• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ttpod V4.4 BETA1 EN by Dragon459 - Phần mềm nghe nhạc chuyên nghiệp [22-7-11]

Dragon459

Manager
không phải máy bạn trên chưa có húc thì xài bản sai của của trứng cút cài vào máy rồi xin file rsc của anh chép vào resourse/apps là hết ngôn ngữ tiếng trung quốc
no.ý em là anh sửa lại cách xưng hô ấy.anh cứ gọi thế em thật chả giám nói chuyện nhiều với anh,em còn ít tuổi hơn mà anh cứ gọi thế thì.......ngại lắm anh ak:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

vminhpro

cac bạn ơi mình hỏi tý!!! cái trình ttpod v4.2 khi mới khởi đọng nó vào mục thư viện.. danh sách các bài hát í^^ giờ mình mún khi khởi động TTPod là nó vào lun mục skin có visualization đc ko?? nếu có thể dc mong các bạn chỉ giáo^^ mình cũng thích và hay mày mò nghịch ngợm món này lắm.. Hơn nữa mình còn mún đưa nó ra làm tiện ích ở màn hình nền gionggs như trình fat nhạc mặc định n8 có mục tiện ích chuyển đến nhạc ấy.. rất mong mọi người giúp ^^