• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v5.01 Việt hóa by LeKhangAn Hiệu ứng 3D víp

ch3mistry

Bạn down trên zing.mp3 về hay copy theo dạng bôi đen lời bài hát rồi copy sau đó paste đoạn đó vào file văn bản?nếu copy theo dạg bôi đen rồi đem paste như vậy ko hiện đâu nhé,vì bạn copy kiểu đó chỉ copy đc lời thôi vẫn còn thiếu thời gian của từg đoạn lời nhạc.Một vấn đề nữa là bạn nên vào xem coi tên thư mục chứa lời đã chính xác chưa,mình thấy bạn viết cả 2 lần điều ko đúg tên thư mục này.Ko phải lycric hay lycrics mà là Lyrics nhé, ko có chữ s sau y nhé

:D, tks bạn nhé, mình copy paste, thảo nào e nó ko hiện ra :D hehe
mà mình lên mp3 làm gì thấy có chỗ nào để tải nhạc kèm thời gian về đâu :| có mỗi cách là copy paste.
bạn biết trang nào tải mà kèm cả time ko :p

Radium

Moderator
mà mình lên mp3 làm gì thấy có chỗ nào để tải nhạc kèm thời gian về đâu :| có mỗi cách là copy paste.

Hỏi bác google đi bạn. :D

duylinh27884

Moderator

Tải các file .lrc trên mạg điều có,hoặc bạn vẫn có thể tự làm file lời nhạc với định dạg txt như mìh đã nói đó,up lên cho bạn thử 1 file mìh tự làm nè,mở nó lên để xem rồi tự áp dụg làm tương tự các bài mà bạn thích:D
http://upfile.mobi/55763.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e

wanbeytuananh

cái này mình cài sao đang tạm dừng rồi mà có cuộc gọi xong là nó tự hát tiếp @@

LeKhangAn

cái này mình cài sao đang tạm dừng rồi mà có cuộc gọi xong là nó tự hát tiếp @@
Bạn vào .cài đặt>cài đặt yêu thích, bạn tắt chức năng tự phát khi mở sẽ hết. Khi bạn mở ứng dụng nó sẽ không tự động phát nữa.
-radium: thế à? tks c nhé :)) hehe- chủ thớt: ông nghe nhạc của justin bieber à =)) bài u smile :)
bác cũng là pan của justin hã , hi . Siêu sao mà đáng để nghe lắm :D

Chỉnh sửa cuối:

ch3mistry

Bạn vào .cài đặt>cài đặt yêu thích, bạn tắt chức năng tự phát khi mở sẽ hết. Khi bạn mở ứng dụng nó sẽ không tự động phát nữa. bác cũng là pan của justin hã , hi . Siêu sao mà đáng để nghe lắm :D

ừa =)) thấy hát cũng hay mà ;)) k hiểu sao bị mấy bạn khác gato
mà h muốn mod cái chữ "tạm biệt lekhangan" kiểu gì vậy bạn?

LeKhangAn

ừa =)) thấy hát cũng hay mà ;)) k hiểu sao bị mấy bạn khác gato
mà h muốn mod cái chữ "tạm biệt lekhangan" kiểu gì vậy bạn?

Để mai mình rãnh fix lại cho bạn , còn nếu bạn biệt việt hóa thì vào thay đổi cũng lẹ ý . thay đổi nội dung theo ý thích của mình luôn

MinhThang

Manager
Để mai mình rãnh fix lại cho bạn , còn nếu bạn biệt việt hóa thì vào thay đổi cũng lẹ ý . thay đổi nội dung theo ý thích của mình luôn

VH thì không nên cá nhân hóa thông tin nhiều, vì như vậy sẽ rất ít người muốn dùng, đây là kinh nghiệm mà mình đúc kết khi mình còn VH.

LeKhangAn

Fix bản việt hóa theo chuẩn App , thêm full Skin bản này và Patch 4 Run FOR Hacked Unhacked
Lưu ý: vì Skin bản này hơn 24m các bạn nên bỏ Skin theo đường dẫn . E/TTpod/Skin teest từng Skin đến khi được skin ứng ý nhất , đừng nên bỏ hết Skin vào rồi la sao App nặng wa nha
mình úp Link trên trang #1 các bạn tài về thưởng thức

ch3mistry

có thấy cái link là bản fix theo ngôn ngữ mặc định??? bản đấy ko việt hóa hở bạn
còn bản fix là link nào? link trên hay dưới vậy

congtutrensan_9x

Máy mình chả hiểu sao nghe bằng musicplayer mặc định loa ngoài rất tốt. thế mà sang Ttpod thì hơi bị dè chả hiểu luôn

LeKhangAn

Máy mình chả hiểu sao nghe bằng musicplayer mặc định loa ngoài rất tốt. thế mà sang Ttpod thì hơi bị dè chả hiểu luôn
Trình nghe nhạc mặc định của bác như vậy là quá good rùi :d Hi, bửa nào Khang đặt bác làm 1 bản Cfw cho 5230 để ăn tết được không bác . Nếu được khang làm 1 themes để làm themes mặc định luôn nha bác !

congtutrensan_9x

Trình nghe nhạc mặc định của bác như vậy là quá good rùi :d Hi, bửa nào Khang đặt bác làm 1 bản Cfw cho 5230 để ăn tết được không bác . Nếu được khang làm 1 themes để làm themes mặc định luôn nha bác !

ok đi. Làm bộ themes tầm 15mb đổ lại thui nhá. Cần thêm hay chỉnh sửa gì. Cứ lên order nhá.hehe