• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Final S60v5 S^3 VI bởi SymPViet [Full tiếng việt]

Status
Không mở trả lời sau này.

jenemy888

Mình cài xong + quét hơn 250 bài vẫn okies . Nhưng chỉ cần thoát khỏi chương trình là không vào lại được nữa ! Pó tay luôn =-=

mình bị giống hệt bạn này. lần đầu chạy ok. lần 2 ko được. gỡ ra cài lại cũng ko được

kienvp

mình bị giống hệt bạn này. lần đầu chạy ok. lần 2 ko được. gỡ ra cài lại cũng ko được

tớ cũng bị giống 2 bạn ko biết bác kienvp có cách fix giùm anh e ko

2 bạn đã cài patch chưa .mình phải biết lỗi thì mới giúp được chứ .
2 bác có appy file C2Z trong Rom không ?

thuyna

e cài patch rồi nhưng ko phải file patch của bác mà là file patch e dùng cho bản beta 2 trc đó vì patch của bác cài toàn báo tập tin bị lỗi thui, e ko bao giờ apply cái C2Z cả vì cài này gây ra nhiều bug khó chịu lắm, e cũng ko hiểu nguyên nhân là gì, bác giúp e với, bản 4.0 có nhiều chức năng mới hay quá

iupxlam

Trc mình cũng giống các bạn là chỉ chạy đc lần đâu, lần sau bật chỉ hiện splash rồi tắt, nhưng đó là khi dùng v4 bản chuẩn CN, còn chuyển sang xài bản VH này thì lại ko bị nữa :D
Nguyên nhân là do ttpod ko thjk ứng đựoc với 1 số bài hát.
Bạn thử gỡ TTpod, xóa thư mục X:\TTpod, rồi cài lại xem.

thuyna

đã làm giống như bác nói nhưng ko hiệu quả, ko hiểu sao đã loại bỏ hoàn toàn TTpod rồi nhưng cài lại vẫn bị lỗi cũ ấy

kienvp

đã làm giống như bác nói nhưng ko hiệu quả, ko hiểu sao đã loại bỏ hoàn toàn TTpod rồi nhưng cài lại vẫn bị lỗi cũ ấy

bạn thử cài vô ổ khác xem sao .có 1 số bài hát lỗi nó quét đến đó là bay luôn .

thuyna

đã thử cài vô ổ c,vẫn có thế quét hết tất cả các bài hát ok ko có vấn đề gì nhưng chỉ cần thoát ra, lần sau vào lại là bị out ngay, chẳng thể hiểu nổi, có lẽ phải up lại FW để xem có xài đc ko

kienvp

đã thử cài vô ổ c,vẫn có thế quét hết tất cả các bài hát ok ko có vấn đề gì nhưng chỉ cần thoát ra, lần sau vào lại là bị out ngay, chẳng thể hiểu nổi, có lẽ phải up lại FW để xem có xài đc ko

bạn thử fomat cái đã nếu ko được nữa thì mình cũng chịu .chẳng bị vậy bao giờ .

votinh484

chẳng biết mấy bác cài pm này làm sao chứ em xài 5800 CFW trời lam, cài pm này vào ổ C thoát ra zô lại mấy chục lần có sao đâu

phuonxinh

Trc mình cũng hay bi bay khi dùng ttpod,khi ấy may mình dùng fw gốc,chưa hack. sau khi dùnp CFW thi chẳng sao ca

jenemy888

bạn thử fomat cái đã nếu ko được nữa thì mình cũng chịu .chẳng bị vậy bao giờ .

Mình xóa thư mục TTPOD trên E đi. Xong cài lại --> chạy ok lần đầu. Xong lần 2 lại bị văng ra :-s chẳng hiểu tại sao nữa :-<

vinhvinh305

minh da thu tren x6 cua minh va tinh hinh la ntn
khi cai ttpod tren ban fw goc va ban v2 cua sieutocdo thi deu bi nhu cac ban la chi vao duoc lan dau,lan thu 2 bi vang ra luon.
khi flash fw c6 thi ttpod lai chay ngon lanh.k hieu vi sao.cai nay la do fw chu khong phai do phan cung dien thoai anh em nhe.hi vong bac kienvp khac phuc duoc cho anh em x6 voi.

samiboy007

pạn thử tìm file installserver.exe cho vào c/sys/bin xem có bị như trên nữa k?

thuyna

kết luận theo lời các dùng fw hack và cfw c6 thì chỉ có cfw c6 là xài đc ttpod 4.0

menkute888

minh da thu tren x6 cua minh va tinh hinh la ntn
khi cai ttpod tren ban fw goc va ban v2 cua sieutocdo thi deu bi nhu cac ban la chi vao duoc lan dau,lan thu 2 bi vang ra luon.
khi flash fw c6 thi ttpod lai chay ngon lanh.k hieu vi sao.cai nay la do fw chu khong phai do phan cung dien thoai anh em nhe.hi vong bac kienvp khac phuc duoc cho anh em x6 voi.

mình cũng đang dùng CFW X6 của sieutocdo mới đầu thì cũng bị vào đc lần đầu lâng thứ 2 thì văng ra.Xong thì mình xóa thư mục !/TTpot/DATA và appy file C2Z trong Rom xong là lại dùng một cách ngon lành.hi các bác làm thử xem co đc ko.

khoa1989

đã dùng nhưng chưa thấy hiện tượng bị văng ra bao giờ cả bạn nhé

abcdfe

còn mình xài cai CFW C6 cài vào ko thấy icon đâu luôn,khởi động lại máy thì mất tiêu, vô phần ứng dụng đã cài cũng ko thấy đâu mà khi cài vào lại thì nó bảo là đã có rồi và cài đè lên thì vẫn vậy, cũng ko có, từ bản beta cho đến bản final luôn. ko hiểu là do đụng CFW hay sao nữa, hĩ

phantom9790

còn mình xài cai CFW C6 cài vào ko thấy icon đâu luôn,khởi động lại máy thì mất tiêu, vô phần ứng dụng đã cài cũng ko thấy đâu mà khi cài vào lại thì nó bảo là đã có rồi và cài đè lên thì vẫn vậy, cũng ko có, từ bản beta cho đến bản final luôn. ko hiểu là do đụng CFW hay sao nữa, hĩ

có thể là do bản FW đã cook sẵn nên ko cài đc.còn nếu cài đc rồi mà ko có icon trong ứng dụng thì bạn chịu khó đưa ra ngoài HS thui.

Status
Không mở trả lời sau này.