• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

SuperAc

Cái này cho ko phải giới thiệu chắc ai cũng bít, sau bao ngày mong đợi, giò đã có bản full rùi
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Lexisgoo S60 3rd v1.0

Nhắn tin cho tác giả để lấy link cài đặt <=== Download

Sau khi cài đặt các bạn nhập số bất kỳ nhé

Yêu cầu phần cứng
Để sử dụng được phần mềm Lexisgoo, Phiên bản 1.0 bạn cần phải có một trong các loại máy điện thoại sau:
Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Hic. PV nghiêm cấm không tuyên truyền K-E-Y và C-R-A-C-K bạn ah

Đây cũng là phần mềm của người Việt Nam nữa nên chúng ta tôn trọng đừng công khai quá. Nếu muốn share thì bạn bảo mọi người gửi tin nhắn rồi send link down cho họ.

Zenki

Super V.I.P
Bộ data này không có từ điển anh viêt và việt anh đâu
chỉ có bộ data anh anh thôi
chắc của mấy chú nước ngoài C-R-A-C-K rồi

nguyenpa

Super V.I.P
Hiện tại thì mình có thể tải data riếng và có thể dùng ngôn ngữ tiếng việt, nhưng bản này hình như chưa hoảng chỉnh, cá trang nước ngoải điều có.

Thật sự ko biết nên mừng hay buồn, vì soft viet nam cũng được nước ngoài chú ý :p

tiny1990

có crach thì cứ úp lên đi cho rồi. VÌ trước sau gì củng sẽ up, và sẽ lan truyền cho mọi người à. Lan truyền công khai và lan truyền trong thế giới ngầm đều như nhau.
Cái đáng trách là tại sao bạn không mua phần mềm về xài để tôn trọng tác giả.
Mà bạn lại đi xài phần mềm (ăn cắp)
Cái đáng trách là trách ở bản thân bạn thôi!

C

ccc

Guest
cái này không có cracker cho S60 hả ta :(

botchien

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun

Chỉnh sửa cuối:

picasso

Không ủng hộ cho việc cờ rờ PM của VN nhưng mà người ta đã cờ rờ rồi thì người dùng vẫn phải dùng, chẳng lẽ lại...???.:D Nếu không như vậy thì làm sao có thể biêt được bản cờ rờ này có lỗi hay không chứ, các bro nhể !

catuhi

tôi download mãi mà vẫn chỉ được 99,99% là sao nhỉ? xin hỏi các bác chỉ giùm

manhhaVirgo

Dow media = IDM rất hay đến 99% rồi ngừng.Vì vậy để khắc phục khi đến 99% bạn ấn vào biểu tượng IDM rồi chọn file đang dow 99% ấn vào Stop rồi lại ấn Resume 3-4 lần là sẽ dow đc 100% về.Mẹo này có lâu lắm roài :D

Anbis

Nếu bạn dùng IDM, thì nên dùng bản 5.14 sẽ fix được lỗi này,ráng kiếm vừng ngon ngon, còn nếu cần thì PM mình hen :)

dienwee

đơn jan? mà. đc 99,99% thì bạn Pause lại rùi Start là đc. còn ko đc thì bạn resume lại là OK thui. bản 5.12 có cr ack tội j` xai` cái kia no Cr ack

MiNhon

hehe thanks ! dung IMD 5.14 ok ko con bị vấn đề down được 99% bị đứt nữa rồi

ypmv2

mình down được . nó là bản tiếng anh . creck được bản tiếng việt thì hay biết mấy .