• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.10 Final - PM nghe nhạc đỉnh cao [ Cập nhật 08/04/2011 ]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

TTPod v4.10 Final S60v5 S^3 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản TTpod v4.10 , phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở phiên bản 4.0, khuyên bạn nên tải về bản cập nhật.:

Phiên bản 4.1 Final

1, S60v5 giải pháp chơi tự động sau một khoảng thời gian để ngăn chặn các vấn đề.
2, giải quyết vấn đề thẻ trở lại cho S60v5
3, gIải quyết các vấn đề về khối lượng ,định dạng bài hát .
5, tốc độ mở nhanh hơn
6, đẩy nhanh tốc độ chuyển đổi bài hát;
7,kích đúp vào danh sách để hoạt động;
8, đóng danh sách minh bạch, cải thiện trượt danh sách lưu loát;
9, mở màn hình khóa sau khi từ chối các bài hát cho S60v5 ;
10,Fix tạm dừng bài hát khi bạn từ chối cuộc gọi
11, gia tăng các điểm truy cập . tạm thời sử dụng các tùy chọn mạng.

P/S:Trong phần Danh sách bài hát, do giới hạn từ dịch chỉ 4 từ, nếu dịch sang TV thì không thể nên mình dịch sang tiếng EN cho các bạn dễ hiểu :

LIST: Danh sách mặc định
LIKE : Yêu thích
TONE: Nhạc chuông
PLAY: Bài vừa phát
ADD : Bài vừa thêm

Các bạn chỉ việc xóa data trong thư mục TTPod ở ổ cài đặt rồi cài đè cũng được .

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/showthread.php?118386&goto=newpost#post1612768"]Skin và hiệu ứng cho TTPod v4.10 [/URL]

[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=343168&d=1301205262"]Bác nào open không chạy cài thêm Patch4Run vô .[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

kimsonkieu266

mình đã cài và vẫn ko thể chạy được, nhấp vào icon là out, mặc dù vừa flash máy xong và xóa hết thư mục TTpod trên máy :(

kimsonkieu266

Em làm theo y lời bác, vào dc rồi, quét nhạc xong, nghe dc tí, em out ra, vào lại ko nổi luôn :-ss

Khoaaaa

Active Member
A kiên thật tuyệt vời,lúc trước a có chử ký''tạm biệt pda''chắc để thử tình cảm của ae nhỉ,chắc mọi người ko làm a thất vọng fải ko,s60v5 mà mất anh thì sụn xuống mộy khúc sâu luôn ý,

quachphuthien_1

Có thể tải được lời bài hát trực tuyến...:)...Thử 2 bài là Ngàn lần khắc tên em và Pha lê tím...OK...

kienvp

A kiên thật tuyệt vời,lúc trước a có chử ký''tạm biệt pda''chắc để thử tình cảm của ae nhỉ,chắc mọi người ko làm a thất vọng fải ko,s60v5 mà mất anh thì sụn xuống mộy khúc sâu luôn ý,

ko phải là thử mà .công việc của mình quá nhiều .nên mình định nghỉ .bg chỉ tranh thủ được lúc nào hay lúc đó thôi bạn .

samiboy007

kái này nếu mún cook vào fw thì dùng sisconten bung ra r cóp hết vào rofs2 phải k chủ thớt.

kienvp

kái này nếu mún cook vào fw thì dùng sisconten bung ra r cóp hết vào rofs2 phải k chủ thớt.

Trời cook làm gì bạn .pm này còn cập nhật liên tục .bác cook vô lần sau có bản mới thì flash lại àh ;;) ?

tuan_da

Ủng hộ kienvp. Tốc độ cập nhật phần mềm của kienvp thật đáng nể.
Mình rất thích các phần mềm của kienvp. Nhưng do máy nokiac6-00 của minhg chưa hack nên chỉ sử dụng được 1 số phần mềm EN chứ các phần mềm VI thì mình chịu.
Nhưng rất thích phong cách của kienvp. "Mình vì mọi người"
Rất đáng nể.
=D>

samiboy007

Trời cook làm gì bạn .pm này còn cập nhật liên tục .bác cook vô lần sau có bản mới thì flash lại àh ;;) ?

Hjhj.thì tính cook r xài lun mà.với lại mún cho bản cfw bằng chị bằng e.thjx bon chen mờ.hehe

bente402

Hjhj.thì tính cook r xài lun mà.với lại mún cho bản cfw bằng chị bằng e.thjx bon chen mờ.hehe

khuyên bạn ko nên co0k vào rofs2..mắc công ra thêm bản 4.20,4.30 lại ngứa ngáy..haha

Gabybh

Tuyệt vời quá, thanks bro kienvp nhiều. Đây có lẽ là pm hay nhất trong đt của mình. giao diện đẹp, nghe nhạc đỉnh, load lỷic ok. các ban tàu viết PM hay quá

haolevu

Em làm theo y lời bác, vào dc rồi, quét nhạc xong, nghe dc tí, em out ra, vào lại ko nổi luôn :-ss

Không biếc đúng không chứ trong list nhạc của bác có vài bài đặt tên quá dài dòng . Hoặc tên bằng tiếng tq . Bác rename lại mấy bài đó hoặc xóa đi là vào bình thường

Status
Không mở trả lời sau này.