• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển A-V MDict 1.0 và Font TV chuẩn S60v3

v4men

Thanks anh Kojro nhiều!

anh ơi cho em hỏi luôn nha. e dùng N81-8G nhưng ko thấy nó hiện ngày giờ lên khi đã khóa may' (ở chế độ chờ đó). Chỉ em với

phamtuantb

Posted via Mobile Devicehoi ong bac ti teo em su dung may n80 sau khi cai tu dien A-V mdict vao khi mo no ra no chi chop mot cai roi bien luon, tien em cung hoi luon co bac nao co bo font vn cho core player va lingvo cung su dung duoc khong cho em xin 1 bo.

v4men

E dung con N81-8G em lam nhu vay ma ko dc. Anh nao` biet chi giup' em voi'. Thanks!!!

hbinhlove2003

Thông báo !

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user đã bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được. Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web dưới đây

http://huhiho.com/box/

Ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hỗ trợ lấy D-link (direct link) cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hỗ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những IP từ Việt Nam không đăng ký được.

muangau

Thông báo !

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user đã bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được. Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web dưới đây

http://huhiho.com/box/

Ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hỗ trợ lấy D-link (direct link) cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hỗ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những IP từ Việt Nam không đăng ký được.

Thank you very much