• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.10 Final - PM nghe nhạc đỉnh cao [ Cập nhật 08/04/2011 ]

Status
Không mở trả lời sau này.

kakiko

hix
bấn loạn cái ttpod này quá, hn quyết định hard reset để cài ... :D
Mod cho em hỏi là, cài bản VI 4.10 rùi, sau này có bản cập nhật thì cài như thế nào ạ?
^ ^

Dragon459

Manager
cái bản này lúc chạy lời không có chọn lời chạy theo karaoke nhỉ????khi xoay ngang thì đa số các skin đều k hỗ trợ.đang xài skin wp7 vs cái mặc định thì chả thằng nào xoay cả

congkhoi3

hix
bấn loạn cái ttpod này quá, hn quyết định hard reset để cài ... :D
Mod cho em hỏi là, cài bản VI 4.10 rùi, sau này có bản cập nhật thì cài như thế nào ạ?
^ ^

Sau này lên bản 4.2 thì bạn xóa Folder TTPOD+xóa TTPOD cài trong máy bản cũ đi rồi cài lại bản mới bình thường
Nếu không thích xóa cả thư mục TTPOD thì bạn xóa data trong Thư mục TTPOD rồi cài đè lên cũng được.

boymax89

Tất cả đều ok ngoại trừ vệc lời bài hát bị mất 1 ít phần trên cùng, làm chữ khó đọc hơn, ví dụ nếu chữ T lại thành l , mất dấu ngang.
Mà sao mình đã copy những bài hát có lời và ảnh sẵn, mở trên PM nghe nhạc mặc định của máy thì hiện lời + ảnh, nhưng mở trên TTpod nó ko hiện lời và ảnh nhỉ, cứ bắt tải trên mạng.

Chỉnh sửa cuối:

ldnvinh

các bác cho e hỏi 2 vấn đề với ạ!
Thứ 1,khi cài bản 4.10 vào.E cắm tai nghe và nghe bthường,khi có cuộc gọi đến.Sau khi kết thúc cuộc gọi thì không thể nghe nhạc được nữa,pmềm treo luôn.Bấm play hay stop đều k đc.Có bác nào bị vậy k ạ.Và cách khắc phục sao ạ!
Thứ 2,sau khi nghe xong.Thoát ra.Lần sau vào lại thì lại trở về bài đã nghe đầu tiên của lần trước đó chứ k phải là bài cuối cùng của lần trước đó.Trước cài bản 3.71,khi thoát ra,ds sẽ lưu đang mở ở vị trí bài cuối cùng lúc thoát.Bjo e cũng muốn đc như vậy thì làm tnào ạ!
Mong các bác giúp đỡ.Thankssss

Chỉnh sửa cuối:

iupxlam

bản này hiện Menu nhanh, thoát nhanh, lại còn lắc tay đổi nhạc nhạy kể cả khi khóa máy nữa chứ, tuyệt

khoa1989

các bác cho e hỏi 2 vấn đề với ạ!
Thứ 1,khi cài bản 4.10 vào.E cắm tai nghe và nghe bthường,khi có cuộc gọi đến.Sau khi kết thúc cuộc gọi thì không thể nghe nhạc được nữa,pmềm treo luôn.Bấm play hay stop đều k đc.Có bác nào bị vậy k ạ.Và cách khắc phục sao ạ!
Thứ 2,sau khi nghe xong.Thoát ra.Lần sau vào lại thì lại trở về bài đã nghe đầu tiên của lần trước đó chứ k phải là bài cuối cùng của lần trước đó.Trước cài bản 3.71,khi thoát ra,ds sẽ lưu đang mở ở vị trí bài cuối cùng lúc thoát.Bjo e cũng muốn đc như vậy thì làm tnào ạ!
Mong các bác giúp đỡ.Thankssss

thử vào c đặt xem lại đi bạn

barracuda

có bác nào bị 1 số bài cứ đến bài ấy là ttpod tự out ko :-?? mặc dù vẫn bài ấy trình nghe nhạc của máy đọc bt chả sao hết :|

votinh484

có bác nào bị 1 số bài cứ đến bài ấy là ttpod tự out ko :-?? mặc dù vẫn bài ấy trình nghe nhạc của máy đọc bt chả sao hết :|

Mình cũng bị giống bạn, nhưng khi chuyển bài hát đó qua thư mục khác là lại bình thường

Thuong2

Sao mình cài vào dc rồi nhưng phát dc một lúc thoát ra rồi ko vào dc nửa .ko biet bị lổi gì.đả cài đủ rồi mà vẫn ko dc

hung160990

mình rất thik những bản vh của bác kien
bác có thể vh + ad thêm tiếng việt cho smart office được k?
cảm ơn nhiều :)

ellaing87

mấy bản 4.0 trở lên ko đọc được nhạc có tựa đề tiếng hoa hay... nhỉ cứ quét trúng bài nhạc hoa thì vào được lần đầu lần sau không vào được nữa ko quét trúng thì sài bt ai biết cách khắc phục ko

ldnvinh

Bản 4.1 e thấy có 1vđề nhỏ.Bản 4.0 trở về trước khi cắm tai nghe nhạc bthường,khi có cuộc gọi đến,sau khi kthúc cuộc gọi nhạc sẽ tiếp tục phát.Còn bản 4.1,sau khi nghe cuộc gọi xong,pmềm k phát nữa mà treo luôn.Muốn nghe tiếp phải thoát pmềm ra và vào lại.Có bác nào bị vậy k?

kienvp

Bản 4.1 e thấy có 1vđề nhỏ.Bản 4.0 trở về trước khi cắm tai nghe nhạc bthường,khi có cuộc gọi đến,sau khi kthúc cuộc gọi nhạc sẽ tiếp tục phát.Còn bản 4.1,sau khi nghe cuộc gọi xong,pmềm k phát nữa mà treo luôn.Muốn nghe tiếp phải thoát pmềm ra và vào lại.Có bác nào bị vậy k?

chắc mỗi bạn bị vậy ,mình dùng bt .đang phát nhạc nhận cuộc gọi xong vẫn phát bt .

P/S:bạn ko nên đăng cùng 1 nội dung trong 2pic .

rajyoung

sao minh cai vao thi may bao la unnable to intal.e online pang dt mog cac pac thong cam.

iskunz

mấy anh cho em hỏi.
Bây h e muốn cái ttpod này làm trình mặc định để nghe nhạc thay thế cho cái trình nghe nhạc của nokia có đc k ạ.
Nếu đc thì phải làm ntn?

Status
Không mở trả lời sau này.