rồi mà cứ cài đc 1 nửa là báo "tập tin bị lỗi,em đã thử 4mat máy và cài lại,thì vẫn báo lỗi.giúp em với.

kitafung

a kiên giúp em với,em dùng c5-03 cài patch4run đã sign rồi mà cứ cài đc 1 nửa là báo "tập tin bị lỗi,em đã thử 4mat máy và cài lại,thì vẫn báo lỗi.giúp em với.

MÌnh cũng bị như bạn này, cook Patch For Run vào FW cũng không hoạt động được. Chạy nháy lên cái Splash rồi văng ra thôi. Buồn :<

congkhoi3

Bạn vào Menu Danh sách->Tùy chọn->Thêm bài hát->Quét.

Ấn thanks rồi nhưng cảm ơn bạn lần nữa.Hì
chi tiết hơn cho những bạn nào mới dùng TTPOD lần đầu như mình :
Để làm mới thư viện vào Danh sách nhạc -> Danh sách 1 -> Trình đơn ->Thêm bài hát->Quét

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

MÌnh cũng bị như bạn này, cook Patch For Run vào FW cũng không hoạt động được. Chạy nháy lên cái Splash rồi văng ra thôi. Buồn :<

vậy là do patch rồi .bạn thử dùng font hỗ trợ cả tiếng hoa xem .

thuyna

bác kienvp xem giùm xem có cách nào fix đc bug này giùm ko, từ hôm qua đến giờ chẳng thấy bác trả lời gì cả, cụ thể là sau khi cài rồi thì vào ok, nhưng nếu quét số bài hát > 10 bài thì khi thoát ra rồi vào lại sẽ bị out, ko hiểu là bị lỗi gì, bác giúp e cái

thuyna

e cài patch khác của bác kienvp cho, vì patch của bác kienvp cho cài vào toàn báo tập tin bị lỗi giữa chừng thôi, ko hiểu có phải do patch ko thích hợp ko, mà ko thích hợp sao lại vẫn vào đc lần đâu tiên, thế mới đau đầu chứ

npntrien

Máy mình chưa có thẻ nhớ, các bác nào có cách nào để đọc được tiếng việt không, hichic, mở lên toàn ô vuông, cả lyric cũng toàn ô vuông, nản quá:(:)(:)((

uchiha

Mình cài xong + quét hơn 250 bài vẫn okies . Nhưng chỉ cần thoát khỏi chương trình là không vào lại được nữa ! Pó tay luôn =-=

Status
Không mở trả lời sau này.