• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Final Vi bởi Kienvp [Update 30.09.2011]

anhtuana12

mới xem lại, đúng là nhạc có dấu hoặc nhạc tiếng tàu , khi quét sẽ bị out
po tay
bản cũ lại ko bị

viettin76

Member
anh nào thích skin bản gốc cn thì cài pản cn xong vào thư mục ttpod/skin chép thư mục skin vào thư mục khác, rồi cài pản của lão Kiên xong chép thư mục skin hồi nẫy vào thư mục ttpod/skin là có skin của cn

viettin76

Member
máy em đã được cook, em cài pản cn trước, xong em xóa thư mục ttpod/data rồi em cài pản của lão Kiên thì kô bị out, còn máy mấy anh thì sao nè, thử xem và cho ý kiến nha

Khoaaaa

Active Member
X6 củng có viết có dấu dc nha bạn,và link media này dùng trình d của máy hoặc operamini mà dow

nguyen207

mình cài vào 5530 đèn mh sáng k tắt mạc dù đã cài đặt tất cả các chế độ ở giữ sáng mh vẫn k dc.mong các bác chi giúp?

Khoaaaa

Active Member
Nếu bạn giử mh ttpod ở chế độ hiện lời thì miết nó ko tắt đèn nền đâu nha,hay bạn muốn ngược lại

Gmgmgm

cho mình xin cái skin mấy cô gái ở screen bản anna của bạn đi, nhìn đẹp thiệt đó

Khoaaaa

Active Member
Bạn vào cài đặt>cài đặt yêu thích> giử sáng mh xem nó ở chế độ nào

nikoabe

mấy bro cho hỏi, mình cài TTpod được rùi, sao kích vào icon nó báo đang load 1 lúc rùi out ra vậy, mình đã thữ chuyển ngôn ngữ sang tiếng việt và eng mà đều không đc, máy mình đã hack, ai biết nguyên nhân chỉ giáo với

anhtuana12

mấy bro cho hỏi, mình cài TTpod được rùi, sao kích vào icon nó báo đang load 1 lúc rùi out ra vậy, mình đã thữ chuyển ngôn ngữ sang tiếng việt và eng mà đều không đc, máy mình đã hack, ai biết nguyên nhân chỉ giáo với
bạn xem lại các bài hát trong máy có dấu hoặc bài hát chữ tàu ...
đổi lại không dấu hết thì load ok

H_onlylove_for_T

bạn ơi sao ttpob 4.4 này không có thư mụk hiệu ứng nhỉ??? bạn chỉ cho mình cách để có hiệu ứng nhé! hi gà mờ mà!

H_onlylove_for_T

bạn chưa cài patch cho ttpob rồi!bạn lên google tìm nhé mình hok có link hi

Khoaaaa

Active Member
Nguyen207: bạn đả xem hết trong cài đặt máy,và bình thường hả,mình tịt rồi đó,thử cài lại ttpod luôn xem

nikoabe: bạn vào google sợt pm ''patchforun'' cài vào nha,pm này cần một pm bẻ khóa riêng ý mà

seven7_ct

Sao mình không chạy được chương trình vậy.Cài đặt xong vao phát nhạc thì bị uot ra.Đã cài Patch For Run.Máy không CFW.Đã hack.Ai giải đáp với.