• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Final Vi bởi Kienvp [Update 30.09.2011]

nguyen207

Nguyen207: bạn đả xem hết trong cài đặt máy,và bình thường hả,mình tịt rồi đó,thử cài lại ttpod luôn xem

nikoabe: bạn vào google sợt pm ''patchforun'' cài vào nha,pm này cần một pm bẻ khóa riêng ý mà

mình cài cả pach 4 run rui mà vẫn k dc? k biết tại sao nữa?

nikoabe

Thì ra là thiếu path, đã thành công rùi, cảm ơn các pacs, công nhận phâne mềm này hay thật đấy, thế là lâu nay không bít

Khoaaaa

Active Member
Nikoa: hihi,trước mình củng giống bạn chỉ khăng khăng với powermp3 nhưng thấy ae hm cái này wá,wa thử ,ai dè bỏ hết luôn,nó hay mà đẹp,giao diện lại chuyên nghiệp,hihi

bạn seven thử tìm bản patch khác cài vào xem ,bạn cài hai pm chung ổ đỉa hả,thử restart xem sao

ruby10

thử bản final xem còn lỗi bị đứng lúc đang nghe ko. bản beta 4 cứ lâu lâu đang nghe lại đứng. bó tay

nikoabe

Nikoa: hihi,trước mình củng giống bạn chỉ khăng khăng với powermp3 nhưng thấy ae hm cái này wá,wa thử ,ai dè bỏ hết luôn,nó hay mà đẹp,giao diện lại chuyên nghiệp,hihi

bạn seven thử tìm bản patch khác cài vào xem ,bạn cài hai pm chung ổ đỉa hả,thử restart xem sao
Nhìn lại thấy bỏ gần hết mấy cái mặc định rùi, nghe nhạc dùng TTpod, lướt web dùng opera hoặc UC, xem ảnh dùng photobook, nhắn ti thì dùng baidu...

H_onlylove_for_T

Nhìn lại thấy bỏ gần hết mấy cái mặc định rùi, nghe nhạc dùng TTpod, lướt web dùng opera hoặc UC, xem ảnh dùng photobook, nhắn ti thì dùng baidu...
ps! spam xíu!
hi bạn ymình nhưng mình xài cfw lên cái xem ảnh cũng hay ùi! nghe nhạc ttpod,quản lý tập tin xplore,tin nhắn isms,quản lý ứng dụng.... safe,menu thì ndesk,wed opera,uc,bàn fím baidu....haha já như nokia tích hợp hết mấy cái đó vô chắc đc 1fw khá đỉnh nhỉ hihi
à wên tải ttpod mà hok thank sorry chủ top nhé!sỏ
ps! spam xíu!
hi bạn ymình nhưng mình xài cfw lên cái xem ảnh cũng hay ùi! nghe nhạc ttpod,quản lý tập tin xplore,tin nhắn isms,quản lý ứng dụng.... safe,menu thì ndesk,wed opera,uc,bàn fím baidu....haha já như nokia tích hợp hết mấy cái đó vô chắc đc 1fw khá đỉnh nhỉ hihi
à wên tải ttpod mà hok thank sorry chủ top nhé!sor
ps! spam xíu!
à wên tải ttpod mà hok thank sorry chủ top nhé!sỏ
ps! spam xíu!
à wên tải ttpod mà hok thank sorry chủ top nhé!

H_onlylove_for_T

uả sao mình cứ qute là nó cứ dài rằng rặc là sao vậy ta? hic ko hiểu mấy mod lại kêu spam hixx mod nào nghé sửa jùm với! mình sửa toàn bị dài hơn ra...hix

thainguu

"Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản chính thức TTpod v4.40 Final ." > nghe lủng củng quá nhỉ>??? :))

Mà đây có phải bản v4.4 final ko? Tại thấy topic này y chang cái v4.4 beta 3

hieuna

"Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản chính thức TTpod v4.40 Final ." > nghe lủng củng quá nhỉ>??? :))

Mà đây có phải bản v4.4 final ko? Tại thấy topic này y chang cái v4.4 beta 3
Là bản final đó. Do phiên bản final chỉ sửa những lỗi nhỏ của các bản beta, cải thiện sự ổn định nên bạn thấy thế.

chithienvu

Lạc đề tí, cho mình xin cái font chữ trên của bác kienvip. Thấy đẹp quá mà ko biết font gì.

MinhThang

Manager
Bản này có hỗ trợ S^3 không Kiên? Sao test trên N8 nó cứ bị treo rồi văng ra thế mặc dù vẫn nghe được.

huutran77

Vậy mà test trên S^3 thấy nó không mượt lắm, lắc đổi nhạc có hồi nó thoát ra luôn.
Em xài v5 nhiều khi cũng bị vậy,em xóa hết dữ liệu bản cũ trên thẻ rồi cài lại là hết,cũng không hiểu tại sao nữa.

max1397

Member
sao ttpod này update nhìu.mà ko chịu thêm chức năng sắp xếp bài hát.