• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.10 Final - PM nghe nhạc đỉnh cao [ Cập nhật 08/04/2011 ]

Status
Không mở trả lời sau này.

lvata1988

bạn hoỉ lạ thế..mặc định của máy thì kệ nó.muốn nghe thi mở ttpod là đc..nếu thích nữa lên nokia..kiến nghị lên bỏ trình nghe nhạc mặc định..ko tự thay thế đc

haidtd

Tại sao mình không sign đc nhỉ, bản 4.0 mình sign bình thường mà?

supernova189

các bác cho e hỏi: e xài con c5-03 sao mà pacth 4 run vào nó báo lổi tập tin cài đặc vậy? ai biết cách trị thi giúp dùm e... thank!

k2v0tjnh

giúp mình với được không vậy

mình cài patch 4 run nó thông báo không truy cập được ứng dụng là sao vậy.giúp mình với nha.thanks nhiều

bibox9

mình cài ttpod xong chạy đc lần đầu ... xong thoát ra vào lại thì ko được .... nó chỉ hiện cái màn hình khởi động rồi out luôn ... ai biết chỉ mình vs :-S

kienvp

mình cài ttpod xong chạy đc lần đầu ... xong thoát ra vào lại thì ko được .... nó chỉ hiện cái màn hình khởi động rồi out luôn ... ai biết chỉ mình vs :-S

bạn vào thư mục ttpod ở ổ e xóa thư mục data đi rồi mở lại coi .

bibox9

ok thank bạn nhiều .... :D mà mỗi lần muốn mở lại phải xóa data à bạn ơi :|

kienvp

ok thank bạn nhiều .... :D mà mỗi lần muốn mở lại phải xóa data à bạn ơi :|

ko biết máy bạn thế nào .mình dùng mãi chẳng sao .tự nhiên có lần mở lại bị out .xóa đi quét bài hát lại thì chẳng bị nữa .

bibox9

ko biết máy bạn thế nào .mình dùng mãi chẳng sao .tự nhiên có lần mở lại bị out .xóa đi quét bài hát lại thì chẳng bị nữa .

pó hand thật... có lẽ mình flash lại máy xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.