• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ttpod V4.4 BETA1 EN by Dragon459 - Phần mềm nghe nhạc chuyên nghiệp [22-7-11]

hieuna

Chưa có bản tiếng Việt nhỉ. Khi nào có bản việt hóa thế bác chủ topic

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
bản này nghe ko bằng bản alpha củ, chỉ thêm chính trong bản 4.4 này là tải thêm nhạc tàu và tải thêm ứng dụng tàu cho nhanh thôi chứ nghe nhạc vẫn kô bằng bản kỉu đâu nha

member124

mình cài cái này ,cài xong rồi vẫn bị bật lên rồi tắt luôn >"< chứ thì toàn hình vuông. có phải là do mình chưa sign hoặc chưa hack phone ko?
mình vào opda appy certìicate nhưng mà chờ 3 hôm nay rồi nó vẫn being produced :( , không tạo được file .cer và .key :(
mình down cái patch4run về nhưng không cài được :(
mà mình thấy #1 viết là không cần code là sao nhỉ? :)
diễn đàn mình có bài hướng dẫn cơ bản về ttpod không nhỉ?
thanks

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Trời ạ, bỏ ra vài giờ,ngiên cứu,xong flash fát,các bác muốn cài cái gì thì cài,cài cho máy nó tự sát củng dc nửa
hình vuông là do bạn dùng bản china và fon chử ko hổ trợ tiếng trung đó

viettin76

Member
dể ọt ! Cách này dành cho máy chưa húc nha, đầu tiên anh cài ttpod đã sai ở trang chủ về cài vào máy được rồi chúc mừng anh nha, anh phải xin anh Gồng cho anh file ngôn ngữ ttpod.rsc vì đây là tiêu đề của anh Gồng nên em không thể cho anh được, anh lấy thẻ nhớ ra, gắn vào pc, anh lấy file anh Gồng cho chép vào thư mục thẻ nhớ resourse/app là ttpod hết ô vuông, path run ttpod sign có trên diễn đàn rồi anh tìm dùm nha

JohnyNguyen

dể ọt ! Cách này dành cho máy chưa húc nha, đầu tiên anh cài ttpod đã sai ở trang chủ về cài vào máy được rồi chúc mừng anh nha, anh phải xin anh Gồng cho anh file ngôn ngữ ttpod.rsc vì đây là tiêu đề của anh Gồng nên em không thể cho anh được, anh lấy thẻ nhớ ra, gắn vào pc, anh lấy file anh Gồng cho chép vào thư mục thẻ nhớ resourse/app là ttpod hết ô vuông, path run ttpod sign có trên diễn đàn rồi anh tìm dùm nha
OMG ,chưa hách phôn thì seo mà chép chép vô rì sọt đc áh a :p :)) tóm lại là vẫn phải hách hách cái phôn đi đã thì mới mong nó sờ mát đc ;;)

boy_online01

OMG ,chưa hách phôn thì seo mà chép chép vô rì sọt đc áh a :p :)) tóm lại là vẫn phải hách hách cái phôn đi đã thì mới mong nó sờ mát đc ;;)

Gắn thẻ nhớ vào PC rồi chép mà anh ;;). Đây là cách can thiệp vào thư mục hệ thống trên thẻ nhớ mà ko cần hack máy.

viettin76

Member
cài ct sai rồi, gắn pc vào chỉ là thay ngôn ngữ cho ct, cách này em vẫn hay làm cho N73 của em 4 năm về trước

JohnyNguyen

Gắn thẻ nhớ vào PC rồi chép mà anh ;;). Đây là cách can thiệp vào thư mục hệ thống trên thẻ nhớ mà ko cần hack máy.

àh ừa nhể :)) wên wên :D:D:D thực ra là ko bao giờ để ý mấy vụ này làm gì :p mới mua về hôm trước hôm sau là đua đòi hách hách roài :p

Dragon459

Manager
@viettin76: bác gọi thế em mà tổn thọ đi mấy tuổi thì em bắt đền bác:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)).bác sửa lại giùm em :(:)(:)(:)((
@chí phèo: việc chép thay đổi giao diện spb là 1 ví dụ đó:D

Dragon459

Manager
đã có bản việt hóa của vip phuonxinh nên mạn phép đẩy topic lên 1 chút.các ae xem trên #1

member124

Opda không lấy được cer và key nữa. Muốn lầy thì vào ĐÂY mà tìm hiểu.
hôm trước mình cũng tìm hiểu lại rồi,cái này hack cho helloOx2.03 mà máy mình C5-03,không thấy có trong dsach hack được bằng bản 2.03 này thì phải :(

member124

cảm ơn viettin76
bản Trung Quốc,mình xóa đi,cài lại bản của Rồng rồi vẫn không được. cài sai 1 lần là phải sống chung với nó luôn à bạn? :-?
thế cho mình xin file ttpod.rsc nhé!
mà bản này không cần code? code gì vậy?
thanks!

Dragon459

Manager
cảm ơn viettin76
bản Trung Quốc,mình xóa đi,cài lại bản của Rồng rồi vẫn không được. cài sai 1 lần là phải sống chung với nó luôn à bạn? :-?
thế cho mình xin file ttpod.rsc nhé!
mà bản này không cần code? code gì vậy?
thanks!
bạn xài thử bản alpha 2 sẽ biết.lúc cài xong chạy chương trình sẽ cần 1 code vô.nếu k thì k mở được,còn bản này thì không cần .cài vô chạy bình thường:D:D:D:D file rsc thì bạn cứ dùng tự nhiên.mem trong diễn đàn cả.khách sáo chi:p:p

viettin76

Member
oh no guy ! Máy anh chưa húc thì cài phải cài bản sai trứng cút, xong rồi mới chép file rsc vào thư mục đã hướng dẫn trên, vì file rsc là ngôn ngữ, vào mục thông báo của anh đi em chỉ cặn kẽ hơn chứ đây là sân của anh Gồng anh sút em mất

Dragon459

Manager
oh no guy ! Máy anh chưa húc thì cài phải cài bản sai trứng cút, xong rồi mới chép file rsc vào thư mục đã hướng dẫn trên, vì file rsc là ngôn ngữ, vào mục thông báo của anh đi em chỉ cặn kẽ hơn chứ đây là sân của anh Gồng anh sút em mất
bác cứ đùa hoài,em mà dám sút bác thì có mà :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
bác đổi lại giùm em đi:D:D:D

viettin76

Member
không phải máy bạn trên chưa có húc thì xài bản sai của của trứng cút cài vào máy rồi xin file rsc của anh chép vào resourse/apps là hết ngôn ngữ tiếng trung quốc