• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v5.01 Việt hóa by LeKhangAn Hiệu ứng 3D víp

kemvuondau

Cho mình hỏi cách chép lyric vào ttpod ?,hồi trước có làm nhưng lyric chạy lộn xộn hết :-??

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Cho mình hỏi cách chép lyric vào ttpod ?,hồi trước có làm nhưng lyric chạy lộn xộn hết :-??

Lyric thì nó theo bài hát luôn chứ đâu phải file riêng như sub phim đâu mà chép thêm vào bạn :D

duylinh27884

Moderator
SYM phức tạp thế nhỉ :O

Với nhữg file nhạc có kèm theo lời khi phát trên pc chẵn hạn thì nó chỉ hiện lời lên thôi còn cái ttpod nó có chức năng hiển thị lời dạng chạy chữ như karaoke nên cần phải có 1 file lyric riêng,trong file lyric này ngoài lời còn có thời gian giữa các câu bài hát để khi ttpod phát tới đâu thì chữ phần lời sẽ chạy tới đó:D

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Với nhữg file nhạc có kèm theo lời khi phát trên pc chẵn hạn thì nó chỉ hiện lời lên thôi còn cái ttpod nó có chức năng hiển thị lời dạng chạy chữ như karaoke nên cần phải có 1 file lyric riêng,trong file lyric này ngoài lời còn có thời gian giữa các câu bài hát để khi ttpod phát tới đâu thì chữ phần lời sẽ chạy tới đó:D

Vậy nó giống sub trên Video rùi :D

kemvuondau

Bạn hướng dẫn mình cách chép lyric đính kèm với,down lyric trên đt bất tiện quá :D

LeKhangAn

thým ơi lỗi k hiện hình album tất cả skin đều bị :| yh: justbecausealove@yahoo.com.vn

Đa số các bài hát không có đầy đủ thông tin nên bạn muốn hiển thị Alum và lời , bạn nên cập nhật alum va lời bài hát thêm vào nó, trong phần tải lời bài hát và hình ảnh có mục đó đấy bạn. Hoặc bạn nên bài những bài hát ở trang Web www.zing.mp3.vn nó có cập nhật thông tin Album và lời bài hát đầy đủ hơn những Web tài nhạc khác